Yanayoendelea Uzini, Kampeni za CHADEMA-Picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanayoendelea Uzini, Kampeni za CHADEMA-Picha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tumaini Makene, Jan 29, 2012.

  1. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,607
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Wakuu wanaJF, nitawaweka picha zingine nyingi zaidi baadae. Hapa nilipo pamoja na net kuwa very slow, lakini pia wananiambia wanataka kufunga. Hakuna kuongeza muda zaidi. Nimefanikiwa kuweka hizi na kujibu hoja za watu kadhaa katika ile thread nyingine. Asanteni. Mpaka hapo baadae. Pia nitakuja kuwapatia caption ya picha hizo wakati huo wakuu.
     

    Attached Files:

  2. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante asante asante sana
    MPEMBA MBISHI ASEME SASA
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    idadi kubwa ni viongozi kuliko wasikilizaji
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,965
    Likes Received: 5,109
    Trophy Points: 280
    hongerani
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    duhu. Yaani idadi kubwa ni viongozi kuliko wasikilizaji? Kama arusha na Moshi tungalishuhudia vionjo vya picha kila aina
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Siku nyingine ukipiga picha piga oblique photoe sio ground photoe maana hapo tumeshindwa kujua watu waliitikia vya kutosha kiasi gani? Hata Hivyo inaonekana kazi bado ni pevu huko.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ndiyo hii ni CDM bana..mpaka Zenji,haya semeni sasa.Mtauwawa bure?
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,940
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Lakini si afadhali wamekwenda waambie CUF waende Arusha tuone.
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duh! Umati wa watu, kumbe muungano bado wanaukubari!
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    kwenda sio kitu cha msingi, cha msingi kama uwanja unakuwa na viongozi wengi kuliko wasilizaji unategemea nini?
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,902
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja wakuu naamini muda si mrefu tutakuwa mwembe kisha mbuyu mambo ni kwa hatua,siku zote ukweli husimama
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    umati wa viongozi. yaani Chadema wajipange tu Arusha. huku kwengine waache tu wenye meno watafune
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Yaani huo ndio uzinduzi wa kampeni?
     
  14. Josephine

    Josephine Verified User

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kumbuka kule ni kijijini.lakini pia population ya zbr ni ndogo sana.usisahau
     
  15. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ahsante sana kwa info na photos
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    sio Kila mchezaji anakwenda kufunga, kazi ya golikipa ni kulinda bao. Chadema kaeni Arusha na Moshi ya Unguja waachie wenyewe
     
  17. Josephine

    Josephine Verified User

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ninyi mbona jana mlishindwa kuzindua?Twambie ni kwa nini?
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Kanchi kadogo kuliko jimbo la ubungo ila kelele kibao............. Afterall hilo ni bao la kisigino kaendelezeni majengu mzalendo.net:eyebrows:
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    sio kiasi hicho. kama idadi ya viongozi wa Chadema ni kubwa kuliko wasikilizaji ni dalili kwamba mfunge virago na kuelekea kuunga MKono madaktari
     
  20. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani kweli CDM mnajituma big-up maana kwa mazingira tu huko kunakatisha tamaa. Mungu atawasaidia
     
Loading...