Yajue makaburi ya GATE OF HEAVEN ya mjini Washington

Yajue makaburi ya GATE OF HEAVEN ya mjini Washington

Aisee hii sehemu ndiyo mwandishi alitafuta kaburi siku tatu??

Nevil meena akiambiwa kanjanja atakasirika kisha atakuja hapa na fake id na kuanza kutoka povu. Sijui hasa lengo la hii muvi aliyoianzisha ni nini? Au anadhani hatujui undani wa maigizo ya serikali? Kashaanza kulamba soli za viatu vya wakubwa, hivi punde tutasikia amekua mkuu wa mkoa au wilaya, ni suala la muda tu.
 
wakuu kumekuwa na ubishani mkubwa baada ya mwandishi neville meena kuja na story kuwa ameliona kaburi la balllali na mimi bila hiyana nimeamua kuyatafuta makaburi haya bila hata kupanda ndege na hiki ndicho nilichokipata....hebu na wewe endelea kuchimba kutoka hapa labda tutamkamata muongo wetu!!


kwa habari zaidi bofya hapa chini
Catholic Cemeteries of the Archdiocese of Washington: Gate of Heaven Cemetery
Hii ni picha kutoka kwa Meena
View attachment 170531

View attachment 170532






































picha hii ni kutoka kwenye website ya gate of heaven

Mkuu, kwa mtindo huu Watanzania tusije tukafanya mambo ya ajabu kama vile issue ya Radar tukaumbuliwa na wenyewe (UK) kwa kutucheka na si huruma kwamba hatujuihata mambo madogo. Viongozi wote walikataa kwamba hapakuwa na rushwa lakini iliishia wapiile? wengi tunafahamu. Kuhusu issue ya Balali wamelichimbua la nini tena? Hebu tujaribu kuangalia na records zilizopo makaburini hapo GoH-MD. Na wenzetu walivyo waaminifu kumbukumbu zote wanahidhi lakini kifuatacho mtachangia........................

iHd1ZAAAA7
iHd1ZAAAA7
 
Kama kweli hapa ndipo lilipo kaburi la balali basi hakuna ubishi picha iliyipo kwenye gazeti la mwananchi iko sawa...jamaa makabur yao hayajasongamana kama hapa kwetu kndoni au kisutu,,,kwa hiyo hoja ya kwa nn kabur la balali linaonekana lipo peke yake haina mashiko kwa picha hizi....

meena alisema siku ya kwanza akuliona,ya pili pia mpka akaomba msaada swali je kwa picha izo siku mbili usione kaburi kwel
 
Hapo kwenye link aliyotuelekeza mkuu Dudus Daudi TS Ballali anaonyeshwa alizaliwa 1935 na kufariki mwaka 2008 lakini kwenye kaburi la Meena na Mwananchi wanatuonyesha alizaliwa 1942 na kufariki na kuzikwa 2008. Ngoja tuwe wapole tutasikia mengi na hatimaye ukweli utajulikana,.

Hata mahali na siku aliyofariki Ballali ni mambo yaliyoelezwa kuwa na utata hasa baada ya kuwapo kwa taarifa kwamba alifia Boston, huku wengine wakisema alifia nyumbani kwake Washington DC Ijumaa ya Mei 16, 2008 na baadaye taarifa zake kutangazwa Jumanne usiku ikiwa ni siku tano baadaye, huku baadhi wakianza kudai kwamba alifariki Jumapili ya Mei 18, 2008. Hata mazishi yake yalifanywa kuwa siri na ni wanafamilia wachache tu waliobahatika kuuona mwili wake Jumanne Mei 20, 2008.
Mwili wa marehemu Ballali ulihifadhiwa katika Nyumba ya Maziko ya De Vol iliyoko Washington DC, kabla ya ibada iliyofanyika katika Kanisa Katoliki la Mt. Stephen Shahidi mjini Washington DC. Kanisa hilo lipo 2436 Pennsylvania Ave, NW Washington, DC 20037 na baadaye kuzikwa kwa faragha katika makaburi ya Wakatoliki ya Gate of Heaven eneo la Silver Spring, Maryland.
- See more at: Raia Mwema - Dk. Ballali kuumbua vigogo
Raia Mwema - Dk. Ballali kuumbua vigogo

hebu pitia na hiyo link ya Raia Mwema labda tunaweza kuconnect dots
 
Mkuu Jackbuer unaweza kutupatia contact details za managers hasa namba za simu ili tuongee noa direct?hii issue ni very serious hatuwezi kuacha iende hivyo,nime chek kwenye website yao hakuna contact details or email address
check this link www.thecatholiccemeteries.ca/cemeteries/gate-of-heaven
 
Mkuu Jackbuer unaweza kutupatia contact details za managers hasa namba za simu ili tuongee noa direct?hii issue ni very serious hatuwezi kuacha iende hivyo,nime chek kwenye website yao hakuna contact details or email address

hebu jaribu (222)-333-6680 hii ni funeral home kabla ya ibada ya mazishi!
 
Yes, the records are there! Confirmed, Dr. Daudi T. S. Ballali is really dead, tuache longo longo; Ballali hatunaye tena tangu 2008. Thank you technology for simplifying things; thank you for US and other countries for transparency for putting things online. Otherwise ingekuwa hapa kwetu ingekuwa siri bila sababu za maana kana kwamba kifo ni siri. Taarifa kamili hizi hapa:

Daudi Ballali - Ancestry.com

Au, unaweza kutafuta mwenyewe kwenye mtandao huu: Online Washington Death Indexes, Records & Obituaries ingiza jina la kwanza na la mwisho la unayemtafuta.

sisemi kwamba balali yuko hai, hilo sijui, ninachojua ni kwamba unaweza kununua kifo kwa chini ya dola elf kumi na tano, hilo ni na uhakika nalo!
 
Waache Wafu wazikane wenyewe !

Neville Meena kafanya kazi nzuri ya kuanzisha utafiti na sasa ukweli umepatikana. AMEFANYA KAZI! Acheni u-Tomaso na uchoyo wa kutoa 'LIKE'

R.I.P Daud Ballal
 
inaonekana haya makaburi wanazikwa wenye fedha na watu muhimu tu nyie wengine kabananeni huko dunia haina huruma kudadadeki
 
Isijekuwa intarahmwe walimkill na kumfunga na jiwe baharini!!?
 
mmh yaani hiyo sehem ndio kaburi lilitafutwa siku mbili.. imekua. makaburi ya kinondoni
 
mmh yaani hiyo sehem ndio kaburi lilitafutwa siku mbili.. imekua. makaburi ya kinondoni

Hata Kinondoni sijui kama uta alia siku 2 bila kuliona kaburi LA Kanumba eti mpaka upewe msaada wa kuliona hilo kaburi! Hivi hakuna mahali ambako tunaweza kusearch ili tujue kama kweli siku alizozitaja Meena alikuwa USA?
 
nchi hii sijui kwa nini kila jambo magumashi tupu
 
Back
Top Bottom