Huyu alikuwa anawauzia waandamanaji barakoa.Huyu Boniface Mwangi ni ule mwanaharakati aliyelalamika kuingiziwa vitu vigumu kwenye shithole hapa Tanzania na kwenda kutupwa Taveta?
Wakenya watamuandama sana huyo hata akimaliza muda wata deal naye tu 😄Hiyo kauli imemletea shida zaidi
Yes ..gachagua ameapa kua atakua rais wa nusu term na sio term nzima ...Kasongo?
Mshana wewe ni mkongwe sana hebu andika habari vizuri. Huyu ni yule aliyekuwa hapa bongo juzi kati au mwingine. And what happened tujue. Habari Yako shallow mno. Kama shallow millionea 😂 😂 😂Wakenya ndani ya msiba
WAKENYA NDIO KUFIKA KWA JAMAA NA RAFIKI WA MAREHEMU BONFACE KARIOKI MWANGI KWELI KUFIWA MWANA NI UCHUNGU SANA NDIO HIO MAMBO TUMEPATANA NAYO HUKU NI UZUNI NA FURAHA RIP
View attachment 3401744
Aaah, policcm ikamlamba risasi?Huyu alikuwa anawauzia waandamanaji barakoa.
Gachagua ndiye anachochea ujinga huo? Anadanganya, hii mwamba Ruto lazima itoboe tu imebakiza mwaka mmoja tu! Na 2027 inachukua tena maana imeshatupa kule mlima na kuhamia Nyanza!Yes ..gachagua ameapa kua atakua rais wa nusu term na sio term nzima ...
Hapana sio huyo, huyo alipigwa risasi na polisi katika maandamo, alikua anawauzia wananchi barakoa, baadae akaenda kufia hospitali baada ya kupigwa risasiMshana wewe ni mkongwe sana hebu andika habari vizuri. Huyu ni yule aliyekuwa hapa bongo juzi kati au mwingine. And what happened tujue. Habari Yako shallow mno. Kama shallow millionea 😂 😂 😂
Sahihi kabisa ngoja nifanye huu weledi.. Asante pia kwa kuliona hilo na Moderator pia anaweza kusaidia🙏🏿🙏🏿🙏🏿Mshana wewe ni mkongwe sana hebu andika habari vizuri. Huyu ni yule aliyekuwa hapa bongo juzi kati au mwingine. And what happened tujue. Habari Yako shallow mno. Kama shallow millionea 😂 😂 😂