Yaliyojiri: Kongamano la Vijana - LandMark Hotel - Disemba 9, 2013


FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,618
Likes
31,691
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,618 31,691 280
serikali iliyotukuka, serikali ni nini???? siyo individual ni taasisi, wenye watu wengi, the same kwa chadema ni taasisi wenye watu wengi, haiongozwi na mboye peke yake, keep it in little your brain, KUTOKA KWA WABUNGE 5 BUNGENI HADI 40'S NW chadema ni chini ya uongozi MAKINI WA FREEMAN AIKAEL MBOYE, call him any names but ukweli unabaki palepale NI RIGHT PERSON KUWA MWENYEKITI WA CDM, MIMI NADHANI ZITO ANAFAA KUWA MWENYEKITI WA CHAMA CHENU CHA WALAGHAHI, WEZI, NA WABAKAJI. ASANTE:amen:
Malizia basi maneno Ya Mbowe;

"nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya..." - Freeman Aikaeli Mbowe

Usiogope bana.
 

Forum statistics

Threads 1,263,806
Members 486,019
Posts 30,164,591