Yaliyojiri Harambee ya CHADEMA live ITV - Oktoba 31, 2014

Yaliyojiri Harambee ya CHADEMA live ITV - Oktoba 31, 2014

BABU arudishe kwanza fedha za ruzuku alizokwapua, ndipo aanze porojo zake!
 
Ukombozi wa leo ndio utakaotupeleka mpaka octoba 2015 kupata ukombozi wa pili dr slaa anasisitiza👍
 
Mwambie Mzee Slaa haya maneno,
Mnajidai kumtaja Mungu ilhali mnaendekeza Uzinzi, ulevi, ufisadi na wizi.


Mwenye enzi Mungu anamsikiliza kila mtu hata hao mafisadi/walevi/wazinzi/na wezi ni watu wa Mungu ,na kama kweli wanahusika Mungu atawashughulikia na kama hawahusiki Mungu atasema na wewe mnafiki mzandiki na mwongo.
 
Huu ni mkutano wa hadhara kuhusu katiba au harambee?
 
dr slaaa anasema

anasema ccm bila vyombo vya dora ni karatasi nyeupe
vyombo vya dora vispotumia ccm ni weupe sa 2 mchezo umekwisha

mwaka 1995
chadema kilipata wabunge 3 (dr slaa, kabour, , na viti maalumu mama mary kabigi
mwaka 2000
wabunge 4, mbowe, dr slaaa, ndesabiuuro, na kabour,... Madiwani 72 nchi nzima

2005, wabunge 2005
kura za uraisi zikawa laki 6,

anasema kwanini chadema inapendwa na watz toka mwanzo??
Hoja ni zipi??
1. Chadema walikuwa waasisi, na walitofautiana na nyerere walitaka kila mtz ashiriki katika kugawana keki ya taifa, na hicho ndicho tunachokisiamamia
2. Ufisadi ungeeondoka, leo tusingechangishana maabara, hadi watu wako lockup, manakumbuka epa ilivyoaanza, anasema kuna matrilion ya epa hayajatajwa mahali popote, yangetolewa ingekuwa no michango wa maji, wala madawa

kijamii, kisiasa , tumechangia mabadiliko.. Leo watz hawana hofu leo wanazungumza, leo watz wanaandama popote kudai haki zao mahali popote...
Program tunayoaanza leo leo ndio ukombozi wa kila mtanzania

hoja ya katiba, kikwete hakuwa nayo, akamiss interpret juu ya katiba
so katiba wameiga unaona amevuruga maana hakubuni, leo jk kawapotosha watanzania, anasema katiba inayopendekezwa ni hapana hapana

kwanini??
Tunataka katiba ya wataz siyo ya watawala, katiba inayotoka kwa watanzania wenyewe...
Safari ya kudai katiba ndio imeanza kudai katiba ya watz...


 
Nachukia sana ninapoona Mzee kama Slaa anatumika kupotosha.

Kanasema Safari ya kudai katiba inaanza leo, wakati mchakato wa kupata katiba mpya unamalizikia.
 
Tukio linalofuata ni prof j, na sugu

PIGA MAKOFI TAFADHALI.. PROF J, NA SUGU
MAPAMBO NDIO YAMEANZA, MLANGO KWA MLANGO, KIJIJI KWA KIJIJI
 
Hao ndio makamanda wa kweli sio kina Jb wa bongo movie
 
Back
Top Bottom