Sasa iv himvalii tena madamMwanaume wa mkoani huyo.
Mie mwanaume wangu nilikuwa namvalia mpaka boksa na singlend ila halalamiki.
Sasa iv himvalii tena madamMwanaume wa mkoani huyo.
Mie mwanaume wangu nilikuwa namvalia mpaka boksa na singlend ila halalamiki.
hahaha afande leo umeniabisha.Tena wa Shoka
Umeona hii track nilichoifanya ili niivae?Mkuu kwa mfano wewe labda unavaa size "32", huyo Mwanamke wako yeye ni size "34", sasa anawezaje kutanua hiyo "suruali" kwa kuivaa tu???? Logically it does not make sense at all.
Haya ni matusi ya hali ya juu sana...
Boss hivi na mm ni mvulana???.,Wavulana wa siku hizi wana mambo
Umeona eeeee, Saivi ntakuwa nadate na vitu VersatilityFaida ya kudate na vipande vya watu. Angekuwa km Nandy hapo asingeharibu kitu hapo.
hahaha afande leo umeniabisha.
Kwanza unapoishi kuna watoto wakali kushinda mkoa wowote, kwanini uliita huyo kupe?
Lakini kama ulifurahia huduma nzuri, huu ni upande wa pili wa shilingi, huwezi kupata vyote.
Shukuru umekula dyudyu na ulifurahia usafi na msosi nguo utanunua
Vipi kuna shida bossWanaume wa mikoani
hahhahahaha...Najua ulichagua totoz ya ukweli..sema ukamchoka..Ni pm contact zake nitaleta mrejesho..Nipo huku Moja ya mikoa ya Kanda ya ziwa
Nipe nitamkatia ndege ya go and return ili asije akanogewa kabisa..Aje ale Sato huku..hahahhha,Mzeee nakupa namba upambane nae. Ni balaaa
Jamani mimi sina roho iyo.Bora ww umwambie maana anamsimanga huyo dada kisa chakula tu, aiseh hili likaka ni lichoyo sana chakula tu, kuhusu nguo ungempa zile ambazo unashindia
Nakupa namba ila usinitaje boss we pambana tuuuNipe nitamkatia ndege ya go and return ili asije akanogewa kabisa..Aje ale Sato huku..hahahhha,
Bro kila kitu kipoSasa jitahidi kununua vyombo vya kupikia, inaonekana una rice cooker tu. Pia ukiweza mtafutie kibarua huko ulipo
usijal..mimi mtoto wa kiume..kwanini nikutajeNakupa namba ila usinitaje boss we pambana tuuu
usijal..mimi mtoto wa kiume..kwanini nikutaje
Tena ndo maana ya mahaba hayoo..yeye alichokosea ni kupenda wa kudanga na angojeee mimba kulea tu... mtumie vitu vyake ktk basi ukimwambia baby nenda ofisi za basi fulani nimekutumia zawadi ataenda. Kupokea na akishapokea mwambie wazazi wako wamekuletea mke hivyo mahusiano yako na yeye yaishe.. mpe makavu kijana.. hahhaaMwanaume wa mkoani huyo.
Mie mwanaume wangu nilikuwa namvalia mpaka boksa na singlend ila halalamiki.