Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,248
- 16,620
usithubutu kuoa mwanamke mwenye mtoto wa kiume kisha mawasiliano bado yapo na x wake
Vipi kama ni mtoto wa kike
usithubutu kuoa mwanamke mwenye mtoto wa kiume kisha mawasiliano bado yapo na x wake
Ni aibu dume zima kulalamika bhana, kama vip sepa zako kimya kimya muachie kila kitu siumempotezea muda wewe utajijua mbele ya safari
Nimempotezea mda kivipi.? Na hali ni mie ndio natumia jasho langu kulea familia ambayo sijaianzisha mm..!? Usikurupukekupost bila kujua wachangia nn hasa
Na hilo la kumpenda sana yy na mtoto ndio vinaniumiza, baba halisi wa mtoto hana msaada wowote tokea mimba na hata hadi hv sasa hajawahi kutuma hata hela ya pipi. Mara kibao nmetaka kuachana na huyu mama ila nikimfikiria mtoto na atavyoishi ndio kunanifanya nirudi nyuma. Nilishamwambia hata huyu mama kuwa nakaa wakati mwingine sababu ya mwanae ili asikose malezi mazuri na huduma za msingi. Nilivyomwambia hvo akanijibu nisimweke mtoto ktk mambo yetu, nakaa kwa sababu namwitaji yy mke na sio upendo wa mtoto. Tokea hapo nikamwambia ukinichefua sitofikiri mara mbili khs kukuacha.
Nimempotezea mda kivipi.? Na hali ni mie ndio natumia jasho langu kulea familia ambayo sijaianzisha mm..!? Usikurupukekupost bila kujua wachangia nn hasa
Anashindwa kumuacha akiwaza mtoto ataishije duuuuuuhushawekwa kiganjani wewe, hufurukuti wala huchemi. teh teh. basi endelea kuhudumia tu na kumlelea uyo jamaa mtoto wake. Mtoto akikua ataenda kwa baba'ake. Nikisoma maandishi yako, wewe tayari kwishney, hakuna maamuzi yoyote magumu utakayoyachukua. endelea kulamba asali mkuu
Anashindwa kumuacha akiwaza mtoto ataishije duuuuuuh
Yummie nakuunga mkono mimi pia ni muadhirika wa "kupenda kwa dhati" na hiyo ndio inaniumiza saanaa. Mbaya zaidi ni mume sio boyfriend, ukigundua mtu unaempenda kwa dhati ana kucheat maumivu yake hayapoi,na inaweza ikatafuna mwili na akili zako kwa muda,kiasi kwamba unakata tamaa. Assume umeshazalishwa watoto kadhaa na mwanaume anaanza kuhangaika na vimada bila kujali hisia zako,hii ni mbaya sana. Watu wanahainga kupata wenza waaminifu na wengine wakipata hawatulii wanatapatapa kama chura alokosa maji
Na hilo la kumpenda sana yy na mtoto ndio vinaniumiza, baba halisi wa mtoto hana msaada wowote tokea mimba na hata hadi hv sasa hajawahi kutuma hata hela ya pipi. Mara kibao nmetaka kuachana na huyu mama ila nikimfikiria mtoto na atavyoishi ndio kunanifanya nirudi nyuma. Nilishamwambia hata huyu mama kuwa nakaa wakati mwingine sababu ya mwanae ili asikose malezi mazuri na huduma za msingi. Nilivyomwambia hvo akanijibu nisimweke mtoto ktk mambo yetu, nakaa kwa sababu namwitaji yy mke na sio upendo wa mtoto. Tokea hapo nikamwambia ukinichefua sitofikiri mara mbili khs kukuacha.