Yanayojiri: Leo Tarehe 11/12/2013. Bungeni Dodoma

Yanayojiri: Leo Tarehe 11/12/2013. Bungeni Dodoma

Nimeamini Wabunge waccm ni wabovu sana kichwani mwao..
 
Dastan Mkapa!!!!

at least you may speak the truth, coz u know alot of things!!!
 
Mheshimiwa Sugu akichangia bungeni mchana wa leo, ameanza kwa kusema ubunge sasa imekua ajira hatarishi, anasema kwa miaka mitatu aliyokuwa mbunge amekamatwa na polisi mara nyingi zaidi kuliko miaka 20 aliyokua akipiga muziki.

amechangia mengi lakini katika hayo mengi amesema kuna uwezekano wa kujenga nyumba kwa milioni 16, kwa hili wacha tutafakari kwanza
 
Sugu na Lema hata kabla hawajaingia kwenye siasa na hata kabla mfumo wa vyama vingi vya siasa haujaanza WAMELALA SANA JELA,wasitumie kigezo cha ubunge nowdays,JELA sometimes ni haiba ya mtu ,mtu kama lema kafanana sana na jelajela
 
Sugu ameongea point kibao sana, amesema anashangaa watu wanakula rushwa wanaachwa wapo mtaani wakati kule china mtu aliyetarajiwa kuwa rais alibugi akala rushwa, sasa amefungwa jela maisha
 
Bunge la kuishauri Serikali, linaipotosha serikari kwa kuitetea dhidi ya madhaifu yaliyopo. Tutegemee matokeo mabovu sasa.
 
Wanakamatwa kwa kuwa wanatetea wanainchi wao waliowachagua, wawe wanakula rushwa tu na kuwatapeli wapiga kura wao kama anavyofanya Aden Rage hawawezi kukamatwa hata siku moja.
 
Mheshimiwa Sugu akichangia bungeni mchana wa leo, ameanza kwa kusema ubunge sasa imekua ajira hatarishi, anasema kwa miaka mitatu aliyokuwa mbunge amekamatwa na polisi mara nyingi zaidi kuliko miaka 20 aliyokua akipiga muziki.

amechangia mengi lakini katika hayo mengi amesema kuna uwezekano wa kujenga nyumba kwa milioni 16, kwa hili wacha tutafakari kwanza
Wewe umesoma mpaka darasa la ngapi kama mpaka leo hujui maana ya ajira? nikusaidie tu mtu yeyote anayelipwa mshahara na mtu mwingine kwa kazi yeyote hazalisha mahusiano ya mwajiri- mlipa Mshahara and mwajiriwa- mlipwa mshahara. wananchi wa Tanzania ndio waajari wa wabunge wote kupitia uchaguzi na kodi.
 
Kamaliza kwa neno zito sana. Kuwa ndani ya CCM hawawezi kuchukuliana hatua yeyote kwa vile wote wana mawaa. Ilibidi Makinda aulize kwa aibu kwamba kweli ni wote?
 
chama cha mafisadi yaani ccm hakipendi kitoke madarakani kwasababu ya uroho wa madaraka,maouvu,ufisadi, wizi na rushwa zilizokithiri amazo wanajua cku wakitoka madarakani wegi wao wataishia lupango. hovyo kwa metea haki za wanyonge kama cku wanatumia njia ya mumweka rumande kumtishia n.k ili aogope kusema ukweli.hii ni tishatisha amayo viongozi hata baadhi ya raia wamekuwa wakiipata ili kuwaoogofya wasiseme ukweli.wameshakula sana ni muda muafaka umewadia waondoke tuijenge nchi yetu.kamanda sugu endelea kutetea maslahi ya taifa mimi inafsi nakuunga mkono mpaka kieleweke.
 
Wewe umesoma mpaka darasa la ngapi kama mpaka leo hujui maana ya ajira? nikusaidie tu mtu yeyote anayelipwa mshahara na mtu mwingine kwa kazi yeyote hazalisha mahusiano ya mwajiri- mlipa Mshahara and mwajiriwa- mlipwa mshahara. wananchi wa Tanzania ndio waajari wa wabunge wote kupitia uchaguzi na kodi.

soma kabla ya kujibu JUST, hakuna mahali nimeongelea tafsiri ya ajira, hilo na nimesoma hadi wapi, tubadilishane vyeti, chances ni nimesoma kuliko wewe!
 
Sugu na Lema hata kabla hawajaingia kwenye siasa na hata kabla mfumo wa vyama vingi vya siasa haujaanza WAMELALA SANA JELA,wasitumie kigezo cha ubunge nowdays,JELA sometimes ni haiba ya mtu ,mtu kama lema kafanana sana na jelajela
mkuu kwa hiyo unaweza kusemaje kuhusu mandela?
 
WABUNGE WENGI HAWAJUI KILICHO WAPELEKA BUNGENI ,WAKO KIMIPASHO ZAIDI NA KUTETEA MASLAI YAO:dance:
 
Waheshimiwa wabunge, Mungu awaongoze, awabariki na kuwalinda katika yote mtayozungumzia leo
 
Back
Top Bottom