Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumanne, January 27, 2015

Yanayojiri Bungeni Dodoma: Jumanne, January 27, 2015

Mtaji wetu. Kumbuka hilo. Kusoma kwako kote huipati ilmu aliyokuwa nayo mtoto wa miaka 7 wa Kiislaam, kumbuka hilo.

Naona unatafuta kuungwa mkono na waislamu wote. Nimesema mtaji wako, wewe unasema wetu, kwa nini? Au ni graduate wa ile seminari ya morogoro inayoitwa chuo kikuu.

Huyo mtoto wa miaka 7 ndo yule anayeamini ukikojolea kuruani unageuka mjusi?
 
mkuu mayenga,huyo faiza si wa mjini huyo,wa mkuranga huyo ndio yeye na wenzake wanadanganywa na adam malima kwa wali kisha wanampa kura
 
Hakuna chama kitashika madaraka Tanzania bila kura za Waislam walio wengi, hilo kumbuka.

Na sasa Waislam tutatumia nguvu yetu ya kura kushinikiza tuyatakayo. Atependa haya asiyependa haya, Waislam tukipiga kura ya NO usahau madaraka. Kumbuka hilo.

ni ujinga kuwaza hivyo. hebu safari hii mgombea wa CCM waislamu wote mkataeni. sawa? unawaza kijinga sana faiza.... waislamu kutumika kama daraja si jambo la kujisifia. ni ujinga sana kujisifa. sasa wewe akili yako ipo wapi? hata kujenga hoja na kuwaza kwa makini hutaki. unatetea hata hoja za kipuuzu kabisa? unaona raha waislamu kupigwa dana dana? elimu inasaidia sana . CCM inatumia wajinga kukaa ikulu nawe ni mmoja wapo unatumika hivyo. unaona Rais akiwa Muislamu atatatetea uislamu????? akili hii????? hata rais akiwa shekhe kwa CCM sahauni hilo.
 
Hakuna chama kitashika madaraka Tanzania bila kura za Waislam walio wengi, hilo kumbuka.

Na sasa Waislam tutatumia nguvu yetu ya kura kushinikiza tuyatakayo. Atependa haya asiyependa haya, Waislam tukipiga kura ya NO usahau madaraka. Kumbuka hilo.

Hata sis wakristo tutapiga kura ya no kwa mslam yeyote. .
 
Wapi mmeona hiyo kitu. Nenda youtube chek speech ya obama majuz hapa ilivyonyoooka akihutubia congress utazani anakaa tena zaidi ya miaka mitano kumbe miwil au mitatu. Nyinyi mnapiga maktime tu na mabichwa yenu yamejaa udini. Pambafu.
 
waislam ndio mtaji wa ccm
FaizaFoxy
cc

Mjadala kuhusu Mahakama ya Wapagani Utafanyika lini? Tunao abudu miamba na mawe tupo wengi sana kama hawataweke sharia inayotulinda tutawanyima kura. Pumbavuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, ina kera, inaudhi, inatia kinyaa, inahalufu ya damu za watu, hovyo kabisa kuliko hovyo nyingine zote duniani.
 
Mjadala kuhusu Mahakama ya Wapagani Utafanyika lini? Tunao abudu miamba na mawe tupo wengi sana kama hawataweke sharia inayotulinda tutawanyima kura. Pumbavuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, ina kera, inaudhi, inatia kinyaa, inahalufu ya damu za watu, hovyo kabisa kuliko hovyo nyingine zote duniani.

Kazi kwenu.
 
Naona sasa unataka kuleta mjadala wa madrassa na Qur'an, nakushauri fungulia nyuzi tuje kukupa darsa.

hakuna mtu mwenye akili timamu atakaye kubali darasa la mashetani
shetani ana watu wake kama wewe na anawatumia kisawasawa!heri niwe jambazi kuliko kuwa muislam dini isiyo eleweka.
 
hakuna mtu mwenye akili timamu atakaye kubali darasa la mashetani
shetani ana watu wake kama wewe na anawatumia kisawasawa!heri niwe jambazi kuliko kuwa muislam dini isiyo eleweka.

Qur'an 2:6. Hakika wale walio kufuru ni sawa kwao ukiwaonya au usiwaonye, hawaamini. ***
 
Back
Top Bottom