Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Bulaya ester na matiko lazima warudi bungeni october. Iwe kupitia majimboni au viti maalumu. So utatu huu unaofanana na wa messi neymer na suares tutaufurahia tu.
 
Nimeona Mama yetu H. Mdee akiwa amezungukwa na jeshi kubwa la Bawacha. Sasa mabadiriko yameingia kwa wakina mama, Tanganyika inarudi sasa.

Tukijitahidi kuwahamasisha akina mama waachane na zawadi za kofia na kanga hakika Tanganyika itarudi!
 
Wana jamii mimi ni mkazi wa kawe, bahati nzuri sina chama rasmi nachokipenda zaidi ila nampenda mbunge ambae ataondoa matatizo ya eneo letu, baada ya adamjee amvae hajufanya kitu akaja rita mlaki nae ndio hakuna kitu kabisaaa, mwishowe ndio ukaingia upinzani dada yetu Halima, sio siri katika muda wote aliokaa hakuna tofauti na waliomtangulia, kitu nachokiona kwa huyu dada ni ujasiri wake bungeni, pamoja na kukubali yale anayiyapigania huko bungeni hali ya kawe ni ileile walioacha kina Rita mlaki, wakaaji wa kawe wataniunga mkono - kama wataacha ushsbiki wa kisiasa, mimi kura zangu mwaka huu nitampa mtu mwingine, kwa sasa bado nawachambua, ila sio huyu dada

Endelea kuwachambua mkuu..Yawezekana ukaungana na Saida Kalori kutoa nyimbo mpya....
 
Ila jamani niseme ukweli, Chadema inatisha. Kishindo ilichoacha mwanza ni kama Bomu la Atomiki
 
Naona Esta kama kapotea vile ingawa najua kenda kwa mmewe Halima. Maana nasikia wana mchezo huo siku nyingi

tokea wewe huanze kuliwa tako na wa jinsia yako, wazania na jinsia nyingine inafanya hivyo?? Tatizo lako ulianza kuliwa mapema sasa ushahathirika, umezoeaa?? Poleeee
 
Hahahaha mkuu mapanya buku ya Lumumba yataenea kkweli humo shimoni maana yana mavitambi ya ufisadi.

Wapi simiyu yetu,wapi chabruma,wapi mwanadiwani Rutashobwa na magamba wote ndani ya shimo lao la panya
 
Kwa hali ilivyo sasa, ni dhahiri kabisa huyu mgonjwa(ccm) atakufa tu. Nikiwa kama daktari bingwa naomba nianze kumwandalia Death certificate yake mapema kabla ya Oktoba 25 .
 
Amani iwe kwenu makamanda wote, Hakka kwa mapokezi haya ya Bulaya wana wa Bunda jitokezeni kwa wingi na vikatio vyenu tumkate huyu mkoloni mweusi October 25. Asanteni sana wana wa Bunda kwa kwa mapokezi makubwa.
 
Back
Top Bottom