jamiif
JF-Expert Member
- Apr 30, 2012
- 2,413
- 995
hahahaha asante my dear ila hakuna kisicho na kilevi? sinywi pombe sasa....juis juisi hivi.......miss u too!!!!
karibu!---! miss you!
![]()
karibu!---! miss you!
![]()
Siwezi kukutajia profession yangu...what? aren't u?
mwenzio leo yamenikuta kulaleki!
![]()
juice juice tu mamii? ----- so nikiandaa kabajeti ka buku 20 kwa ajili ya vinywaji, kanatosha kabisa?hahahaha asante my dear ila hakuna kisicho na kilevi? sinywi pombe sasa....juis juisi hivi.......miss u too!!!!
njoo kwa pm bac uninong'oneze!Siwezi kukutajia profession yangu...
Pole kwa kipigo.. baki njia kuu kwa mwanasheria,
njoo kwa pm bac uninong'oneze!
si unajua tena nishakuwa kama public figure hivi! nikisema tu chochote, nadakwa!
my amu....sweetheart...ubani,laazizi...nakupenda sanaHivi hayo makalio wakiyavaa yanatikisika????
juice juice tu mamii? ----- so nikiandaa kabajeti ka buku 20 kwa ajili ya vinywaji, kanatosha kabisa?