Yanga yamtimua kocha wake Ernie Brandts

Yanga yamtimua kocha wake Ernie Brandts

Simba kama mshidi wa mechi kapewa 100-M, 1.ya mtani jembe,...,furaha ya washabiki...........pia Simba haikuhitaji kuhangaika kuokta vizibo baa kama abayo Yanga walifanya,bali tulihitaji Kuwachapa kwa sababu nia,sababu na uwezo tunao matokeo yake ni kwamba mashabik zaidi ya wane wa Yanga walizirai........Yanga wote hawana furaha........Yanga wnatafuta mchawi............Huku Simba taratiiibu tuna kula sikukuu za mwisho wa mwaka bonge la tabasamu...............Hiii ndio Simbaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!

Post yako imenikosha ike laaana......Simba ni raha tupu..
 
Simba kama mshidi wa mechi kapewa 100-M, 1.ya mtani jembe,...,furaha ya washabiki...........pia Simba haikuhitaji kuokta vizibo baa kama abayo Yanga walifanya,bali tulih....
Akili zako kama za mende, milioni 100 imetoka wapi au umewapa wewe
 
.......................Maamuzi hayo yanafuatia muenendo wa matokeo mabaya katika michezo iliyopita ya Ligi Kuu, ..... na bonanza la Nani Mtani Jembe dhidi ya Simba SC mwishoni mwa wiki...................

hapo kwenye red.....yeah right.
aliyeiweka timu kileleni mwa VPL ni nani kama si Brandts?
nonsense!!!

hapo kwenye blue...hiyo ndiyo sababu pekee iliyomng'oa Brandts, sababu ambayo mimi ninaiona ni extremely petty na iliyosheheni mediocrity to its highest degree!!
Yanga wasitegemee kufika kokote CAF champions league kwa ujinga kama huu.

inaudhi sana hii...mfyuuuuuu!!

...and am a Yanga fan!
 
Kitendo cha simba kuifunga yanga 3-1,yanga wamemfukuza kocha wao.wa Jf tulichambue hili,ni halali hz timu zinapokutana moja ikishinda moja inafukuza kocha.
 
Kaseja alitakiwa ndiye awe wa kwanza kutupiwa virago. Goli la tatu kafungisha makusudi.
 
Viongozi vilaza,kwani kocha ndio anafunga,kwa safu ya Yanga tatizo sio kocha ukweli walizidiwa kimchezo..
Yanga ikiifunga sana Simba goli Mbili ila Simba tano chini sana tatu teh teh teh..
MTANI JEMBE
 
Yanga wanasema wafungwe na timu nyingine sio simba, kwa soka la hivi hatutofika popote. Hao viongozi wa yanga wamesoma kweli? Maana hata uwe kama mm wa drs la saba siwezi kufanya madudu hayo ya kumfukuza kocha, mchezaji gani asiyefungwa. Acheni uvivu wa kufikiri
 
hapo ndo ninapochoka na hizi tmu simba na yanga. yaani hawa ni kuzalilisha makocha kila siku.hata manji c alisema abebeshwe lawama zote yeye sasa iweje imfukuze kocha kwa mechi iyo moja tu.
 
hiyo siyo dawa, dawa ni kumnunua Amissi Tambwe na yule dogo Messi tu
 
kocha akiwa mpole tabu,akiwa mkali tabu.hizo timu za kiswaz sana inabidi ziongozwe na watu kama wale wazee wa jangwani waliowahi kutaka timu irudi mikononi mwao huku wako choka mbaya.mnakunywa viroba badala ya kufanya mazoezi,mpira wenu hata hautambuliki ki-Afrika ni hapo taifa tu unaishia,mchezaji akinunua toyota vist basi ye staa anaangaika na vitobo badala ya kuforcus magoli.mpira mmeshashindwa iliyobaki muendelee kushirikisha waganga wa kienyeji kila mechi.na mbinu hiyo mtu mweupe hataki ndio maana mnamfukuza.
 
Hundi ya 100 M.Aliyokabidhiwa Joseph Itangare ilikuwa ni ya nini? Kama SIMBA hakupata hizo M.100?
 
He was good manager with better technics and strategics . You played your part WISH YOU ALL THE BEST BRANDTS.
 
Kati ya Yanga sc na Simba nani aliyetia fora kufukuza makocha? Kweli nyani haoni kundule!

Mkuu Nyenyere hawa watani zetu furaha ya ushindi imepitiliza na kuwapofusha macho. Wamesahau kuwa hata makocha walio nao wao hawakuwa na siku kumi (10) tangu waajiriwe walipokutana na Yanga. Kibadeni na Julio waliondolewa kufuatia sare ya 3-3, pamoja na sare hiyo jamaa waliona kama bahati iliwadondokea tu kusawazisha zile goli 3, hebu angalia walivyotimua hadi wachezaji mfano Dhaira.

Furahini kwa muda hadi mechi ya marudiano ya ligi tutakapowanyima raha kwa kuwakandamiza kichapo kibaya sana.

Nawashauri TBL wafanye utaratibu turudiane mechi ya Nani Mtani Jembe mapema hata kabla ya mzunguko wa pili wa ligi tuwakate kilimilimi.
 
He was good manager with better technics and strategics . You played your part WISH YOU ALL THE BEST BRANDTS.

For local Premier league, yes. I am not sure with international matches! Al Ahly is coming.
 
Mkuu Nyenyere hawa watani zetu furaha ya ushindi imepitiliza na kuwapofusha macho. Wamesahau kuwa hata makocha walio nao wao hawakuwa na siku kumi (10) tangu waajiriwe walipokutana na Yanga. Kibadeni na Julio waliondolewa kufuatia sare ya 3-3, pamoja na sare hiyo jamaa waliona kama bahati iliwadondokea tu kusawazisha zile goli 3, hebu angalia walivyotimua hadi wachezaji mfano Dhaira.

Furahini kwa muda hadi mechi ya marudiano ya ligi tutakapowanyima raha kwa kuwakandamiza kichapo kibaya sana.

Nawashauri TBL wafanye utaratibu turudiane mechi ya Nani Mtani Jembe mapema hata kabla ya mzunguko wa pili wa ligi tuwakate kilimilimi.

Hahahaha teh teh teh, Unataka Bonanza lirudiwe mkuu?
 
hapo kwenye red.....yeah right.
aliyeiweka timu kileleni mwa VPL ni nani kama si Brandts?
nonsense!!!

hapo kwenye blue...hiyo ndiyo sababu pekee iliyomng'oa Brandts, sababu ambayo mimi ninaiona ni extremely petty na iliyosheheni mediocrity to its highest degree!!
Yanga wasitegemee kufika kokote CAF champions league kwa ujinga kama huu.

inaudhi sana hii...mfyuuuuuu!!

...and am a Yanga fan!

Kweli mkuu sababu ni kufungwa na Simba tu wala hakuna sababu nyingine, hizo zingine ni longo longo tu, kwa sababu walimwongeza mkataba baada ya mzunguko wa kwanza kuisha.
 
Yanga ni wapuuzi sana,wao walitegemea majina yanaweza kuwabeba na kuwafanya washinde hiyo mechi?!

Wakati wao walikalia kuzungumzia majina,wenzao simb walikuwa wanafanya mazoezi tena ya ukweli,waliamini kwamb wanadharauliwa sana na Yanga,walitambua kwamba mashabiki wao hawajiamini,wana wasiwasi wakaamua liwalo na liwe wakajipanga vizuri.

Mbaya zaidi ni kwamba Yanga wakaingia uwanjani wakitumia majina na uwezo wa mchezaji mmoja mmoja ukilinganisha na wale wa simba!

Ni mbaya sana siku zote kujifanya Goliathi wakati unajua kabisa kwamba lolote linaweza kujitokeza wakati wa pambano!

Hakuna sababu ya kumfukuza kocha,kocha alifanya kazi yake akamaliza.

Isitoshe simba walibaini kwamba hawana hela kwenye mtani jembe kwa hiyo awa ni kutoa machungu kwa yanga kwa kuwapa kipigo ili hizo milioni 98 wazile kwa uchungu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom