Yanga yamtimua kocha wake Ernie Brandts

Yanga yamtimua kocha wake Ernie Brandts

Makoye Matale wacha uwongo mzee mzima.Kibaden aliachishwa kazi baada ya mzunguko wa kwanza kwisha na sio baada ya sare ya 3-3.Stewart aliomba mwenyewe kuacha kazi baada ya kupata kazi kwenye kituo cha michezo kipya .Ulitamba sana na ohh tutawafunga 6 leo umebaki kuzua.
 
Makoye Matale wacha uwongo mzee mzima.Kibaden aliachishwa kazi baada ya mzunguko wa kwanza kwisha na sio baada ya sare ya 3-3.Stewart aliomba mwenyewe kuacha kazi baada ya kupata kazi kwenye kituo cha michezo kipya .Ulitamba sana na ohh tutawafunga 6 leo umebaki kuzua.

Acha ushamba Mkuu Ngarna huo ndio mpira! Unaweza kushinda, kutoa sare au hata kushindwa, nini kigeni hapa? Mechi yenyewe ni bonanza, ungeshinda mechi ya ligi ingekuwaje?
 
Ulipigwa tano kwenye ligi mkafukuza uongozi wote na kuitisha uchaguzi upya.Mmebamizwa 3 mmefukuza kocha .Mshamba wewe leo ndio unajua ni mpira ulipokuwa unaropoka ulidhani ni mdumange.
 
Yanga hakuna nidhamu,kuna gazeti limeandika kuwa baada ya kaseja kufungwa goli tla tatu,jery tegete alimuinua barthez akimtaka aende golini,hapo kweli kuna nidhamu?
 
Aaah!jamani; hii mechi tulikubaliana isitugombanishe kwa kuwa ni ya bonanza au fete kama alivyosema manji.sasa inakuwaje tena Brandts anaondolewa?
 
Lakini tuache blah blah mimi mshabiki wa Simba lakini sioni sababu kwa kikosi cha yanga kufungwa na timu yoyote hapa Tanzania
Una
Kaseja, Mbuyu,yodan, canavaro,msuva, ngasa, okwi, kavumbagu,kiiza,chuji, dilunga yaani hapana kocha bomu...
Ni kweli hiyo observation yako lakini wamesajiriwa na nani? benchi la ufundi au ndio viongozi wa timu maana wakati mwingine ukimletea kocha wachezaji hata wawe wazuri namna gani bila kuomba mapendekezo yake inachukua muda kuweza ku-settle kwa kuwa anahitaji kuwazoea kwanza kila mmoja kiuchezaji lakini kama alishiriki mwenyewe inakuwa rahisi maana uchezaji wa kikosi kilichopo anakuwa anakijua hivyo wakati anatafuta wachezaji wengi tayari anakuwa anaangalia hao atakaowachukua watawezaje kucheza na kikosi kilichopo
 
Aaah!jamani; hii mechi tulikubaliana isitugombanishe kwa kuwa ni ya bonanza au fete kama alivyosema manji.sasa inakuwaje tena Brandts anaondolewa?
\
Kauli za sizitaki mbichi hizi kumbe moyoni walikuwa wanayo mengi mnao
 
kila mechi mtakuwa mkibadilisha makocha,wekezeni ktk soka,hususani vijana na kumbukeni soka si majina wala meneno ya vijiweni soka ni uwanjani.

Kati ya Yanga sc na Simba nani aliyetia fora kufukuza makocha? Kweli nyani haoni kundule!
 
Walihangaika kutwa nzima kuwanunulia BIA ya KILIMANJARO wachezaji wao na kukusanya vizibo badala ya kufanya mazoezi ya nguvu wakitaraji SIMBA ya Malumbano ya RAGE na KINESI wataifunga. Mamilioni yaliyotumika kumnunua OKWI na KASEJA wangeboresha bwawa lao(uwanja wao wa KAUNDA) ili wawe wanafanya mazoezi vizuri na kuwekeza kwenye vijana ingewasaidia.
Acha AMANI irudi SIMBA, Siku za KASEJA na BARTHEZI hapo Yanga Zinahesabika. Mzee akilimali alikwisha mkataa KASEJA.
 
Kati ya Yanga sc na Simba nani aliyetia fora kufukuza makocha? Kweli nyani haoni kundule!
Ngoja tulinganishe kipindi kile timu zote zina makocha toka Uganda.

Simba: Basena>Circovic>Patrick>King Mputa na sasa Loga, wanne walitimuliwa.

Yanga: Timbe>Papic>Tom>Brandts, wote hao wanne wametimuliwa.
 
Tatizo timu zetu zinaendeshwa kwa sentiments siyo facts. Ukiangalia Yanga ndiyo inaongoza ligi halafu wamepoteza mechi moja kocha hafai huu si wendawazimu kabisa!
 
Sasa wewe kama Barcelona, au Spain, au Bayern wanafungwa pia utasemaje maneno haya ?? Nilifikiri wewe mtu wa kabumbu na unajua haya mambo hayaendi kwa majina !!
Kocha kasema vizuri sana kuwa tatizo kila player sasa anajiona star na badala ya kushirikiana na kusaidiana/rekebishana as game was going wao kila mtu akawa anajifanyia lake, na pia anasema viburi vimezidi. Ukiangalia vizuri ni kosa la uongozi pia kwa sababu unajua hao majangili wanagawa sana posho kwa waandishi so kila siku ohh kikosi moto, ohh kitafika mbali, ohh timu bora africa n.k. Hawakujifunza mambo ya 3-3 kwa players kuanza sherehe half-time.
Psychology ni sehemu muhimu sana ktk michezo, na pia umri......I said before hawa madogo wakipata kocha mzuri wa kuwaongezea mbinu na kuwajengea kujiamini watafika mbali. Ona Messi alivyowatesa, na ona mtu kama star Kihemba anaanzia bench !! Huyu M-croatia kwa mbinu zake na ukali wake ataweza kuifikisha timu mbali.......sio mambo ya huyu player rafiki wa Manji, au wa Rage basi lazima atacheza tu hata akizembea mazoezi n.k..
Kocha kaenda likizo na kaacha maagizo ya kila player nini anatakiwa kukifanyia kazi na akirudi atakagua kuona kama wamefanya au la !!


Lakini tuache blah blah mimi mshabiki wa Simba lakini sioni sababu kwa kikosi cha yanga kufungwa na timu yoyote hapa Tanzania
Una
Kaseja, Mbuyu,yodan, canavaro,msuva, ngasa, okwi, kavumbagu,kiiza,chuji, dilunga yaani hapana kocha bomu...
 
Lakini tuache blah blah mimi mshabiki wa Simba lakini sioni sababu kwa kikosi cha yanga kufungwa na timu yoyote hapa Tanzania
Una
Kaseja, Mbuyu,yodan, canavaro,msuva, ngasa, okwi, kavumbagu,kiiza,chuji, dilunga yaani hapana kocha bomu...

Pele na Maradona wanachezea Simba?
 
Uongozi wa klabu ya Young Africans SC umempatia taarifa (Notice) ya siku ya thelathini (30) kocha mkuu mholanzi Ernie Brandts juu ya kusitisha mkataba wake kuanzia jana Disemba 22 mwaka huu.

Maamuzi hayo yanafuatia muenendo wa matokeo mabaya katika michezo iliyopita ya Ligi Kuu, kirafiki na bonanza la Nani Mtani Jembe dhidi ya Simba SC mwishoni mwa wiki.

Hatua ya Young Africans SC kusitisha huduma na Brandts isichukuliwe kama chuki bali ni moja ya sehemu ya kuhakikisha tunaboresha benchi la ufundi ili tuweze kupata matokeo mazuri katika Mashindano yanayotukabili.

Ukitazama uwezo wa mchezaji mmoja mmoja wa Yanga SC na wapinzani wetu, na soka tulilocheza kwenye mchezo wa mwishoni mwa wiki kwa kweli ni dhahiri mwalimu amefikia mwisho kimbinu na hana njia mbadala.

Young Africans SC imekua ikicheza chini ya kiwango katika michezo ya Ligi Kuu hali iliyoplekea kupata ushindi kwa tabu na wakati mwingine timu kupoteza pointi.

Kufuatia kupewa taarifa ya siku 30, Brandts ataamua mwenyewe kama ataendelea kusimamia mazoezi ya timu au kuondoka moja kwa moja kabla ya muda huo ukiwa haujakamilika.

Ikiwa Brandts ataondoka mapema timu itaendelea na mazoezi kama kawaida katika kila siku asubuhi katika uwanja wa bora kijitonyama kujiandaa na mzunguko wa pili wa Ligi Kuu na mashindano ya kimataifa chini ya kocha msaidizi Fred Felix “Minziro”.

Ili kuhakikisha timu inafanya vizuri katika mzunguko wa pili wa Ligi Kuu ya Vodacom na mashindano ya kimataifa uongozi unakamilisha maandalizi ya safari ya kambi nje ya nchi na taratibu zote zitakapokamilika tutawajulisha.

Aidha uongozi upo katika mchakato wa kumapata mrithi wa Brandts ambaye ataungana na timu kwa ajili ya maandalizi ya mzunguko wa pili na Mashindano ya klabu Bingwa Afrika.

Mwisho tunawaomba wanachama, wapenzi na washabiki wa Yanga wasivunjike moyo kufuatia matokeo ya bonanza mwishoni mwa wiki, uongozi unajipanga kuhakikisha timu inaimarika kwenye benchi la ufundi na kurudisha furaha katika mzunguko wa pili wa VPL.


Abdallah Bin Kleb
Mwenyekiti - Kamati ya Mashindano
Young Africans Sports Club.

DAR ES SALAAM
23 Disemba, 2013

Sitaki kuamini kwamba wachezaji wa yanga walizidiwa kiuchezaji eti kwamba Brandtz amefikia Mwisho kiufundi. Hvi hujui kama Simba wana kocha mpya kwahyo usitegemee wangecheza kama zamani.
Maono yangu ni kwamba atafukuzwa kwasababu ya kufungwa na Simba na si lingine kwani hapo nyuma hawakuliona?
Acheni kupotosha soka letu na mtafukuza wengi....Simba mbele daima.
 
Ngoja tulinganishe kipindi kile timu zote zina makocha toka Uganda.

Simba: Basena>Circovic>Patrick>King Mputa na sasa Loga, wanne walitimuliwa.

Yanga: Timbe>Papic>Tom>Brandts, wote hao wanne wametimuliwa.
hiloo ndio soka la simba na yanga..
 
hiloo ndio soka la simba na yanga..

Azam nao mbona ni wale wale tu, hebu angalia hapa:

Neider dos Santos>Itamar Amorin>Stewart Hall>Boris Bunjak> Stewart Hall na sasa ameajiriwa Joseph Marius Omog; Mpaka hapo wamefukuza makocha wane huku Stewart Hall akiwa amefukuzwa mara mbili, kwa ujumla wamefukuza mara tano.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom