Yametimia: Makonda adaiwa milioni 200

Yametimia: Makonda adaiwa milioni 200

Makada wawili wakongwe wa CCM Mgana Msindai na John Guninita wamemfungulia kesi ya madai DC wa Kinondoni Paul Makonda wakimdai milioni 200 kwa maneno ya kashfa na kushushiwa heshima aliyoyatoa Paul Makonda alipokutana na waandishi wa habari.

Kesi hiyo nambari 68 ya 2015 iko Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu. Wadai wanaiomba mahakama kumuamuru Paul Makonda awalipe milioni 100 kila mmoja. Pia wanaiomba mahakama imuamuru Paul Makonda kutotoa tena maneno ya aina hiyo dhidi yao.

Chanzo: Magazeti ya leo ya Tanzania

wanahaki ya kumshtaki makonda kwa sababu makonda aliwaambia UKWELI na wao wamezoea kusema UWONGO wa kumdanganya lowasa kuwa mgombea uraisi na wapate chochote kwa lowasa.

POLENI AKINA NCHIMBI NA MSINDAI ZAMA ZA UDIKTETA KWENYE SIASA ULISHAZIKWA
 
Kamezidi kuropoka acha kaipate, ningetamani wakafungulie kesi ya jinai.
 
Kadai jambo moja na kulipa jambo lingine mwacheni dc wa watu afanye kazi ya watanzania.

hakuna aliyemzuia Paulo makonda kufanya kazi yake,watu wanataka kumrekebisha ili kabla hajazungumza wakati mwingine awe na staha ktk ulimi wake.
 
Makada wawili wakongwe wa CCM Mgana Msindai na John Guninita wamemfungulia kesi ya madai DC wa Kinondoni Paul Makonda wakimdai milioni 200 kwa maneno ya kashfa na kushushiwa heshima aliyoyatoa Paul Makonda alipokutana na waandishi wa habari.

Kesi hiyo nambari 68 ya 2015 iko Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu. Wadai wanaiomba mahakama kumuamuru Paul Makonda awalipe milioni 100 kila mmoja. Pia wanaiomba mahakama imuamuru Paul Makonda kutotoa tena maneno ya aina hiyo dhidi yao.

Chanzo: Magazeti ya leo ya Tanzania

UPDATE
Paul Makonda amepewa siku 7 awe ameenda kutoa utetezi wake kwa kashfa hiyo mbaya aliyowatolea makada wakongwe. naona siku zake za kukaa uraiani zikizidi kupungua. mdomo wake utamgharimu.
 
Last edited by a moderator:
Kumbe ndo maana juzi jumamosi alikwenda kuwatisha wahindi wa JMJ HOSPITAL warekebishe mitaro yao na kuwatisha kuwa nawapa siku saba msipo Fanya hivyo manisipaaa itaifunga hospital hiyo.

Kama mjuavyo wahindi ni waoga sana hivyo kunauwezekano mkubwa makonda kuhongwa hicho kiasi cha pesa ili akalipe hiyo fidia.

naye Paul Makonda kapewa siku 7 na mahakama aende akatoe utetezi. kabla siku 7 alizotoa hazijatimia, atakuwa ameishaenda mahakamani kujitetea.
 
Last edited by a moderator:
Atapata wapi hiyo hela? Akamvalishe soksi mwana wa mfalme
wanajua hana ila wanataka akomeshwe kwa umbea wake. kinachofuatia hapo ni ccm kuingilia kati kunusuru kwa kuwapoza (MSHIKO) hao walalamikaji. afu utaskia kesi imefutwa.
 
Makada wawili wakongwe wa CCM Mgana Msindai na John Guninita wamemfungulia kesi ya madai DC wa Kinondoni Paul Makonda wakimdai milioni 200 kwa maneno ya kashfa na kushushiwa heshima aliyoyatoa Paul Makonda alipokutana na waandishi wa habari.

Kesi hiyo nambari 68 ya 2015 iko Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu. Wadai wanaiomba mahakama kumuamuru Paul Makonda awalipe milioni 100 kila mmoja. Pia wanaiomba mahakama imuamuru Paul Makonda kutotoa tena maneno ya aina hiyo dhidi yao.

Chanzo: Magazeti ya leo ya Tanzania
Dhambi ya Ufisadi imeanza kuwatafuna ccm
 
mingoi umekuwa msagaji siku hizi unamtaka mwanamke mwenzio hii bizz umeianza lini?

hiyo ndiyo biashara inayomuweka mjini Mingoi. anajaribu ku-supplement kipato chake cha buku 7 to make the two ends meet.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom