ERoni
JF-Expert Member
- Jan 9, 2013
- 55,280
- 129,670
Kikwapa is a massive turn on aisee..Kuna jamaa flani aliniambiaga ana fetish ya kunusa wanawake vikwapa. Kama beberu. Nilicheka sana.
Isije kuwa na wewe ndo fetish yako hiyo?
Kikwapa is a massive turn on aisee..Kuna jamaa flani aliniambiaga ana fetish ya kunusa wanawake vikwapa. Kama beberu. Nilicheka sana.
Isije kuwa na wewe ndo fetish yako hiyo?
Kila la kheri.....Ngoja ni google jinsi ya kutumia makalio kwenye mgegedo maana wengine huwa tunapiga vya kusimama
Kikwapa is a massive turn on aisee..
Wenyewe wanajua kazi ya makalio.....
Kikwapa is a massive turn on aisee..
mkuu hilo suala lishakuwa la kawaida sana siku hizi...
Hebu cheki mbinu zitumiwazo kutuhadaa!!
![]()
hapo kitu kimeshonewa moja kwa moja toka kiwandani... Kama kavaa kisaidizi anaonekana hivyo, je akivua???
Angalia hii reference kutoka china!!
![]()
life made easy!
Ona mfano hai mwingine huu...
![]()
there is a lot behind!![]()
karibu!---! miss you!hahaha yooote hayoo ni kwa ajili yenu nyie wanaume ...... si ndio mnapagawaga na mafiga hayo ?hahahahahaha na badooooooo mtapagawishwa sanaaaaaa
Nilijua nimeopoa kimwana,, guyz at the game i found everything being fake,,
hah.!! There's this girl thing that artificially supports their hips..
Kavua nikamkuta kweupe...
mamii wewe ni mzoefu aisee!---! naomba nikulipie nauli kabisaa uje unifundishe face to face!vinaitwa vigodoro siku hizi...vipo tele madukani...na ndio habari ya mjini siku hizi...ukitongoza angalia kwa makini matak*** na hips...then panga nae siku ya kuenda kugegedana..akija hata kabla hamjaingia room angalia tena vizr eneo husika..utagundua hakuna kitu...kabonyea...coz wao si wajinga..sikua ya kugegedana hiko kigodoro anakiacha nyumbani.
cheki huu mzigo kulaleki! --- hadi kashindwa kulinganisha vizuri!i cant figure out how it looks like. A pic please (even a sketch)
cheki huu mzigo kulaleki! --- hadi kashindwa kulinganisha vizuri!
![]()
hahaaa!! -- --- who is the reason??Mungu wangu. Hawa wakina dada wawe makini sana kwa sababu kuna wakati wanaweza kutojilinganisha na kujikuta wamekuwa nyumbu au viboko
turn on???seriouslly mkuu?dah
Haya nadhani aliyekuwa hajui kazi ya makalio kashapata jibu......wenye kupenda flat screen sijui wanapataje mzuka...Makalio yana mzuka sana ...hata kama ushapiga bao mbili umechoka lakini kama mtoto ana makalio yakutosha...ukiyaangalia au kuyashika lazima upate mzuka wa kupiga bao lingine...