Yani nimekasirika kinomaa. Wanawake acheni hii tabia

Yani nimekasirika kinomaa. Wanawake acheni hii tabia

Aisee wewe ni mtetezi wa haki za wanawake??Ngoja nikuunganishe na watu wa Gender network. Utatufaa sana kumaliza ukandamizaji wa kijinsia
Mwanaume smart, gentle awezi kuwa na argument kama zako bro, yani mtu umeamua kuwa naye in relationship then kutumia tu sweta lako inakuwa so, mara masweta nilinunua uturuki mara nikamkatia tiketi ya ndege haya yote soooo what

#Unafikiri yeye hana hadhi ya kutumia kitu chako, kama unaweza kumtumia why uumie akitumia vyako?? (Selfishness )
 
Sawa tumeshajua Kuwa ulinunua masweta uturuki na demu wako ana msambwanda mpaka akatanua track [emoji23][emoji23][emoji23] na chuchu saa 6 mpaka akaharibu T-shirt,na ukamlipia nauli ya Fast jet. Mkuu hongera sana una bahati.
Mkuu ni hapo cha kushangaza. Maana hata DEMISS ana msambwanda. Na kuhusu Ebay, Mwalimu RCT anasaidia sana kutuagizia vitu nje ya nchi. Kuhusu Fasti jeti ni Vitu vya kawaida sana. Ila cha ajabu hapa ni CHUCHU SAA SITA. zimekua adimu sana boss wangu
 
Mwanaume smart, gentle awezi kuwa na argument kama zako bro, yani mtu umeamua kuwa naye in relationship then kutumia tu sweta lako inakuwa so, mara masweta nilinunua uturuki mara nikamkatia tiketi ya ndege haya yote soooo what

#Unafikiri yeye hana hadhi ya kutumia kitu chako, kama unaweza kumtumia why uumie akitumia vyako?? (Selfishness )
Huyo jamaa ni mwanafunzi.....vyuo vimefungwa
 
Tupe Kwanza hesabu kwamwezi huo uliokaa nae ametumia kiasi gani chapesa nipime Kati yaunga namaji kipi kimezidi ili nasisi tupate uzoefu wakuagiza mizigo kutoka mashariki yambali
Sio gharama sana boss. Niliweka laki 4 mezani wala hakumaliza. Zipo chenji hadi leo nazitumia
 
Mkuu ni hapo cha kushangaza. Maana hata DEMISS ana msambwanda. Na kuhusu Ebay, Mwalimu RCT anasaidia sana kutuagizia vitu nje ya nchi. Kuhusu Fasti jeti ni Vitu vya kawaida sana. Ila cha ajabu hapa ni CHUCHU SAA SITA. zimekua adimu sana boss wangu
Ndio maana nakuambia Hongera [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] halafu nashangaa unamuacha mtu adimu[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Sio gharama sana boss. Niliweka laki 4 mezani wala hakumaliza. Zipo chenji hadi leo nazitumia
Ha ha ha laki nne kwa week??! Mana mpango ulikuwa akae week moja tu baadae akakaa mwezi.

Duh huyu mtu si wa kisportsport
 
Sijalalamika boss. Ni kwamba yeye kwanini aharibu nguo. Akati anaziona ni ndogo lakini analazimisha. Sina ubinafsi wa hivyo. Kuhusu ndege lazima niseme. Maana hata mama yangu sijawai mkodia hata Taxii. Pia nilikubaliana nae akaa wiki moja. Kama angehishimu makubaliano wala asinge fanya Vandalisim ya miundo mbinu yangu. Maana hata yeye alikuja na pochi akijuaa atakaa wiki. Sasa kwann akae mwezi??? Ujinga wake ndo umeleta haya madhara
Mwanaume smart, gentle awezi kuwa na argument kama zako bro, yani mtu umeamua kuwa naye in relationship then kutumia tu sweta lako inakuwa so, mara masweta nilinunua uturuki mara nikamkatia tiketi ya ndege haya yote soooo what

#Unafikiri yeye hana hadhi ya kutumia kitu chako, kama unaweza kumtumia why uumie akitumia vyako?? (Selfishness )
 
Ilikuwa Ni matumizi ya nyumbani, Nauli ya kurudia na pocket money yake. Ticket ya fast jet nilikata kwa hela nyingine ndo maana chenji imebaki. Na yeye aliondoka na laki na nusu kama pocket money
Ha ha ha laki nne kwa week??! Mana mpango ulikuwa akae week moja tu baadae akakaa mwezi.

Duh huyu mtu si wa kisportsport
 
Boss issue ni kwamba kafanya uharibifu. Issue sio kuvaa nguo. Ishu ni kuziharibu
Mwanamke wawatu hana shida, mshikaji ndio anazingua. Mtu anamfanyia kazi zote hizo then aje amsimange na maneno ya shombo kama haya. Mwanamke hajaumbwa kufanya kazi, ikitokea hivyo ni kumshukuru tu Mungu
 
Back
Top Bottom