issakwisa6810
JF-Expert Member
- Sep 5, 2014
- 309
- 84
Waambieni kabisa wasile porojo busega tutawapopoa na mawe, yaani wapiti kasi kama msafara wa JK.
Kwenda zako we gama
Waambieni kabisa wasile porojo busega tutawapopoa na mawe, yaani wapiti kasi kama msafara wa JK.
Kwenda zako we gama
Hii combination ya ester na halima ni hatari kabisa
Wote hawawezi kurudi na kule kawe mako ameenda kummaliza mdee kisiasa labda atafute pakukimbilia huyo dada
Hakuna jipya hapo. Hizo picha zimemuumbuaEndelezeni kuwajambisha magamba mpaka wajikojolee.
Kweli kabisa walikua vizuri sana kuliko wanawake wengine. Walijitahidi I wish warudi tena bungeni hope watarudihawa niwanawake bora kabisa katika siasa za tanzania pia ni wawakilishi wa kweli katika kuwakilisha wanawake wa tanzania!!