Mambo mengine lazma tuseme ukweli...tuache ushabiki usio na maana....sote tunaamini kambi ya upinzani kazi yao ni hiyo aliyoifanya mkosamali ila kiukweli hii wizara imefanya kazi kubwa sana asilimia zaid ya 80 ya barabara ipo katika kiwango kizuri na cha kupitika...zile barabara zote korofi nchini zimejengwa tena kwa kiwango kizuri..... Mkosamali anataka barabara zilizo kwenye mipango ya utekelezaji, nani asiyejua uwezo wa nchi zinazoendelea tena kubwa kama tanzania uwezo wake katika kutekeleza miradi mikubwa kama hii....tuache ushabiki na unafiki usio na maana penye jambo zuri tujaribu kusema....halafu watanzania tunaofaidika na barabara hizo tulizozipigia kelele wenyewe leo tunakuja kwenye mitandao ya kijamii kuponda....THIS IS TOTALY UKWARD......HONGERA MAGUFULI KWA KAZI KUBWA MLIYOIFANYA KIKUBWA ENDELENI KUTEKELEZA MAJUKUMU YENU KWA SPIDI ZAIDI