TataMadiba
JF-Expert Member
- Feb 7, 2014
- 9,878
- 5,765
Mafuta juu. Ila kinachofurahisha ni kwamba fedha zote hizi zinaelekezwa kwenye mfuko wa REA.
kweli lakini pia itapunguza uchakachuaji wa petroli.
Mafuta juu. Ila kinachofurahisha ni kwamba fedha zote hizi zinaelekezwa kwenye mfuko wa REA.
Hakika serikali imedhamiria kuing'arisha Tanzania
Wapo wana UKAWA ambao kulipa kodi kwao wanaona ni mzigohamna anayepinga hilo.
Tanzania ina ardhi kubwa sana ya kuweza kulisha the whole of east africa, for the past years kuingia kwa mchele wa nje kumeua sana wakulima wa zao la mchele.
Infact msimu wa 2014/215 mchele wakulima wengi wa mchele hawkulima baada ya mchele wa 2013/2014 bei kudoda kutoka na kuingizwa mchele mwingi toka nje
Pamoja sana. Jambazi Mkuu Lowasa achinjiwe baharini hata kabla ya kufika kwenye tano borajambo la msingi ikulu asiende jambazi.
Tanzania ina ardhi kubwa sana ya kuweza kulisha the whole of east africa, for the past years kuingia kwa mchele wa nje kumeua sana wakulima wa zao la mchele.
Infact msimu wa 2014/215 mchele wakulima wengi wa mchele hawkulima baada ya mchele wa 2013/2014 bei kudoda kutoka na kuingizwa mchele mwingi toka nje
Na fedha hizi zitapelekwa kwenye mfuko wa REAMkuya: "Napendekeza kuongeza tozo kwenye mafuta ya Petrol na Disel kutoka shilingi 50 hadi 100 kwa lita
jambo la msingi ikulu asiende jambazi.
Mkuya: "Napendekeza kuongeza tozo kwenye mafuta ya Petrol na Disel kutoka shilingi 50 hadi 100 kwa lita
oh! kumbe!!Wapo wana UKAWA ambao kulipa kodi kwao wanaona ni mzigo
18%
Afu itachangia 12bilioni kwa mwaka
Washaibariki kabisa hii biashara
Pamoja sana. Jambazi Mkuu Lowasa achinjiwe baharini hata kabla ya kufika kwenye tano bora
Sana tu mkuu. Nimewasikia wakiguma waliposikia waziri akisema kuwa wameongeza tozo ya diesel na petroli kutoka shilingi 50 hadi 100 kwa lita ambazo zitatumika kwenye REAoh! kumbe!!