Yaliyojiri Bungeni: Usomaji Bajeti ya Serikali 2015/16

Yaliyojiri Bungeni: Usomaji Bajeti ya Serikali 2015/16

Hii bajeti ni ya kumkandamiza mtanzania na si kumkomboa,kupandisha kodi ya mafuta ni kupandisha kila kitu
 
Hii bajeti ni ya kumkandamiza mtanzania na si kumkomboa,kupandisha kodi ya mafuta ni kupandisha kila kitu

Hawa jamaa hili hawalioni kabisa ishu ya mafuta inamgusa kuanzia mlalahoi mpaka tajiri
 
Mkuu wewe ni rafiki yangu sana, nakusomaga sana tu ujue! sema tunapishana tu kidogo, mi namtaka Makongoro we mwenzangu sijui hata unaangaliaje haya mambo mkuu, manake khaaa!! huko uliko sijii yaani

Kwani huyo anamtaka nani? Pinda au? Hata mimi na wewe hapa tumepishana ila ni siri yangu.
 
Hawajapandisha pombe na sigara maana uchumi utakuwa mgumu na wananchi watakuwa na frustration hivyo watajipoza kwa pombe wapoteze mawazo.
 
Hawajapandisha pombe na sigara maana uchumi utakuwa mgumu na wananchi watakuwa na frustration hivyo watajipoza kwa pombe wapoteze mawazo.

Duh!! Inachekesha na kuhuzunisha kwahiyo hata tusiokunywa tutajifunza kwa lazima ?....Mungu atuepushie
 
Kwani huyo anamtaka nani? Pinda au? Hata mimi na wewe hapa tumepishana ila ni siri yangu.

Huwa anamtaka Membe, nahisi na wewe ndo huyo huyo unayemtaka (ila usiniulize kwanini nawaza hivyo maana sitakwambia, aaaah yale masharti yako)

Ila uje mi sina chama, na sinaga siasa za kishkaji. Ndo maana nasemaga kwa ccm ni Makongoro pekee ndo anauzika kwa wananchi, nje ya ccm ni Dr.Slaa ndo anauzika kwa wananchi

Tofauti na Makongoro, ccm inaanguka asubuhi asubuhi, labda waibe kura, kitu ambacho kinahatarisha amani ya nchi yetu. But under free and fair election ni Makongoro pekee ndo ataiwezesha ccm kuendelea kukamata dola
 
hahahahahaha KKFU ... KHANGA, KOFIA, FULANA, UBWABWA... kuna mwehu anaitwa Lizaboni haoni kuwa kushuka kwa thamani ya shilingi, kupanda kwa bei ya mafuta ni zaidi ya kiini macho dhidi ya 1% ya kushuka kwa PAYEE ... CCM kwishnei ...

KKTU: ulisahau tisheti
 
Bajet ya 2014/15 ilikuwa 19. Trillion Tsh, je ilitekelezwa kwa asilimia ngapi? Ukipata jibu hapo lihamishe kwenye bajeti ya 2015/16.
 
Back
Top Bottom