Kwani nyie mnazo sheria au mnataka kuigiza tu?
Lakini kama umemuelewa vizuri Mzee Sitta, ni kwamba maamuzi yanayofanywa na Mahaakama ya Kadhi nchini hayatambuliki na Mahakama zingine, so Kitakachofanywa na Katiba ni kuzielekeza Mahakama zingine kutambua maamuzi yanayofanywa na mahakama ya Kadhi,
Ndo kwanza nakusikia kuwa Biblia ina sheriaKaribu sheria zote zinazotumika zimeigwa kwenye Biblia.
Alipositisha kupisha bunge la bajeti alitumia sheria gani? ya Ukawa?Amesema ameshambuliwa katika hotuba ya Maalim Seif Sharif Hamad kuwa yeye ni msaliti na kwamba anawahujumu CHADEMA, CUF na vyama vingine. Amesema yeye ni mjumbe wa TCD, na walikubaliana kuwa Hakuna sheria Inayomruhusu Rais Asitishe Bunge.
DOVUTWA amesema suala la kusitisha Bunge lisimhusishe Rais, CCM wala chama chochote, bali TCD kwa kwenda kwa wananchi na kuwaeleza sababu za kuwafanya bunge lisitishwe na baadaye warudi BUNGENI kuwaeleza Wabunge kusitishwa bunge, jambo ambalo UKAWA hawalitaki kwa sababu wanaona kama kurudi Bungeni ni kula matapishi yao.
naunga mkono kuingizwa kwa mahakama ya,kadhi ila lazma iwekwe general kama DINI ZOTE ZINAO UHURU WA KUABUDU NA KUENDESHA MAMBO YAO YA KIIMANI KAMA NDOA VIFO MIRATHI NA MENGINEYO WANAYOABUDU KWA GHARAMA ZAO NA SI KWA NJIA YOYITE ILE KUINGILIA GHARAMA ZA SERIKALI.....kwa tamko hilo wao wajiachie na kujenga mahakama kila msikiti