Yaliyojiri Bungeni: Usomaji Bajeti ya Serikali 2015/16

Yaliyojiri Bungeni: Usomaji Bajeti ya Serikali 2015/16

spidi ndogo sanaaa, kama ya trekta. tatizo ufisadi una spidi mno.

speed inatosha sana.kama mwaka 2010 umeme vijijini ilikua 17% leo miaka mitano baadae ni 34%,hebu rudi nyuma hadi 2005 utajaji kama haikua hata 5%.

then rudi nyuma 1995 utakuta ilikua 0.5%.
kwa miaka kumi speed kubwa munoo
 
La kuongeza ushuru kwenye mchele safi sana wangefanya asilimia 400 kama kwenye sukali
 
speed inatosha sana.kama mwaka 2010 umeme vijijini ilikua 17% leo miaka mitano baadae ni 34%,hebu rudi nyuma hadi 2005 utajaji kama haikua hata 5%.

then rudi nyuma 1995 utakuta ilikua 0.5%.
kwa miaka kumi speed kubwa munoo

za escrow ziingeingizwa hapo si tungekua 70% au?
 
Lizaboni
Kindle dx graphite angle hand

Kindle-DX-graphite-Angle-Hand.jpg
Hiki hapa
 
Last edited by a moderator:
kwa hiyo mishahara ndio hakuna nyongeza?

walisema nyongeza ya mishahara ni kimyakimya kuhofia wafanyabiasha wasipandishe vitu bei. jiulize wafanyabiasha ni kina nani kama sio wao?
 
speed inatosha sana.kama mwaka 2010 umeme vijijini ilikua 17% leo miaka mitano baadae ni 34%,hebu rudi nyuma hadi 2005 utajaji kama haikua hata 5%.

then rudi nyuma 1995 utakuta ilikua 0.5%.
kwa miaka kumi speed kubwa munoo
Nakubaliana na wewe mkuu. Tatizo hawa jamaa walikuwa wanategemea kuwa JK ataondoa matatizo yote ya wananchi as if hakukuwa na marais huko nyuma.
 
Raimundo hahahaha muhindi kapigwa kodi mzee.. Sasa tutachangia pato la taifa pia teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
wanaobeti kuumia zaidi! hahahah! serikali inataka mapato bwana!
 
Mafuta juu. Ila kinachofurahisha ni kwamba fedha zote hizi zinaelekezwa kwenye mfuko wa REA.
 
za escrow ziingeingizwa hapo si tungekua 70% au?

at least unakubali kiaina kuwa tumepiga hatua.
kule vijijini sikuhizi wanaangalie UEFA live,huwadanganyi kitu.
ving'amuzi vilivyokua laki tano miaka kumi iliyopita sasa ni 70,000 tu.
maisha yamekua mtelezo sana kwakweli.
 
kivipi mkuu fafanua kidogo.

Tanzania ina ardhi kubwa sana ya kuweza kulisha the whole of east africa, for the past years kuingia kwa mchele wa nje kumeua sana wakulima wa zao la mchele.

Infact msimu wa 2014/215 mchele wakulima wengi wa mchele hawkulima baada ya mchele wa 2013/2014 bei kudoda kutoka na kuingizwa mchele mwingi toka nje
 
Back
Top Bottom