Yametimia: Makonda adaiwa milioni 200

Yametimia: Makonda adaiwa milioni 200

Ya Ngorongoro ni cha mtoto kwa cdm,kama tumemfukuza naibu katibu mkuu taifa! Itakuwa huyu mwenyekiti wa WILAYA?Linalo shindikana kwa ccm,kwa cdm linawezekana

Teh teh tehee, Lema abane tena puabe "Arusha hakuna CCM"
 
ni nzuri wafu wakizikana.....

Sijawahi kuona hizi pesa za madai sijui bilini moja sijui milioni 500 , 200 zikilipwa labda wewe mwenzangu na kesi hizi hata hatujui huisha vipi milioni 200 mchezo?? by theway ya ngoswe....
 
Ngoja na mimi niongee na mwana sheria wangu tumufungulie kesi ya kuvuruga mkutano wa Mzee Warioba na kumkwinda Mzee Warioba fidia isipungua Bilion mbili.Mwaka mzuri sana huu mwenye macho haambiwi tazama.WAACHENI WAFU WAWAZIGE WAFU WENZAO.
 
Kwani huko kibaha kwenu kupoje kwa sasa hebu tujuze kagenzi yuko wapi kwa sasa?


""Mtakalia majungu hayo hayo na Kagenzi wenu huku mtaa mmoja baada ya mwingine ukikombolewa na Chadema.Hata hivyo tamko la jukwaa la kikristu la kututaka watanzania tuipigie kura ya HAPANA katiba pendekezwa ndiyo habari ya mjini!"
 
""Mtakalia majungu hayo hayo na Kagenzi wenu huku mtaa mmoja baada ya mwingine ukikombolewa na Chadema.Hata hivyo tamko la jukwaa la kikristu la kututaka watanzania tuipigie kura ya HAPANA katiba pendekezwa ndiyo habari ya mjini!"

Endeleeni kukesha majukwaani nyumba zenu wakina Kagenzi wanazibomoa.
 
kaaazi kweli kweli, kunguru kunyang'anyanya matapu tapu ya nyama
 
Ya Ngorongoro ni cha mtoto kwa cdm,kama tumemfukuza naibu katibu mkuu taifa! Itakuwa huyu mwenyekiti wa WILAYA?Linalo shindikana kwa ccm,kwa cdm linawezekana

Hata kushinda uchaguzi wa rais
 
Wewe nani hadi ujifanye mjuvi au unatafuta mme humu mi nilisha oa kijana nenda mbele

Hebu kunywa maji baridi ondoa hiyo mipovu mdomoni inayokutoka kama umemeza foma limao!
 
hiyo kesi ya madai,itaisha kwa maelewano tu,hivi ya jide na ruge +kusaga iliishia wapi?
 
Back
Top Bottom