Yanayojiri: Leo Tarehe 11/12/2013. Bungeni Dodoma

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
Kikao cha bunge ndiyo kimeanza dakika chache zilizopita..

Kipindi cha maswali na majibu sasa.
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
wizara ya Serikali za Mitaa, ndiyo wanajibu maswali ya wabunge sasa

kibiti wanadai mji mdogo na Mombo ni lini watapewa halmashauri ya mji..

Ghasia anasema vigezo vikifikiwa vitafanyiwa kazi...
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
kama tutangoja serikali na sera zake katika mazingira basi tuhesabu hatuna mazingira----A.Makinda(spika wa bunge)

hii kauli ina prove kuwa sera za serikali ya ccm ni ovyo na hazitekelezwi.
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
Kangi Lugola anamkosoa Ghasia hapa, juu ya uundwaji wa Wizara maalumu kwa ajili ya Walimu..

TAMISEMI inachangia walimu kuhangaika..

Ghasia anasema yeye hafahamu vigezo vya kuanzisha wizara maalumu..

Anasema matatizo ya walimu yamepungua kwa kiasi kikubwa sana walivyoamishiwa TAMISEMI.
Anasema hebu walimu waulizwe kama wanaridhika huko waliko.
 

MWANAKA

JF-Expert Member
Oct 4, 2013
4,289
2,000
hivi hakuna link ya mtandao inayoweza kutusaidia kufuatilia matangazo ya bunge moja kwa moja kwa njia ya mtandao?

Kuna kipindi ARUSHA MAMBO RADIO walikuwa wanarusha matangazo haya lakini siku hizi hamna kitu
Tafadhali mwenye kujua link ya mtandao inayoweza kutupatia uhondo huu naomba aweke hapa tufuatilie
 

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
14,604
2,000
huyu jamaa ni mtupu sana kichwani aisee, anasema Tanzania wailazimishe Uganda kutumia bandari ya Dar kulipa madeni..

huyu jamaa kweli ni mtupu aisee..
Nahodha kashamuumbua sasa!!

itakua poa kama bunge lingekua linaanza saa 1 usiku had saa 5 maana limekua ni kama sehem ya burudan,na muda huo ndo murua maada watz tutakua tunapumzisha vichwa kwa kuchekeshwa na watu kama akine Komber
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
Lugola anamaind hapa ni kwanini Mawaziri wanawataka kuwashauri wakati wa maswali.

Spika anasema ni sahihi lakini wabunge siyo wavumilivu.
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
Hoja za kamati zinaanzwa kujadiliwa hapa...

List ya wanaojadili kwa wakati huu ndiyo inasomwa
 

kiwatengu

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
15,245
2,000
Misanga sasa anaanza mchango wake...

as usual anaanza kwa kupongeza kamati kwa kutimiza majukumu yao.

yeye anasema kwa ujumla.
anasema kuna nidhamu mbaya sana ya matumizi ya serikali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom