Yamenikuta: Mama mkwe anataka nifanye nae mapenzi

Yamenikuta: Mama mkwe anataka nifanye nae mapenzi

Sioni uhusiano wa hii kukosa mtoto na kulala na Mkweo...................

Ngoja nikwambie kuna dada mmoja aliolewa miaka mitano bila mtoto wakati previous alikuwa na mahusiano na Dr.(RIP) Wa wanawake kumbe wakati wakido na akipata mimba yule dr alikuwa anamshughulikia mwenyewe akamfunga uzazi (Ile wanaita sijui loop sijui kitu gani cha uzazi wa mpango...........

Wamehangaika kwenda hospital asafishwe anakutwa kawekwa hiyo kitu hakusafishwa akasubiriwa aamke ndo wanamwambia unatusumbua hapa na kumbe uliwekwa hiyo kitu ya uzazi wa mpango kumbe yeye wala hana habari.........

Ilipotolewa wiki nyingi mimba ndo hiyo............kwa hiyo hapa nachotaka kusema ni kwamba uhusiano wa kutopata mimba kwa mkeo hakuhusiani na kulala na Mkweo

DA
 
Hivi kweli nikute mme wangu anaomba ushauri kisa kaombwa unyumba na mama mkwe? Afu niseme nina mme??

He he he, hapo blue kuna ka ukweli

We Kongosho sijui kongoro hivi, mbona una matusi ya reja reja na jumla pamoja namna hii? Haya, umeolewa mwanawake mwenzako katika sura ya mwanamme, lakini si unabeba mimba? si unaendesha magari? si unakula?na hivyo vyote kwa kuhangaika kwake? AU SHEMEJI YETU KAKUOA WEWE MWANAUME MWENZIE MWENYE SURA YA KIKE?
CC: Shehe Yahaya huko huko aliko
 
Ukiona mwanamme anafikia kuambiwa hivyo na mama mkwe na yeye kushindwa kutoa jibu paloe pale, mkimbie fasta
Ni zaidi ya ukoma

sa ulitaka asiombe ushauri ila aseme tu ndiyo mama mkwe naja kesho
 
Oh mama...!

Hivi kwanini watu wanaamini ushirikina namna hii!? :tape2:
 
Rudi kwake ukiwa na recoder jifanye hujaelewa kama kweli alikuwa siriazi, mrekodi huku ukimuuliza maswali ya kumfanya ajieleze ni uhusiano gani uliopo kati ya nyie kutopata mtoto na kufanya naye mapenzi... THEN UNAMLIPUA KWA FAMILIA YAKE... Muhusishe mkeo baada ya kupata ushahidi
kama LUDOVICK na LWAKATARE ETI EEEH?
 
Hutakiwi hata kufikiria kukubali jambo hilo lenye uchuro mkubwa. Ila pia ukimwambia mkeo kuhusu kutongozwa huko nadhani italeta kiwingu kikubwa katika ndoa yenu - kwa vile huyo ni mama yake. Kataa, na ubaki nalo moyoni. Zidisheni kutafuta tiba/option za kitabibu.
 
Kamwe usijaribu kufanya mapenzi na mama mkwe wako!!!Najua hayo ni majaribu na hutokea mara nyingi sana, nambie wewe ni muumini wa dini gani nikushauri
 
Dawa gani hio nzuri asiyotaka umweleze na mwenzio? haya mpe tu mara moja aburudike nafsi yake mwaya acha uchoyo
 
No wonder

Kijana at 40??? Sometimes wanawake tunaolewa na wanawake wenzetu katika sura ya mwanamme

mtake radhi kijana wa watu.......uzee mwisho chalinze......


Hata hivyo uzee unaanzia miaka 45 [/color
 
Mpaka umekuja kuomba ushauri huku, ni kwamba hata wewe inaonekana Ushauri wa Mama Mkwe bado unaweza kuufanyia kazi kama utapata watu ambao watakuunga mkono. Si ajabu ulishaichafua, sasa umekuja humu kutafuta uhalali tu. Mama mkwe wa siku hizi si kama wa zamani tena wengine ni warembo kuliko watoto zao. Gonga mzee, usiulize ulize. Si kaileta mwenyewe? Kula!!

Wewe ndo yule daktari wetu mbunge anayepandaga bodaboda Arusha, au wewe ndo yule orijino aliyeibiwa jina lake...
 
KAKA USITAFUTE LAANA..YUPO MUNGU.Nakushauri badilisheni lishe wewe na mkeo kula vyakula vya kuzalisha mbegu zako zaidi na epuka pombe kali na sigara,fanya mazoezi yote haya yan a apply kwako na kwa mam avile vile mkeo abadilishe vyakula anatakiwa ale vyakula vyenye acid ili kuongeza vichocheo, halafu pia unaweza kuwaona watu wa tiba y asili wa JKBRS wapo pale ubungo plaza wakupatie dawa kwa ajili ya mama na wewe.[ia unaweza kwenda clinic pale mhimbili private wakamfanyia mama vipimo vya vhf na hata wakawaelekeza pa kufanya atrificial insermination weka imani yote yanawezekana
NB:mkiwa mnakula chakula cha ndoa epuka msongo wa mawazo sugu juu ya kutafuta mtoto, have fun na pia mtumie missionary style baba juu ya mama na mama aweke mto kwenye kiuno kwa nyuma na baada ya tendo mama atulie kama dk 15-20 kiuno kikiwa juu ya mto ili kuzisaidia mbegu kwenda vizuri.
All the best....from Psycholiogist/Politician
 
Back
Top Bottom