Yamenifika kooni, nimeshindwa kulea kiburi chake

Yamenifika kooni, nimeshindwa kulea kiburi chake

Kuna kitu hujatuambia! Una mtoto au watoto naye? Kwa mtiririko wa maelezo yako inaonekana kama hauna, kama ndivyo na umesema upendo umepungua ni nini kingine kinachokufanya ung'ang'anie kwake? Kama unaweza kuwahudumia unashindwa nini kwenda kuanza maisha ya uhuru na full of choices? By the way, siku hizi kama una senti za kubadili nguo na mboga hiyo tayari ni mtama kwa watoto...kwani unateseka na K iliyokwisha oteshwa sugu tangu zamani?

Sijazaa nae bado, nilimpima kwa kumwambia nataka mtoto nae akasema atanizalia endapo tuu ntaenda kwao kujitambulisha. Nikamwambia nisipofanya hvo je? Akasema basi hatobeba mimba yangu, nikamwambia nna ruksa ya kuzaa kwengine akasema ruksa. Hapo ndio nikaanza kujihoji kama ana mapenz dhati na mm ama amekaa nami kwa malengo yake binafsi.
Dimbinhe mawasiliano wamekata kwa sasa.... Na alipokuwa akipigiwa simu na X wake alikuwa ananipa ripoti.



@ Evelyn SaltNdio nachowaza dada angu, nikitoka kwake sitojihusisha na mwanamke mwenye mtoto hata awe mzuri kiasi gani. Changamoto nayoipata hapa na nikikumbuka ushauri niliopewa mwanzoni na mme wa dada angu najikuta naumia zaidi mana alinambia kudate mwanamke mwenye mtoto kunaleta na uchungu pia,nikapuuza mana alinipa mfano wa namna navyompenda mwanae ambae ni mtoto wa dada angu na namna ntavyobidi nmpende mtoto wakufikia. Mtoto wa dada yangu hamna anaenikataza uhuru nae mana mjomba ni mama ila wa kufikia ndio inakuja nikijali sana naambiwa na mama ake kwani unauchungu kuzidi mie mama ake..!? Yaan naumia balaaa.
Joasi mie sijamwoa huyu dada, twaishi kimahusiano ya kama wachumba tuu
 
Last edited by a moderator:
"Mawasiliano na X wake mwenye mtoto nae, mbaya zaidi ang'ang'ania kuyaendeleza mawasiliano pamoja na kumkataza....!!"

Haya maelezo yamenifanya nipate tafakuri ya kina sana, kifupi ni kwamba huyo mwanamke wako bado ana feelings nzito sana kwa huyo X wake ambaye ni mzazi mwenzie pamoja na kwamba waliachana lakini bado anaishi moyoni mwake na ndiyo maana jambo linakusononesha anakuwa mzito kuliacha!!

Yaani huyo mkeo wameachana na huyo X wake lakini hali hiyo jamaa anao uwezo wa kupanga na kupangua maisha yako, take care sana!!
 
Nilijifunza jambo..kutoingilia mahusiano ya nyuma ya mpenzi wangu. Nilijaribu kufanya hicho ulichokifanya. Na response niliyopata ilikuwa hiyo hiyo, matusi ya nguoni!

Baadaye rafiki yangu mmoja akanishauri hiyo kazi hainihusu mimi; moja natakiwa kumkubali kama alivyo na hiyo kazi ya ku-break up ni ya kwake binti maana yeye ndo anajua waliishije, waliahidiana nini mpaka huyo mwanaume ajitie kuwa na machungu hivyo.

Nilielewa na kuweka misimamo yangu kwa binti...maamuzi niliyoyafanya sikuelezei. Ila cha maana deal na huyo mwanamke wako...weka vitu unavyotaka na usivyotaka mkubaliane kisha subiria utekelezaji wake....hapo utafanya maamuzi ambayo KAMWE hawezi kukulaumu!

Nmefanya kama unavyosema mkuu, nilipomwambia tutaachana nilimpa mda aamue yy analotaka na ndio ilipokuwa hali ya tamati akafata nililotaka. Yy kila analofanya anadai ni kwa ajili yangu, nilishamwambia asifanye jambo kunifurahisha mie na hali halitoki moyon mwake hvo nmekuwa mtu wa kupoint tatizo na kungoja akijisikia kutatua atatue. Nilishamwambiaga misingi yangu na nkamwambia siku nikikuacha jua nilikupigania ila nikashindwa mie.
 
Hiyo mimba nyingine hajajifungua au mliipeleka kwa mjomba daktari
usiingie katika uhusiano na mtu mwenye mtoto, mara chache na kwa watu wachache ndo inakuaga poa
ila mara nyingi jiandae na migogoro ya kutosha
naona fundichupi, chupi inakutoa jasho pole

Soma vizuri dada, hii mimba unayozngumzia ndio ya mtoto ambaye yupo sasa. Mtoto wa mtu mwingine, mie cjazaa nae huyu mama.
Maisha Leo huyu mama ckumfata sababu ya mhemko, nilikuwa namjua utotoni na ilitokea tumekutana tena ukubwani.
 
Last edited by a moderator:
Single mother or not, alishakudanganya, humuamini, upendo umepungua. Move on man.
 
Soma vizuri dada, hii mimba unayozngumzia ndio ya mtoto ambaye yupo sasa. Mtoto wa mtu mwingine, mie cjazaa nae huyu mama.
Maisha Leo huyu mama ckumfata sababu ya mhemko, nilikuwa namjua utotoni na ilitokea tumekutana tena ukubwani.

Wacha weeeeee la mujer de mi vida
mapenzi yalianza zama kumbe, pole basi huyo sio wako omba wako aje
 
Baba ni baba kwa nini mtoto asitumie jina la baba?

Na kwa nini achome moto vitu vyake????

Tatizo ni mawasiliano ya kila mara na ex wake. Huyo mwanamke angeweka utaratibu fulani wa ex kuwasiliana nae kama anataka kujua maendeleo ya mtoto. Mfano kutumia wazazi wake.

Lakini huwezi sema baba mtoto asijue kabisa maendeleo ya mwanae...... la hasha.

Au mwanamke achome moto vitu??? Really? Hizo nguo zinakudhuru nini?????

Cha kufanya mwanamke angekuwa na msimamo tu kuhusu baba mtoto.....
Pia wewe ujue upo na mwanamke mwenye mtoto ujiandae kukabili changamoto

Wivu ukizidi sana huleta uharibifu
Na mkitaka kufanyana kama bwana na mtwana huleta iharibufu
Na msiposikilizana na kuchukuliana kwa kiasi pia huleta uharibifu

Kudate mwanaume au mwanamke mwenye mtoto kuna changamoto sana
 
Fundi chupi, piga chini haraka. Hapo ni dhahiri unampenda asiependeka anaempenda mtu mwingine. Utakufa kwa stress, vidonda vya tumbo mixer pressure, fanya maamuzi magumu usepe kiutuuzima, wanawake wako wengi waliotulia.
 
Haswaaaaaa......



Nilijifunza jambo..kutoingilia mahusiano ya nyuma ya mpenzi wangu. Nilijaribu kufanya hicho ulichokifanya. Na response niliyopata ilikuwa hiyo hiyo, matusi ya nguoni!

Baadaye rafiki yangu mmoja akanishauri hiyo kazi hainihusu mimi; moja natakiwa kumkubali kama alivyo na hiyo kazi ya ku-break up ni ya kwake binti maana yeye ndo anajua waliishije, waliahidiana nini mpaka huyo mwanaume ajitie kuwa na machungu hivyo.

Nilielewa na kuweka misimamo yangu kwa binti...maamuzi niliyoyafanya sikuelezei. Ila cha maana deal na huyo mwanamke wako...weka vitu unavyotaka na usivyotaka mkubaliane kisha subiria utekelezaji wake....hapo utafanya maamuzi ambayo KAMWE hawezi kukulaumu!
 
pole mkuu

umesema mapenzi kwake yamepungua hakuna sababu yakuendelea kuumia tena ondoka kaanze maisha mapya.......inavyooneka unampenda sana unashindwa kufanya maamuzi
 
SEPA, TAFUTA MSICHANA, AU HUJIAMINI NINI. WENYE WATOTO NI MIZIGO. KAMA UMELAMBISHWA LIBWATA KUSHNEI!!!:A S shade:
 
Ni aibu dume zima kulalamika bhana, kama vip sepa zako kimya kimya muachie kila kitu siumempotezea muda wewe utajijua mbele ya safari
 
Baba ni baba kwa nini mtoto asitumie jina la baba?

Na kwa nini achome moto vitu vyake????

Tatizo ni mawasiliano ya kila mara na ex wake. Huyo mwanamke angeweka utaratibu fulani wa ex kuwasiliana nae kama anataka kujua maendeleo ya mtoto. Mfano kutumia wazazi wake.

Lakini huwezi sema baba mtoto asijue kabisa maendeleo ya mwanae...... la hasha.

Au mwanamke achome moto vitu??? Really? Hizo nguo zinakudhuru nini?????

Cha kufanya mwanamke angekuwa na msimamo tu kuhusu baba mtoto.....
Pia wewe ujue upo na mwanamke mwenye mtoto ujiandae kukabili changamoto

Wivu ukizidi sana huleta uharibifu
Na mkitaka kufanyana kama bwana na mtwana huleta iharibufu
Na msiposikilizana na kuchukuliana kwa kiasi pia huleta uharibifu

Kudate mwanaume au mwanamke mwenye mtoto kuna changamoto sana

Naomba pitia upya uzi, cjakataa mtoto kujua baba ake. Mtoto ni mdogo sana ndio kwanza anaanza kuongea, nmekuwa kama baba kwa mtoto mana ndio nipo maishani mwake tokea anaanza kutambaa. Nmemtafta huyo baba halisi nijadili nae kuhusu mipango yake kwa mtoto na kama ni anataka kujua hali ya mtoto apige simu yangu kujua hali ya mtoto nikaishia kutukanwa.

Naomba nikuulize swali pia Je kuna umuhimu wa mtu kukumbatia vitu ulivyopewa na X's wako kama upo ktk mahusiano mapya..!?

Tafakari hafu nijibu hili kabla hujaongeza kashfa
 
Pole San nimejikuta naumia kama ni mie ila uyo mwanamke inambidi atambue kuwa wanaume wengi siku hiz hawataki majukum wakt wanajua wanawake wasiokuwa na watoto wapo kibao yey ana nini zaidi hd awe jaeri kaniudh kweli mwache akitaka uludiane nae abadilike kwanza
 
pole mkuu

umesema mapenzi kwake yamepungua hakuna sababu yakuendelea kuumia tena ondoka kaanze maisha mapya.......inavyooneka unampenda sana unashindwa kufanya maamuzi

Na hilo la kumpenda sana yy na mtoto ndio vinaniumiza, baba halisi wa mtoto hana msaada wowote tokea mimba na hata hadi hv sasa hajawahi kutuma hata hela ya pipi. Mara kibao nmetaka kuachana na huyu mama ila nikimfikiria mtoto na atavyoishi ndio kunanifanya nirudi nyuma. Nilishamwambia hata huyu mama kuwa nakaa wakati mwingine sababu ya mwanae ili asikose malezi mazuri na huduma za msingi. Nilivyomwambia hvo akanijibu nisimweke mtoto ktk mambo yetu, nakaa kwa sababu namwitaji yy mke na sio upendo wa mtoto. Tokea hapo nikamwambia ukinichefua sitofikiri mara mbili khs kukuacha.
 
fundichupi, naona hiyo ''chupi'' inaupelekesha 'ufundi' wako. pole brother. Tafuta mwanamke mwingne fresh, achana na hiyo used chupi.
 
Back
Top Bottom