Tobaa ngoja nimute saut kwa muda akitoka nistue
Hivi haya ndo majembe ya sisiemu au? Kina Lusinde and Co.
hivi unadhani kwa mtu mweye mavi kichwani kama wewe anauwezi wa kujenga hoja?? We nenda kafanye ukahaba wako ulio zoea huku kwenye siasa unadharaulika tu dada poa Akili ndogo mno kuwepo huku wewe.Kani wanaoropoka hovyo wapo ccm?
Hasari=Asali
Huna jipya wewe.Mada ni kubwa sn hii kwa wabunge wa CCM. Hawana uwezo wa kuitetea......ona sasa km huyu Lusinde?
Haka kadogo kajinga sana.
Lusinde namba nyingine bana.Lusinde noma kweli!!
Watu wa mtera wanajisikiaje kuwa na mbunge kama Lusinde.
Watu wa mtera wanajisikiaje kuwa na mbunge kama Lusinde.
mwache mwenzako labda ipo nchi yake yenye matunda na HASARIHasari=Asali