Yanga acheni hizo

Yanga acheni hizo

Maandamano ya YANGA hayakua kupinga kuzuiwa kujengwa kwa uwanja,jaribu kua mfuatiliaji kidogo kabla ya kukurupuka na kuandika kile unachojisikia,maandamano yalikua ya kushinikiza kupata majibu ya maombi ya YANGA toka serikalini,majibu yanaweza kua kukubaliwa ama kukataliwa,inaonekana YANGA inawanyima usingizi sana MIKIA.
 
Kwa hiyo wewe unaridhika leo eneo kubaki vile linafuga mbu na nyoka katikati ya jiji lakini si kosa lako Mwenyekiti alishasema nyie wote ni NJAA na MBUMBUMBU.
 
UKITAKA KUIONA IMAGE ya YANGA nipale jangwani sasa unataka twende porini kutafuta nini??kwanini sisi simba yeye aende huko maana ndo makazi yake,ukimuona simba town ujue kaletwa yaan anamilikiwa na mtu..Yanga wametafuta wataalam kabla ya ujenzi wahiyo project wamefanya upembuzi yakinifu wameona panafaa tuacheni tukae hapo hapo,kwanza nyie hiyo milioni 30 mlizopewa JK sijuikama mtaziona wallah watagawana watu hela yao
 
Leo kulikuwa na maandamano ya wazee wa yanga yaliyozuiwa na serikali wakipinga kukatazwa kujenga football complex pale kwenye jengo lao jangwani kiongozi alikuwa mzee Akilimali
Hebu acheni hizo pale mahali hapatoshi kujenga complex yenye hadhi ya kimataifa labda kama mnataka kujenga uwanja mdogo wa mazoezi
Tafuteni eneo kubwa mjenge kitu cha maana halafu mji umeshajaa ule tanueni panueni mji pelekeni vitu kama hivyo nje ya mji si kila kitu kiwepo mjini
Igeni mfano wa Azam

kweli simba ni mambumbumbu kabisa kama alivyosema mwenyekiti wenu wa misukule..simba hoyeeeee mtasubiri sana sisi sio watu waporojo ndomana tunaanzisha project za maana na baada ya hilo la uwanja tunahamia na yanga kuwa company ,nyie endeleeni na majungu
 
Maandamano ya YANGA hayakua kupinga kuzuiwa kujengwa kwa uwanja,jaribu kua mfuatiliaji kidogo kabla ya kukurupuka na kuandika kile unachojisikia,maandamano yalikua ya kushinikiza kupata majibu ya maombi ya YANGA toka serikalini,majibu yanaweza kua kukubaliwa ama kukataliwa,inaonekana YANGA inawanyima usingizi sana MIKIA.


Mtabaki mnasubiria kupewa vya bure hadi miaka 50 bila mafanikio wauza sembe yanga kama nyinyi mnaela muwanunue waliopo na mjenge kile mnachotaka? Viongozi wa yanga kama mazuzu. Ww unaanda ujenzi wa nyumba huna hata uwanja? Kama sio ujinga nn
 
Mtabaki mnasubiria kupewa vya bure hadi miaka 50 bila mafanikio wauza sembe yanga kama nyinyi mnaela muwanunue waliopo na mjenge kile mnachotaka? Viongozi wa yanga kama mazuzu. Ww unaanda ujenzi wa nyumba huna hata uwanja? Kama sio ujinga nn

"Tatizo washabiki na wanachama wote wa Simba mna njaa na mambumbumbu" by Ismail Aden Rage.
 
Maneno meeeengi waacheni young wafanye yao,ubbngwa kama kawa. saba saba ndio mpango.
 
Mtabaki mnasubiria kupewa vya bure hadi miaka 50 bila mafanikio wauza sembe yanga kama nyinyi mnaela muwanunue waliopo na mjenge kile mnachotaka? Viongozi wa yanga kama mazuzu. Ww unaanda ujenzi wa nyumba huna hata uwanja? Kama sio ujinga nn

rejea maneno ya mwenyekiti wenu lakin pia mtasumbuka sana na YANGA YETU,hakuna mechi ya nje ya uwanja ambayo mikia mmewahi kuifunga ama kuishinda YANGA,hata hili la uwanja tutawapiga bao tu,ni suala la mda na UWANJA utajengwa!,upembuzi yakinifu ushafanyika na mkandarasi yupo tayari,hatusubiri kuhamsishana kwa mapanga,nondo sululu,shoka,sindano tujenge kama nyie na bunju yenu.
 
rejea maneno ya mwenyekiti wenu lakin pia mtasumbuka sana na YANGA YETU,hakuna mechi ya nje ya uwanja ambayo mikia mmewahi kuifunga ama kuishinda YANGA,hata hili la uwanja tutawapiga bao tu,ni suala la mda na UWANJA utajengwa!,upembuzi yakinifu ushafanyika na mkandarasi yupo tayari,hatusubiri kuhamsishana kwa mapanga,nondo sululu,shoka,sindano tujenge kama nyie na bunju yenu.
Angalieni hizo silaha msije mkauana !!! Si unajua matokeo ya mechi ya leo !?
 
Wiki hii ukimuanza shabiki wa yanga,chadema na manchester,ukipigwa usilalamike!!
 
Na ndiyo maana watapa kibali cha kujenga kiwanja pale jangwani na nyinyi mnaowakejeli kuwa wa kwanza kwenda uwanjani hapo.
Kwa taarifa yenu yanga ilipanga kujenga uwanja mzuri pale jangwani karibu miaka 30 iliyopita lakini tatizo kubwa ni kwamba migogoro ambayo imekuwa ikiathiri utendaji wake na viongozi wakitumia muda mwingi kulumbana/kugombana.

Hamna jeuri hiyo ninyii!! Uswahili mwingi mno, ndio maana mnaforce kujenga jangwani, eti kisa ni mjini, ushamba tu ndo unawasumbua, oneni wenzenu wanaoendesha mambo kisasa wamejenga wapi?? Acheni uzaramo ninyii!!
 
Akili za kumpigia mhindi magoti aendelee kuongoza ongeza na zako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom