Yanayojiri bungeni Dodoma: Ijumaa tarehe 12 Septemba, 2014

Yanayojiri bungeni Dodoma: Ijumaa tarehe 12 Septemba, 2014

kingunge kasema tatizo haki inatafutwa na masikini, ikishapatikana wanakula matajiri
 
H ha ha ha ha ha, huu ni mchezo wa ngamia jangwani aliomba kuingiza mguu, kisha kichwa, kish nundu, mgongo na mwisho akaingia mzima akampiga mateke mwenye hema na akajimilikisha. Hivi mnajua maamuzi ya sharia? alqaida? arshabab? Boko harum? Tujiandae kuafiki ordeal by stoning, amputation, unyanyasaji wa wanawake n.k. hayo si ndo baadhi ya maamuzi ya sharia?
 
Nchi yangu inaharibika polepole!!! nakumbuka zama zile ukitembelea shule za msingi na sekondari ulikuwa unaona UNIFORMITY miongoni mwa wanafunzi. miaka ikaenda wakaja vidudu mtu wakatugawa,wengine wanavaa sketi na blauzi, wengine sruali fupi,wengine suruali ndefu,wengine wanaziba sura zao wakiwa shuleni tu lakini wakiwa nyumbani kila kitu wanaonesha waziwazi!! kuna watu wa dini ya kadhi sijawaoa lakini ninawafahamu vilivyo kila kitu kwani huwa wanatuonesha bila sisi wenyewe kupenda!! shuleni wajificha nyumbani na mitaani wajiachia utupu!! huwa sielewi maana yao.

MAHAKAMA YA KADHI itambuliwe na mahakama za juu ili watakao kuwa hawajaridhika na uamuzi wa mahakama hizo wakate rufaa huko? unajua nini maana yake??? maana yake ni kuwa WANASHERIA SASA NI LAZIMA WAJUE DINI YA KIISLAMU MAANA SIKU MOJA AKIJA KUWA JAJI WA MAHAKAMA YA JUU NA KESI YA RUFANI IMEKUJA KWAKE ATAAMUA VIPI ILI HALI YEYE NI MAAMUMA WA DINI HIYO? LABDA IWE HIVI, MAHAKAMA ZA JUU ZOOTE ZIWE NA MAJAJI WAISLAMU TU BASI. Ndio ujio wa islamic state!!
 
Nakumbuka wakati anachaguliwa kuliongoza hilo bunge maalum la katiba aliingia na falsafa ya 'chura karudi kwenye maji yake' lakini huyu chura mbona amekufa kwenye haya maji yake...? Je uhodari wa huyu chura uko wapi ndani ya maji yake, hakika Samweli Sitta amebaki mfa maji hivyo ataendelea kutapatapa bila kujua mwisho wake...!
 
Na mimi pia nilimskia live kuhusu mahakama ya kadhi. Niliposikia vile nikashutuka vile lilivyopelekwa moja kwa moja kwenye kamati ya uwandishi bila kupitia kamati ya ungozi.baada ya kupokea mapendekezo yale, nakuona yamekaa sawa nikayapeleka kwenye kamati ya uandishi.....wajumbe maoni hayo mtayaona...." Pa pa pa pa pa....... wabunge wakishangilia. Mwenyekiti wa BMK alitabasamu kwa mbaali. Hapa alikihisi kapata tiketi ya kwemda Magogoni bila pingamizi yoyote ukizingatia kuwa yeye na mkuu wa kaya ni chanda na pete. Mzee huyu hana mfano siasa anazijua kweli.
 
Churaaaaa Huyo mwenye maamzi mabovu bila kuwaza wajukuu zake wataishi Maisha gani miaka 50 ijayo.
 
BMK linatoa mapendekezo yasio na mashiko mfano mmoja wamepinga mbunge kuondolewa ubunge ikiwa atakuwa mgonjwa kwa kipindi cha miezi 6 mfululizo wakati sheria ya kazi inamwondoa mfanyakazi kazi akiugua kwa kipindi kama hicho hii ni double standard wote mfanyakazi na mbunge wanahitaji kuhudumiwa kama mbunge anapata nafuu hiyo basi na sheria ya kazi itoe nafuu kama hiyo kwa mfanyakazi
 
Unaporuhusu jambo moja na kulikubali ujue umetoa nafasi ya kuletewa jambo lingine na huwezi ukalikataa lazima utalikubali tayari unakuwa umeshaweka mwanya wa kupitia.Kama waislamu wamepewa mahakama ya kadhi kitakachofuata watataka mahakama ya kadhi igharamiwe na serekali na mwisho watataka nchi iwe ya kiislamu na hakuna atakaye wapinga.

sio kweli au rahisi kama unavyofikiria wewe...sdrikali inatambua haki za binadamu ikiwemo ya kuoa na kuolewa lini serikali ilishalazimika kukulipia wewe na mkeo chakula na malazi?.....katiba inatoa haki ila wajibu unabaki kwa aliyepewa haki hiyo na kwa utaratibu wake mwenyewe.
 
Nchi yangu inaharibika polepole!!! nakumbuka zama zile ukitembelea shule za msingi na sekondari ulikuwa unaona UNIFORMITY miongoni mwa wanafunzi. miaka ikaenda wakaja vidudu mtu wakatugawa,wengine wanavaa sketi na blauzi, wengine sruali fupi,wengine suruali ndefu,wengine wanaziba sura zao wakiwa shuleni tu lakini wakiwa nyumbani kila kitu wanaonesha waziwazi!! kuna watu wa dini ya kadhi sijawaoa lakini ninawafahamu vilivyo kila kitu kwani huwa wanatuonesha bila sisi wenyewe kupenda!! shuleni wajificha nyumbani na mitaani wajiachia utupu!! huwa sielewi maana yao.

MAHAKAMA YA KADHI itambuliwe na mahakama za juu ili watakao kuwa hawajaridhika na uamuzi wa mahakama hizo wakate rufaa huko? unajua nini maana yake??? maana yake ni kuwa WANASHERIA SASA NI LAZIMA WAJUE DINI YA KIISLAMU MAANA SIKU MOJA AKIJA KUWA JAJI WA MAHAKAMA YA JUU NA KESI YA RUFANI IMEKUJA KWAKE ATAAMUA VIPI ILI HALI YEYE NI MAAMUMA WA DINI HIYO? LABDA IWE HIVI, MAHAKAMA ZA JUU ZOOTE ZIWE NA MAJAJI WAISLAMU TU BASI. Ndio ujio wa islamic state!!

kwa mujibu wa imani hiyo mahakama ya kadhi haina rufaa maana inatekeleza aliyoagiza allah.....so forget about jaji mkuu wala nini...ustadhi kundech akishatoa maamuzi kwa kutubia kitabu kesi imefungwa hukumu inatolewa rufani tukutane kiama.
 
Back
Top Bottom