Yani nimekasirika kinomaa. Wanawake acheni hii tabia

Yani nimekasirika kinomaa. Wanawake acheni hii tabia

Inaonekana huyo demu hafai kuitwa demu ila ni poneo maana unamuepuka sana.
Hadi kaacha chuchu kwenye t-shirt [emoji23]
 
Ahahahahaha
Nami yalinikuta nikaanza kuona dalili za kutoondoka mida ya saa kumi usiku nlichofanya nikamwambia kuwa mm ni kibarua tu na hapa gheto amenipangishia boss wangu na kila siku saa moja asubuhi anakuja kunikagua kuona kama nmelaza mwanamke ndani na ikitokea tu sina kazi na gheto natimuliwa, huwez amini alitoka asubuhi saaana nikawa nmepona
We jamaaa katili sanaaaaa
 
Mkuu mkeo atapata tabu sana kwa huo ubinafsi sio wa nchii hii
 
Nilikuwa nakumindi sana na nilianzisha uzi Kama huu juu yako,ndo maana nkakuacha.
''acheni maudhi wanawake'' in mtoa uzi voice
Heheheh
Tena kwa vile tu na sehemu zenu za siri mnazo wenyewe miilini.
Nazo zingekuwa zinavulika, bwana angu angekuta nimezivaa nadunda nazo mtaani.

Na hatuachi maudhi mpaka mjirekebishe
 
Aiseee mna shida sanaaa
Heheheh
Tena kwa vile tu na sehemu zenu za siri mnazo wenyewe miilini.
Nazo zingekuwa zinavulika, bwana angu angekuta nimezivaa nadunda nazo mtaani.

Na hatuachi maudhi mpaka mjirekebishe
 
Back
Top Bottom