Yanayojiri: Leo Tarehe 11/12/2013. Bungeni Dodoma


kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
Kikao cha bunge ndiyo kimeanza dakika chache zilizopita..

Kipindi cha maswali na majibu sasa.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
wizara ya Serikali za Mitaa, ndiyo wanajibu maswali ya wabunge sasa

kibiti wanadai mji mdogo na Mombo ni lini watapewa halmashauri ya mji..

Ghasia anasema vigezo vikifikiwa vitafanyiwa kazi...
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
kama tutangoja serikali na sera zake katika mazingira basi tuhesabu hatuna mazingira----A.Makinda(spika wa bunge)

hii kauli ina prove kuwa sera za serikali ya ccm ni ovyo na hazitekelezwi.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
Kangi Lugola anamkosoa Ghasia hapa, juu ya uundwaji wa Wizara maalumu kwa ajili ya Walimu..

TAMISEMI inachangia walimu kuhangaika..

Ghasia anasema yeye hafahamu vigezo vya kuanzisha wizara maalumu..

Anasema matatizo ya walimu yamepungua kwa kiasi kikubwa sana walivyoamishiwa TAMISEMI.
Anasema hebu walimu waulizwe kama wanaridhika huko waliko.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
hivi hakuna link ya mtandao inayoweza kutusaidia kufuatilia matangazo ya bunge moja kwa moja kwa njia ya mtandao?

Kuna kipindi ARUSHA MAMBO RADIO walikuwa wanarusha matangazo haya lakini siku hizi hamna kitu
Tafadhali mwenye kujua link ya mtandao inayoweza kutupatia uhondo huu naomba aweke hapa tufuatilie
 
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
861
Likes
328
Points
80
mwambojoke

mwambojoke

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
861 328 80
hivi hakuna link ya mtandao inayoweza kutusaidia kufuatilia matangazo ya bunge moja kwa moja kwa njia ya mtandao?

Kuna kipindi ARUSHA MAMBO RADIO walikuwa wanarusha matangazo haya lakini siku hizi hamna kitu
Tafadhali mwenye kujua link ya mtandao inayoweza kutupatia uhondo huu naomba aweke hapa tufuatilie
Arusha Mambo FM - Arusha - Listen Online
 
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
1,419
Likes
890
Points
280
TEMLO DA VINCA

TEMLO DA VINCA

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
1,419 890 280
komba bwana hehehehehe teeeheee teeeheee
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
komba bwana hehehehehe teeeheee teeeheee
huyu jamaa ni mtupu sana kichwani aisee, anasema Tanzania wailazimishe Uganda kutumia bandari ya Dar kulipa madeni..

huyu jamaa kweli ni mtupu aisee..
Nahodha kashamuumbua sasa!!
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
huyu jamaa ni mtupu sana kichwani aisee, anasema Tanzania wailazimishe Uganda kutumia bandari ya Dar kulipa madeni..

huyu jamaa kweli ni mtupu aisee..
Nahodha kashamuumbua sasa!!
itakua poa kama bunge lingekua linaanza saa 1 usiku had saa 5 maana limekua ni kama sehem ya burudan,na muda huo ndo murua maada watz tutakua tunapumzisha vichwa kwa kuchekeshwa na watu kama akine Komber
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
Lugola anamaind hapa ni kwanini Mawaziri wanawataka kuwashauri wakati wa maswali.

Spika anasema ni sahihi lakini wabunge siyo wavumilivu.
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
Hoja za kamati zinaanzwa kujadiliwa hapa...

List ya wanaojadili kwa wakati huu ndiyo inasomwa
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,079
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,079 280
Misanga sasa anaanza mchango wake...

as usual anaanza kwa kupongeza kamati kwa kutimiza majukumu yao.

yeye anasema kwa ujumla.
anasema kuna nidhamu mbaya sana ya matumizi ya serikali
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Bunge la walaji hilo!
 

Forum statistics

Threads 1,250,679
Members 481,436
Posts 29,741,508