Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Yaliyojiri leo mapokezi ya Bulaya na Lembeli; CHADEMA waitikisa Bunda

Hao wachumia tumbo tu kama yule baba ndo simuamini kabsa sjui kaona atakatwa kwenye kura za maoni anawapondea watu aliofanya nao kaz siku zote huo unafki tu. Wameona watu hawawapend yanga ndo wameamua kuja kwetu ili wapte wapo kimaslahi tu hao wasituharibie chama chetu

Nina wasiwasi wewe ndo ulitumwa kumshawishi alambe mil 50.
 
Sema wewe unahoji.Sababu akili yako ndipo ilipoishia.Pole kwanini uulizie mitandaoni?wafuate uwaulize.Waheshimuni wengine,pamoja na kwamba hamuwapendi.Vivyo hivyo upinzani siyo uadui wala haiitaji kudhalilisha wengine kwa jinsia zao.Hata wanawake wanahaki ya kuwa marafiki na hawapaswi kudhalilishwa sababu ya hali zao za kuwa single.

Naomba utuheshimu.Tunahaki ya kupewa heshima pamoja na kuw wanawake.Angalieni michango yetu kwenye Taifa,mtuhukumu kwa performance lakini si kutudhalilisha mitandaoni,haipendezi.

Kamanda Tetty pole sana,na hii ni kosa la mods wanaachia upuuzi kama huu unapostiwa hapa jamvini ambavyo ni vya kidhalikishaji,kisa wanaosemwa ni watu wa upinzani.
 
Ni kweli mkutano ulikuwa mkubwa sana, mwitiko wa watu wa Bunda ulikuwa ni wa kutisha, wakati huo huo leo Mbuge aliyemaliza muda wake Mhe Wasira alizipiga kavu kavu na Mwenyekiti wake wa Mkoa ambaye naye analitaka jimbo la Bunda. Maoni yangu ni kuwa kama wako watu wa karibu na vicent Nyerere ni vyema wamshauli abadili namna anavyohotubia, hotuba zake hazina mvuto kabisa, wakati wote ni mizaha, kitu ambacho anawapoteza watu wazima na wenye heshima zao. Watu wengi hawafurahishwi na hotuba za huyo mbunge wa Musoma Mjini.

Hii ya Tyson kuzipiga kavukavu hebu iweke kipekee ili tuipate kwa kina
 
Wana jamii mimi ni mkazi wa kawe, bahati nzuri sina chama rasmi nachokipenda zaidi ila nampenda mbunge ambae ataondoa matatizo ya eneo letu, baada ya adamjee amvae hajufanya kitu akaja rita mlaki nae ndio hakuna kitu kabisaaa, mwishowe ndio ukaingia upinzani dada yetu Halima, sio siri katika muda wote aliokaa hakuna tofauti na waliomtangulia, kitu nachokiona kwa huyu dada ni ujasiri wake bungeni, pamoja na kukubali yale anayiyapigania huko bungeni hali ya kawe ni ileile walioacha kina Rita mlaki, wakaaji wa kawe wataniunga mkono - kama wataacha ushsbiki wa kisiasa, mimi kura zangu mwaka huu nitampa mtu mwingine, kwa sasa bado nawachambua, ila sio huyu dada
 
Ni kweli mkutano ulikuwa mkubwa sana, mwitiko wa watu wa Bunda ulikuwa ni wa kutisha, wakati huo huo leo Mbuge aliyemaliza muda wake Mhe Wasira alizipiga kavu kavu na Mwenyekiti wake wa Mkoa ambaye naye analitaka jimbo la Bunda. Maoni yangu ni kuwa kama wako watu wa karibu na vicent Nyerere ni vyema wamshauli abadili namna anavyohotubia, hotuba zake hazina mvuto kabisa, wakati wote ni mizaha, kitu ambacho anawapoteza watu wazima na wenye heshima zao. Watu wengi hawafurahishwi na hotuba za huyo mbunge wa Musoma Mjini.

Ame enzi jina lake. Kwani hilo jimbo lina hati miliki yake?
 
Sema wewe unahoji.Sababu akili yako ndipo ilipoishia.Pole kwanini uulizie mitandaoni?wafuate uwaulize.Waheshimuni wengine,pamoja na kwamba hamuwapendi.Vivyo hivyo upinzani siyo uadui wala haiitaji kudhalilisha wengine kwa jinsia zao.Hata wanawake wanahaki ya kuwa marafiki na hawapaswi kudhalilishwa sababu ya hali zao za kuwa single.

Naomba utuheshimu.Tunahaki ya kupewa heshima pamoja na kuw wanawake.Angalieni michango yetu kwenye Taifa,mtuhukumu kwa performance lakini si kutudhalilisha mitandaoni,haipendezi.

Umempa jibu mwanana.
 
Wana jamii mimi ni mkazi wa kawe, bahati nzuri sina chama rasmi nachokipenda zaidi ila nampenda mbunge ambae ataondoa matatizo ya eneo letu, baada ya adamjee amvae hajufanya kitu akaja rita mlaki nae ndio hakuna kitu kabisaaa, mwishowe ndio ukaingia upinzani dada yetu Halima, sio siri katika muda wote aliokaa hakuna tofauti na waliomtangulia, kitu nachokiona kwa huyu dada ni ujasiri wake bungeni, pamoja na kukubali yale anayiyapigania huko bungeni hali ya kawe ni ileile walioacha kina Rita mlaki, wakaaji wa kawe wataniunga mkono - kama wataacha ushsbiki wa kisiasa, mimi kura zangu mwaka huu nitampa mtu mwingine, kwa sasa bado nawachambua, ila sio huyu dada

Kura yako ni siri yako,huna haja ya kututajia
 
Nilisema nampenda sana Esta bulaya,nimemfatilia sana anavyojenga hoja bungeni kiukweli huyu dada alikua anaisimamia serikali.Pongezi kwakwe na maamuzi yake ni sahihi maana cdm ni chama sahihi kwa level za bulaya.
 
Kwa hiyo wakati yupo ccm alikuwa anawakilisha Mwenyekiti wa mtaa?
acha hasira Kamanda post ilisema CDM hamchukuagi makapi Bulaya ni Cream ya CCM 99% nikamjibu hajapitia Jimbo kapitia UV-CCM sasa ndio anaingia kwa wananchi ili wamchague
Hasira zote za nini? jibu maswali waliyokuuliza kati ya Bulaya na Mdee
ww ni matusi tuu ya kiBAVICHA
By MUSSA ALLAN

Bulaya na Mdee ni mtu na nani wake? Watanzania wanahoji!!!
quote_icon.png
By Ruttashobolwa
Halima Mdee hakai mbali kabisa kila anapo kwenda Ester yeye yupo!

Mnajionyesha jinsi mlivyokuwa na tabia za kibwege
Akili yako inaishia hapo hapo,pole sana
 
Wana jamii mimi ni mkazi wa kawe, bahati nzuri sina chama rasmi nachokipenda zaidi ila nampenda mbunge ambae ataondoa matatizo ya eneo letu, baada ya adamjee amvae hajufanya kitu akaja rita mlaki nae ndio hakuna kitu kabisaaa, mwishowe ndio ukaingia upinzani dada yetu Halima, sio siri katika muda wote aliokaa hakuna tofauti na waliomtangulia, kitu nachokiona kwa huyu dada ni ujasiri wake bungeni, pamoja na kukubali yale anayiyapigania huko bungeni hali ya kawe ni ileile walioacha kina Rita mlaki, wakaaji wa kawe wataniunga mkono - kama wataacha ushsbiki wa kisiasa, mimi kura zangu mwaka huu nitampa mtu mwingine, kwa sasa bado nawachambua, ila sio huyu dada

pole sana ndugu yangu. kazi ya mbunge ni zile azifanyazo halima pale bungeni. kazi yakutenda ni ya serikali inayokusanya kodi.kutompa kura huyu dada unamuonea bure. nakusihi umpe....
 
Back
Top Bottom