Yaliyojiri: Kongamano la Vijana - LandMark Hotel - Disemba 9, 2013


C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Habari zenu wapendwa!


Hakika leo ni siku ya furaha kubwa kutokana na kukumbuka siku nchi yetu ya TANGANYIKA ilipopata uhuru kamili.


Pamoja na Uhuru huo bado Nchi yenyewe imejaa simanzi kutokana na wananchi wake kutofaidi MATUNDA ya nchi yao na kuendelea kuwaangalia WACHACHE ambao ni watawala wakijinufaisha na RASIRIMALI za nchi.

Nipo ndani ya Ukumbi na MAANDALIZI yakiendelea huku VIJANA na Wapenzi mbali mbali wa NCHI yao WAKIMIMINIKA.
Tuko hapa ubungo landmark kwenye kongamano la miaka 52 ya uhuru watu ni wengi na tutakuwa live kwa update. Mambo muhimu (1)mgeni rasmi mh! Freeman Mbowe,(2) watoa mada mh! JJ Mnyika mh! Tundu Lissu, Kitila Mkumbo, Mabele Marando (3) uzinduzi wa albam ya nyimbo za chama (CHADEMA) za Lilian Wasira



 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
30,350
Likes
16,125
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
30,350 16,125 280
Gooood
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,444
Likes
24,489
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,444 24,489 280
Zitto ndo zilikuwaga sem zake hizi kuja kuchana.ila nows Nzagamba imehasiwa na kuwa Maskasai na CCM wanamtia joki kama kawa
 
Adiel

Adiel

Member
Joined
May 20, 2013
Messages
91
Likes
0
Points
0
Adiel

Adiel

Member
Joined May 20, 2013
91 0 0
Habari zenu wapendwa!


Hakika leo ni siku ya furaha kubwa kutokana na kukumbuka siku nchi yetu ya TANGANYIKA ilipopata uhuru kamili.


Pamoja na Uhuru huo bado Nchi yenyewe imejaa simanzi kutokana na wananchi wake kutofaidi MATUNDA ya nchi yao na kuendelea kuwaangalia WACHACHE ambao ni watawala wakijinufaisha na RASIRIMALI za nchi.

Nipo ndani ya Ukumbi na MAANDALIZI yakiendelea huku VIJANA na Wapenzi mbali mbali wa NCHI yao WAKIMIMINIKA.
Npo ukumbini vijana wanaendelea kuingia kwa wingi kabisa
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Zitto ndo zilikuwaga sem zake hizi kuja kuchana.ila nows Nzagamba imehasiwa na kuwa Maskasai na CCM wanamtia joki kama kawa
Mapambano yanaendelea, kumjadili mtu badala ya MUSTAKABALI wa Nchi yetu na Maisha ya WANANCHI yaliyojaa HADHA kubwa ya UMASIKINI ni KUJIKOMOA wenyewe!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,686
Likes
1,649
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,686 1,649 280
natia timu NOW NOW!
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
Mambo ni muda gani hapo landmark ili tuanze safari ya kuja
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Zitto ndo zilikuwaga sem zake hizi kuja kuchana.ila nows Nzagamba imehasiwa na kuwa Maskasai na CCM wanamtia joki kama kawa
Huu msemo wako unanipa heko sana!
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
esther wasira atazindua album yake ya cdm?
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,525
Likes
133
Points
160
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,525 133 160
Jipeni moyo sio mbaya
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,921
Likes
4,691
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,921 4,691 280
...

....pamoja sana wapiganaji ...

...Tuko mbali ...ila JF inatuunganisha....
 
O

obama sererea

Senior Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
101
Likes
1
Points
35
O

obama sererea

Senior Member
Joined Mar 13, 2012
101 1 35
Tuko hapa ubungo landmark kwenye kongamano la miaka 52 ya uhuru watu ni wengi na tutakuwa live kwa update. Mambo muhimu (1)mgeni rasmi mh! Freeman Mbowe,(2) watoa mada mh! JJ Mnyika mh! Tundu Lissu, Kitila Mkumbo, Mabele Marando (3) uzinduzi wa albam ya nyimbo za chama (CHADEMA) za Lilian Wasira
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
...

....pamoja sana wapiganaji ...

...Tuko mbali ...ila JF inatuunganisha....
Makamanda wapo wengi sana; Usiogope Updates zote UTAPEWA....
 
S

Shackshake

Senior Member
Joined
May 27, 2013
Messages
187
Likes
5
Points
0
Age
38
S

Shackshake

Senior Member
Joined May 27, 2013
187 5 0
Mimi pia nipo ndani ya landmark naona Makamanda wanafuraha Wanaimba nyimbo za kuikanda masisiemu
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,921
Likes
4,691
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,921 4,691 280
Tuko hapa ubungo landmark kwenye kongamano la miaka 52 ya uhuru watu ni wengi na tutakuwa live kwa update. Mambo muhimu (1)mgeni rasmi mh! Freeman mbowe,(2) watoa mada mh! jj mnyika mh! Tundu lissu,kitila mkumbo,mabele marando (3) uzinduzi wa albam ya nyimbo za chama (chadema) za lilian wasira
...

.....Chadema tunaposema ni Chama MAKINI huwa hatutanii......

Copy Kamanda!!!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,811
Likes
707
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,811 707 280
Mapambano yanaendelea, kumjadili mtu badala ya MUSTAKABALI wa Nchi yetu na Maisha ya WANANCHI yaliyojaa HADHA kubwa ya UMASIKINI ni KUJIKOMOA wenyewe!
wote wanaomfuata zito wangekuwa na akili kama zako tungekuwa mbali kweli
 

Forum statistics

Threads 1,263,141
Members 485,792
Posts 30,143,905