Yanga yamtimua kocha wake Ernie Brandts

Yanga yamtimua kocha wake Ernie Brandts

Pelekeni jukwaa huska bana!hapa ni siasa!!japo ni kweli wamemfukuza
 
Wamchukue hadija kopa.wachezaji taarab mashabiki taarabu mwenyekiti taarabu mzee mchawi akili ziro taarabu.ni shida tupu.
 
Manji abeba zigo Yanga

Mwananchi
Jumatatu, Decemba 23 2013

Wakati mashabiki wa Yanga wakiweweseka na kipigo cha mabao 3-1 kutoka Simba, Mwenyekiti wa Yanga, Yusuf Manji amebeba zigo la lawama.

Manji akizungumza makao makuu ya klabu hiyo Jangwani jana ikiwa ni siku moja baada ya kipigo hicho juzi, alisema kuwa wachezaji wasilaumiwe bali alaumiwe yeye."Baada ya mechi, wanachama wa Yanga walianza makelele uongozi haufai, mchawi nani, nasema lawama zote zielekezwe kwangu, wanaposema watasusa kwenda uwanjani wanamsusia nani? Kwanza lile ni bonanza dogo tu, lawama zote zielekezwe kwangu," alisema Manji.

Manji akielezea mechi hiyo ya Nani Mtani Jembe iliyofanyika Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam alisema kuwa kipa Juma Kaseja amesajiliwa kwa ajili ya michuano ya kimataifa na siyo kuifunga Simba.

"Siyo Ivo, siyo nani hakuna golikipa mwenye uzoefu na mechi za kimataifa kama Kaseja. Amechezea Simba, amechezea timu ya taifa na sisi tumemsajili ili atusaidie kwenye michuano ya kimataifa na si kuifunga Simba," alisema Manji.

"Jana (juzi) kuna mzee aliongea eti aliandika barua tusimsajili Kaseja, barua zinakuja nyingi na kazi yangu ni kuzichuja ambazo hazina maana sijibu chochote," alisema Manji aliyetoka uwanjani mapema kabla mechi hiyo kumalizika.

Kauli ya Manji imekuja siku moja baada ya Katibu wa Baraza la Wazee, Ibrahimu Akilimali alipodai kuwa magoli mawili kati ya matatu yaliyofungwa na Simba juzi kwenye mechi ya kirafiki ya Nani Mtani Jembe yalichangiwa na Kaseja na wao waliuandikia barua uongozi wasimsajili.

Akizungumzia kuhusu kutimuliwa kwa kocha Ernie Brandts, Manji alisema "uongozi uliopita kocha alikuwa akija anapokelewa kama mfalme, akiondoka anatimuliwa kama mbwa, utaratibu huo kwangu haupo na sitamuondoa mtu kwa ajili ya kelele za watu, kama tutaona hana manufaa na Yanga tutamuondoa kistaarabu."

Manji aliwataka mashabiki kuacha uadui kwani mpira ni urafiki na si uadui na kwamba upinzani upo ndani ya uwanja, nje ya uwanja ni marafiki wakubwa.

"Mchezaji wa Yanga akifa, maziko yake yataandaliwa na Simba, hali kadhalika mchezaji wa Simba akifa sisi Yanga ndiyo tutaandaa maziko yake," alisema Manji na kuongeza kitendo cha wachezaji wa timu hiyo kubadilishana jezi.
 
Lakini tuache blah blah mimi mshabiki wa Simba lakini sioni sababu kwa kikosi cha yanga kufungwa na timu yoyote hapa Tanzania
Una
Kaseja, Mbuyu,yodan, canavaro,msuva, ngasa, okwi, kavumbagu,kiiza,chuji, dilunga yaani hapana kocha bomu...

Mourinho ni kati ya kocha bora duniani kwa sasa. Soma hapa chini!

Vp Real madrid kufungwa na Galatasary chini ya jose mourinho!

Vp Chelsea kuondolewa kwenye super cup na sunderland iliyopo mkiani mwa ligi chini ya jose mourinho!

Vp Chelsea kupigwa na basel marambili mfululizo chini ya jose mourinho!

Uvumilivu ni nguzo kuu ya mafanikio, iwe kwenye maisha ya soka ama kwenye maisha ya kawaida! Niamini!
 
Kama ni kweli wamemtimua bure kwa sababu Yanga ndiyo iliyonufaika zaidi ya Simba katika mechi hiyo ya nani mtani jembe, Yanga imenufaika kwa sababu zifuatazo
1. Imeweka kibindoni shs million 99 wakati wao Simba wakiambulia million 1 tu na kombe le bati
2. Makosa ya kiufundi yameonekena ambapo kocha angeyafanyia kazi kabla ya mechi ya kugombania point tatu mhimu
3. Kulingana mna matokeo ya mechi hiyo mechi ijayo piga uwa garagaza lazima Simba itafungwa tu.
Wamwache kocha huyo afanye kazi yake.
Simba kama mshidi wa mechi kapewa 100-M, 1.ya mtani jembe,...,furaha ya washabiki...........pia Simba haikuhitaji kuhangaika kuokta vizibo baa kama abayo Yanga walifanya,bali tulihitaji Kuwachapa kwa sababu nia,sababu na uwezo tunao matokeo yake ni kwamba mashabik zaidi ya wane wa Yanga walizirai........Yanga wote hawana furaha........Yanga wnatafuta mchawi............Huku Simba taratiiibu tuna kula sikukuu za mwisho wa mwaka bonge la tabasamu...............Hiii ndio Simbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!
 
Lakini tuache blah blah mimi mshabiki wa Simba lakini sioni sababu kwa kikosi cha yanga kufungwa na timu yoyote hapa Tanzania
Una
Kaseja, Mbuyu,yodan, canavaro,msuva, ngasa, okwi, kavumbagu,kiiza,chuji, dilunga yaani hapana kocha bomu...

watashindaje wakati kutwa wako kwenye mapipa ya pombe ...
 
eeeeeeee kumbe hapa jamvini kunaruhusiwa kuwepo na habari za bonanza?!!

ingekuwa soccer tungevumilia kidogo lkn bonanza?!!!

naona vijana wa kibongo wanachekesha kweli kweli.

mbona haya mambo hata akina ray,jb na bongo muviz vs wasanii wa music wamekuwa wakiyafanya sana?!
kipi cha kushangaza?! bonananza?!!

mods tafadhali.................... kwa utekelezaji.
 
kila mechi mtakuwa mkibadilisha makocha,wekezeni ktk soka,hususani vijana na kumbukeni soka si majina wala meneno ya vijiweni soka ni uwanjani.
 
Yanga kama kweli mnataka Yanga tufike mbali tuleteeni ''Marcio Maximo".
 
Basi aletwe kocha mwenye kiwango cha juu sana hasa makocha wa kijerumani hawanaga masikhara lazima wachezaji wajitume 100%.

Wanaweza kuwalipa wajerumani kweli?? Those guys are very expensive.
 
Uongozi wa klabu ya Young Africans SC umempatia taarifa (Notice) ya siku ya thelathini (30) kocha mkuu mholanzi Ernie Brandts juu ya kusitisha mkataba wake kuanzia jana Disemba 22 mwaka huu.

Maamuzi hayo yanafuatia muenendo wa matokeo mabaya katika michezo iliyopita ya Ligi Kuu, kirafiki na bonanza la Nani Mtani Jembe dhidi ya Simba SC mwishoni mwa wiki.

Hatua ya Young Africans SC kusitisha huduma na Brandts isichukuliwe kama chuki bali ni moja ya sehemu ya kuhakikisha tunaboresha benchi la ufundi ili tuweze kupata matokeo mazuri katika Mashindano yanayotukabili.

Ukitazama uwezo wa mchezaji mmoja mmoja wa Yanga SC na wapinzani wetu, na soka tulilocheza kwenye mchezo wa mwishoni mwa wiki kwa kweli ni dhahiri mwalimu amefikia mwisho kimbinu na hana njia mbadala.

Young Africans SC imekua ikicheza chini ya kiwango katika michezo ya Ligi Kuu hali iliyoplekea kupata ushindi kwa tabu na wakati mwingine timu kupoteza pointi.

Kufuatia kupewa taarifa ya siku 30, Brandts ataamua mwenyewe kama ataendelea kusimamia mazoezi ya timu au kuondoka moja kwa moja kabla ya muda huo ukiwa haujakamilika.

Ikiwa Brandts ataondoka mapema timu itaendelea na mazoezi kama kawaida katika kila siku asubuhi katika uwanja wa bora kijitonyama kujiandaa na mzunguko wa pili wa Ligi Kuu na mashindano ya kimataifa chini ya kocha msaidizi Fred Felix “Minziro”.

Ili kuhakikisha timu inafanya vizuri katika mzunguko wa pili wa Ligi Kuu ya Vodacom na mashindano ya kimataifa uongozi unakamilisha maandalizi ya safari ya kambi nje ya nchi na taratibu zote zitakapokamilika tutawajulisha.

Aidha uongozi upo katika mchakato wa kumapata mrithi wa Brandts ambaye ataungana na timu kwa ajili ya maandalizi ya mzunguko wa pili na Mashindano ya klabu Bingwa Afrika.

Mwisho tunawaomba wanachama, wapenzi na washabiki wa Yanga wasivunjike moyo kufuatia matokeo ya bonanza mwishoni mwa wiki, uongozi unajipanga kuhakikisha timu inaimarika kwenye benchi la ufundi na kurudisha furaha katika mzunguko wa pili wa VPL.


Abdallah Bin Kleb
Mwenyekiti - Kamati ya Mashindano
Young Africans Sports Club.

DAR ES SALAAM
23 Disemba, 2013
Taarifa zingine bana, si bora wangetaja sababu moja tu kwamba ni kwa sababu wamefungwa na Simba, haiwezekani useme timu ilikuwa inashinda kwa taabu wakati mechi za mwisho mwisho ilikuwa ni ushindi wa tatu bila na kuna moja Yanga ilishinda nne bila sasa unaposema timu ilikuwa inashinda kwa taabu yaani ushindi wa tatu bila ni ushindi wa taabu, kwa kweli makocha kufukuzwa ni kawaida kwao.
 
Kibadeni Alipata Droo Akatimuliwa....!!
Kibadeni hakutimuliwa immediately baada ya mechi ya Simba na Yanga, bali alitimuliwa baada ya mzunguko wa kwanza kuisha na hiyo sababu kubwa ilikuwa ni kupeleka wachezaji timu B kitu kilichokuwa kinasababisha wachezaji kukosa kujiamini, haikuwa kitu kizuri mchezaji aharibu mechi moja tu kesho unaambiwa yuko kikosi B.
 
Hawa Yanga wa ajabu kweli, mechi wanaiita Bonanza lakini wanatimua kocha baada ya kufungwa. Kabla ya mechi ya nani mtani jembe walikuwa wanamsifu kocha, sasa ghafla imegeuka kuwa hafai. Kweli Simba na Yanga ni zaidi ya Soka.
 
Pelekeni jukwaa huska bana!hapa ni siasa!!japo ni kweli wamemfukuza
tumechoka na machama yenu hayo ya chadema na ccm kila ukicheki ni hzo tu.bora hzi za michezo hta kma syo pake
 
eeeeeeee kumbe hapa jamvini kunaruhusiwa kuwepo na habari za bonanza?!! Ingekuwa soccer tungevumilia kidogo lkn bonanza?!!!...
Mngemvumilia na kocha Brandts basi kama ni kocha wa soka, naona mmemfukuza kwa kuwa ni kocha wa bonanza! he he hee! Kipigo kinauma sana, watu wanaanza kusingizia bonanza huku wakifukuzana!
 
Uongozi wa klabu ya Young Africans SC umempatia taarifa (Notice) ya siku ya thelathini (30) kocha mkuu mholanzi Ernie Brandts juu ya kusitisha mkataba wake kuanzia jana Disemba 22 mwaka huu.

Maamuzi hayo yanafuatia muenendo wa matokeo mabaya katika michezo iliyopita ya Ligi Kuu, kirafiki na bonanza la Nani Mtani Jembe dhidi ya Simba SC mwishoni mwa wiki.

Hatua ya Young Africans SC kusitisha huduma na Brandts isichukuliwe kama chuki bali ni moja ya sehemu ya kuhakikisha tunaboresha benchi la ufundi ili tuweze kupata matokeo mazuri katika Mashindano yanayotukabili.

Ukitazama uwezo wa mchezaji mmoja mmoja wa Yanga SC na wapinzani wetu, na soka tulilocheza kwenye mchezo wa mwishoni mwa wiki kwa kweli ni dhahiri mwalimu amefikia mwisho kimbinu na hana njia mbadala.

Young Africans SC imekua ikicheza chini ya kiwango katika michezo ya Ligi Kuu hali iliyoplekea kupata ushindi kwa tabu na wakati mwingine timu kupoteza pointi.

Kufuatia kupewa taarifa ya siku 30, Brandts ataamua mwenyewe kama ataendelea kusimamia mazoezi ya timu au kuondoka moja kwa moja kabla ya muda huo ukiwa haujakamilika.

Ikiwa Brandts ataondoka mapema timu itaendelea na mazoezi kama kawaida katika kila siku asubuhi katika uwanja wa bora kijitonyama kujiandaa na mzunguko wa pili wa Ligi Kuu na mashindano ya kimataifa chini ya kocha msaidizi Fred Felix “Minziro”.

Ili kuhakikisha timu inafanya vizuri katika mzunguko wa pili wa Ligi Kuu ya Vodacom na mashindano ya kimataifa uongozi unakamilisha maandalizi ya safari ya kambi nje ya nchi na taratibu zote zitakapokamilika tutawajulisha.

Aidha uongozi upo katika mchakato wa kumapata mrithi wa Brandts ambaye ataungana na timu kwa ajili ya maandalizi ya mzunguko wa pili na Mashindano ya klabu Bingwa Afrika.

Mwisho tunawaomba wanachama, wapenzi na washabiki wa Yanga wasivunjike moyo kufuatia matokeo ya bonanza mwishoni mwa wiki, uongozi unajipanga kuhakikisha timu inaimarika kwenye benchi la ufundi na kurudisha furaha katika mzunguko wa pili wa VPL.


Abdallah Bin Kleb
Mwenyekiti - Kamati ya Mashindano
Young Africans Sports Club.

DAR ES SALAAM
23 Disemba, 2013

Eti bonanza...haaaa ..utafikiri ilikuwa mechi ya veteran
 
Hahahahahhahaha bado afisa habari n mhasibu wa klabu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom