Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

Yaliyojiri Bunge la Bajeti Dodoma Mei 14, 2015

ujinga mtupu katika riwaya hii. ccm haina uwezo wa kuzuia gari lolote linaloagizwa na mtu yeyote toka nje ya nchi. labda liwe la wizi au la utapeli...ccm inahamasisha maendelo na wadau wa kuchangia maendeleo haiwezi kukwamisha maendeleo.


Kwa waelewa tunajua ni kiasi gani ulivyo mjinga na mbumbu wa kujua ni namna gani siasa zinaweza kuathiri mambo makubwa yenye maslahi kwa wananchi. Unaleta siasa za mazingaombwe mlizozizoea kuwadanganya wapiga kura kwa miaka 50.
 
rahel mashishanga sasa anawashukuru wananchi wa shinyanga kuiamini chadema
 
Hahhaaa kipindi cha uchaguzi kimefika wanaanza kutafuta mchawi. Uingizaji wa bidhaa kutoka nje na masharti ya misamaa ya kodi yapo wazi kabisa. Kama aliagiza hayo magari bila kufuata utaratibu, au kama hayo magari haya sifa za ambulance kamwe TRA hawewezi kuyaruhusu kupita bila kulipa kodi.

Unataka useme hujui kwa nini Mzee John Cheyo pamoja na kuwa mwenyekiti wa chama cha upinzani ulimi wake umepinda na kujikuta anashangilia sera za CCM?????
 
Serikali ya ccm ina wivu wa kishoga sana. Ona hata zile za Hai ilibidi Mbowe aamue kulipa tu ushuru mwenyewe wakati huohuo mafisadi wanapewa misamaha isiyo na faida kwa nchi
 
serikali inashindwa kusimamia mikataba ya uwekezaji hasa kiwanda cha ngozi na nguo hawajalipa building permitt
 
wafanyakazi wanaofanya kazi kiwanda cha ngozi wanafanya katika mazingira magumu sana ,rahel
 
ujinga mtupu katika riwaya hii. ccm haina uwezo wa kuzuia gari lolote linaloagizwa na mtu yeyote toka nje ya nchi. labda liwe la wizi au la utapeli...ccm inahamasisha maendelo na wadau wa kuchangia maendeleo haiwezi kukwamisha maendeleo.

Kwanza unamdhalilisha kamanda HugoChavez hakuwa na mawazo ya ******* kama yako! Dunia nzima ilimshuhudia Bw Chavez alivyokuwa yuko mrengo wa kushoto na akiipinga Marekani na Rais wa Marekani wa wakati huo George Bush(Jr) tena hadharani! Leo unaongea ushenzi wako hapa!
 
Bajeti imetekelezeka kwa kudra za mungu- omary nundu
 
Maji iwekewe bajeti ya kutosha limalizike nchi nzima.omary
 
Tanga kwa kipindi cha mwaka mmoja tumejenga mifereji mikubwa ,omary
 
Back
Top Bottom