Yametimia: Makonda adaiwa milioni 200

Yametimia: Makonda adaiwa milioni 200

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Makada wawili wakongwe wa CCM Mgana Msindai na John Guninita wamemfungulia kesi ya madai DC wa Kinondoni Paul Makonda wakimdai milioni 200 kwa maneno ya kashfa na kushushiwa heshima aliyoyatoa Paul Makonda alipokutana na waandishi wa habari.

Kesi hiyo nambari 68 ya 2015 iko Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu. Wadai wanaiomba mahakama kumuamuru Paul Makonda awalipe milioni 100 kila mmoja. Pia wanaiomba mahakama imuamuru Paul Makonda kutotoa tena maneno ya aina hiyo dhidi yao.

Chanzo: Magazeti ya leo ya Tanzania
 
Petro E. Mselewa umeshatoka kwenye meza ya muuza magazeti ninataka kujua kuhusu Kagenzi
 
Last edited by a moderator:
Kijana hana adabu kwa wazazi wake huyu,sijui naye kaokotwa mbio za mwenge?
 
Kadai jambo moja na kulipa jambo lingine mwacheni dc wa watu afanye kazi ya watanzania.
 
Makada wawili wakongwe wa CCM akiwemo John Guninita wamemfungulia kesi ya madai DC wa Kinondoni Paul Makonda wakimdai milioni 200 kwa maneno ya kashfa na kushushiwa heshima aliyoyatoa Paul Makonda alipokutana na waandishi wa habari.

Kesi hiyo nambari 68 ya 2015 iko Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu. Wadai wanaiomba mahakama kumuamuru Paul Makonda awalipe milioni 100 kila mmoja. Pia wanaiomba mahakama imuamuru Paul Makonda kutotoa tena maneno ya aina hiyo dhidi yao.

Chanzo: Magazeti ya leo ya Tanzania

Kumbe maneno ya vijiweni mm nilidhani alichikua mkopo

Weka hayo maneno basi wewe msemaji wa guninita
 
Kumbe ndo maana juzi jumamosi alikwenda kuwatisha wahindi wa JMJ HOSPITAL warekebishe mitaro yao na kuwatisha kuwa nawapa siku saba msipo Fanya hivyo manisipaaa itaifunga hospital hiyo.

Kama mjuavyo wahindi ni waoga sana hivyo kunauwezekano mkubwa makonda kuhongwa hicho kiasi cha pesa ili akalipe hiyo fidia.
 
Kumbe ndo maana juzi jumamosi alikwenda kuwatisha wahindi wa JMJ HOSPITAL warekebishe mitaro yao na kuwatisha kuwa nawapa siku saba msipo Fanya hivyo manisipaaa itaifunga hospital hiyo.

Kama mjuavyo wahindi ni waoga sana hivyo kunauwezekano mkubwa makonda kuhongwa hicho kiasi cha pesa ili akalipe hiyo fidia.
Kwahiyo ulitaka waachwe mitaro ya maji iendelee kuchafua mazingira yetu we mbugila tu.
 
Back
Top Bottom