Yanga na uongozi wake acheni kusajili kama mnataka kuifunga Ndanda tu, sajilini kiufundi zaidi

K

Katavi yetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
355
Points
250
K

Katavi yetu

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2018
355 250
Viongozi wa Yanga inatakiwa mjitathimini na mbadilike muendane na wakati mambo ya kusajili kwa ajili ya kumfunga Ndanda haikubaliki ilishapitwa na wakati

Kidogo Simba kaanza kujitambua na hiyo ni baada ya ujio wa mwekezaji MO saizi anajikita kwenye Klabu Bingwa kwani huko ndiko kuna hela tofauti na kupoteza muda hapa nyumbani kila siku kutambiana huyu kumfunga huyu

Mbaya zaidi kama uongozi wa Yanga utaendelea kulala ni kitendo cha muda Simba atakuja kulishika soka la bongo itakuja kuwa kama Italy ambako Juventus kwa sasa ndo anayetamba kachukua mara 7 mfululizo sasa tusije tukafika huko.

Kwa sababu kama Simba atakuja kulishika soka la hapa nchini basi ndo utajua mwanguko wa klabu ya Yanga kwa kukosa mashabiki itabakiwa na wale wazee wafia club akina akilimali kwa masilahi yao eti team ni yao.

Watanzania siku zote wanapenda kizuri hilo halina ubishi ndomana saizi simba anajaza uwanja hata kama ni kwa buku 2 mashabiki wa yanga wamepungua sana yote hiyo ni kutokana na team kutokufanya vizuri.
 
ngajapo

ngajapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
661
Points
500
ngajapo

ngajapo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
661 500
ushauri mzuri japo unaowashauri ni wa baridiiiiiiiiii bongo zao zimesinyaa. Wanawaminisha mashabiki wao wasiojielewa kuwa timu yao ya mtaa wa twiga ni ya wananchi na iliahali kuna timu zianzotumia kodi za wananchi kama prison, kmc police Tanzania nk.... cjui tuziiteje... siku vyura ubaridi ukiisha wakaanza kupata joto watakuta timu ya watu iko mbali sana.
 
K

Katavi yetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2018
Messages
355
Points
250
K

Katavi yetu

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2018
355 250
ushauri mzuri japo unaowashauri ni wa baridiiiiiiiiii bongo zao zimesinyaa. Wanawaminisha mashabiki wao wasiojielewa kuwa timu yao ya mtaa wa twiga ni ya wananchi na iliahali kuna timu zianzotumia kodi za wananchi kama prison, kmc police Tanzania nk.... cjui tuziiteje... siku vyura ubaridi ukiisha wakaanza kupata joto watakuta timu ya watu iko mbali sana.
Halafu inabidi huu usemi eti team ya wananchi tuufutilie mbali huo ndo unaodumaza maendeleo
 
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
2,130
Points
2,000
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
2,130 2,000
Mabadiliko yanga yanatakiwa kabisa huu "uongo"wa wananchi ni hapana kabisa
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,431
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,431 2,000
Simba ya kuchukua ubingwa mara saba mfululizo ni Simba ipi hiyo? Hii hii inayofungwa na Mashujaa fc! hii hii iliyofungwa na Kagera Sugar nyumbani na ugenini msimu uliopita?

Halafu eti unaifananisha Juventus na Mbumbumbu fc? Watake radhi Juventus tafadhari. Mambo ya Yanga tuachie Yanga wenyewe. Ligi haijaanza, tayari mmeshaanza mchecheto!
 
T

Tui

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
903
Points
1,000
T

Tui

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
903 1,000
Ulichokisahau ni kwamba Simba hiyo imekufunga kwa muda wa miaka 3 sasa mkitoa droo mnafanya maandamano ya kujipongeza. Gepu la pointi lilikuwa 7 msimu uliopita, msimu huu litakuwa 15 kwa mshindi wa pili ambaye atakuwa Azam.Makwasukwasu hawana timu ya kushindana. Baada ya nusu msimu visingizio vitaanza kama kawaida.
Kuna Yebo Yebo mwenzako aliweka mke akaishia kulia.Wewe sijui utaweka nini maanake ndio zenu hizo.
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,721
Points
2,000
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,721 2,000
Ulichokisahau ni kwamba Simba hiyo imekufunga kwa muda wa miaka 3 sasa mkitoa droo mnafanya maandamano ya kujipongeza. Gepu la pointi lilikuwa 7 msimu uliopita, msimu huu litakuwa 15 kwa mshindi wa pili ambaye atakuwa Azam.Makwasukwasu hawana timu ya kushindana. Baada ya nusu msimu visingizio vitaanza kama kawaida.
Kuna Yebo Yebo mwenzako aliweka mke akaishia kulia.Wewe sijui utaweka nini maanake ndio zenu hizo.
kwa ule msako wa nyani aliosakwa township we nyama ukisakwa vile unaweza kuhimili!?..acheni kujipa moyo
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,968
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,968 2,000
Simba ya kuchukua ubingwa mara saba mfululizo ni Simba ipi hiyo? Hii hii inayofungwa na Mashujaa fc! hii hii iliyofungwa na Kagera Sugar nyumbani na ugenini msimu uliopita?

Halafu eti unaifananisha Juventus na Mbumbumbu fc? Watake radhi Juventus tafadhari. Mambo ya Yanga tuachie Yanga wenyewe. Ligi haijaanza, tayari mmeshaanza mchecheto!
Kuonyesha kwamba Simba imefungwa mechi chache, yaani unazitaja kabisa na zinahesabika. Kuna timu hatufahamu hata ilifungwa mechi ngapi, maana ni nyingi
 
T

Tui

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
903
Points
1,000
T

Tui

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
903 1,000
Msako wa kupewa penalti mbili ndio utoe droo tena nyumbani. Ulihadithiwa au ulikuwepo uwanjani. Mtakutana na Simba msipaki basi. Mpira mbovu usio na mpangilio wa kujisifu umepata droo nyumbani.
 
Mozu1991

Mozu1991

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
410
Points
500
Mozu1991

Mozu1991

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
410 500
watafute mwekezaji, ... ndio suluhisho
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
27,048
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
27,048 2,000
Tunajifichia kwenye bingwa wa kihistoria na timu ya wananchi
 
1

1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
6,096
Points
2,000
1

1954

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
6,096 2,000
Mikia FC buana.
Dawa ya mikia ni kuwafunga tu, na siyo kingine...tangu enzi na enzi mikia ndio ambao wana maneno ya kuudhi..dawa yao ni kuwafunga tu na huwa hawakawii kufukuzana...Upo wakati walinusurika kushuka daraja mara mbili..
 
T

Tui

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
903
Points
1,000
T

Tui

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
903 1,000
Kuna mwaka 1977 mlijisifu ohh tumesajili timu nzuri mkaishia kupigwa 6.2012 ngebe zikaanza tena mkatunguliwa 5.Chungeni zisije zikawa 7.
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
25,559
Points
2,000
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
25,559 2,000
Tunajifichia kwenye bingwa wa kihistoria na timu ya wananchi
Wakija shtuka na huu msemo watajikuta umeoza. Simba kwa mipango yao waaend ivunja hiyo rekodi maana ni saba tu zimebaki mwakani sita.
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
2,473
Points
2,000
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
2,473 2,000
Simba ya kuchukua ubingwa mara saba mfululizo ni Simba ipi hiyo? Hii hii inayofungwa na Mashujaa fc! hii hii iliyofungwa na Kagera Sugar nyumbani na ugenini msimu uliopita?

Halafu eti unaifananisha Juventus na Mbumbumbu fc? Watake radhi Juventus tafadhari. Mambo ya Yanga tuachie Yanga wenyewe. Ligi haijaanza, tayari mmeshaanza mchecheto!
Umekomenti kishabiki sana
 

Forum statistics

Threads 1,326,954
Members 509,644
Posts 32,241,567
Top