Yahoo ceo fired


Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Sehemu ya ujumbe aliowatumia wafanyakazi wake aliyekuwa CEO wa yahoo carol Bartz kuwajulisha kuwa katemeshwa mzigo

..........
To all,

I am very sad to tell you that I've just been fired over the phone by Yahoo's Chairman of the Board. It has been my pleasure to work with all of you and I wish you only the best going forward.
Carol
Sent from my iPad

Kawa nini , au kuna tatio gani au nini ilitokea ?

Habari kamlili soma DailyTech - You're Fired: Yahoo CEO Carol Bartz Gets the Boot

Unaweza ukaidka pia Carol Bartz Confirms Her Own Firing - From Her iPad | TechCrunch

21715_carol_bartz.jpg
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,852
Likes
46,333
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,852 46,333 280
Mi nilisikia kajiuzulu
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Kwenye corporate world you will be given everything you want, staff, big spending budget, excellent tools of trade ...fat salary...and u r expected to deliver! Its a tight world out there, u mess up the first time ur given a yellow light, a second time, u r fired! No mercy even if u r attending ur sibling's funeral!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
This is actually very big news... kwa wanunua share, hii kitu inataporomoka sana, kampuni yaonekana iko ukingoni. Na ninahisi itanunuliwa jumla jumla na moja ya makampuni washirika au hata wapinzani...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
matatizo ya yahoo yalianzia zamani saana

bora wangewauzia microsoft kipindi kile
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
matatizo ya yahoo yalianzia zamani saana

bora wangewauzia microsoft kipindi kile
I do not see any recovery, PR-wise, for a company ambayo chairman wake anamtimua CEO kwa kumbipu kwa simu!!! Well, not at that level of multi-nationality kwa kampuni.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
matatizo ya yahoo yalianzia zamani saana

bora wangewauzia microsoft kipindi kile
Boss yahoo mbona kuna vitu inawazidi Google na Microsoft.

Webmail service ya yahoo nadhani ina user inteface ( UI) nzuri zaidi kuliko washindani wake. Mi nadhani mapungufu yao zaidi ni kwenye search engine.

LAkini ukiagalia hata alexa ranking hotmail wameachwa mbali na yahoo.

Yahoo wana service amabazo zinapendwa sana sana duniani mfao live sports cast kama ya mechi za ligi za uK, spain, italy. Sasa hivi kuna US open inapatikana Tennis News | Tennis Scores | Tennis Results - Yahoo! Eurosport UK

Microsoft hawana ubunifu wao wanachojua siku hizi ni kununua tu. Na kukunua nunua ni dalili ya kuua ushindani. So napingana na wewe kuwauzia microsoft sidhani kama ni way foward ya yahoo

Kwenye corporate world you will be given everything you want, staff, big spending budget, excellent tools of trade ...fat salary...and u r expected to deliver! Its a tight world out there, u mess up the first time ur given a yellow light, a second time, u r fired! No mercy even if u r attending ur sibling's funeral!
Na kazi inakuwa ngumu zaidi pale amabpo competito wako ni google na Microsoft. Mercy only In Tanzania.....

Her message alone shows she will pull thru...
Naona kwenye article moja wanasema kundoka kwa huyo CEO it was just a mater of when not if .

Mi nilisikia kajiuzulu
Labda aliiaombwa ajiuzulu akagoma so wakaamua kumchoma moto ( Ku-fire) teh teh teh
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
Boss yahoo mbona kuna vitu inawazidi Google na Microsoft.

Webmail service ya yahoo nadhani ina user inteface ( UI) nzuri zaidi kuliko washindani wake. Mi nadhani mapungufu yao zaidi ni kwenye search engine.

LAkini ukiagalia hata alexa ranking hotmail wameachwa mbali na yahoo.

Yahoo wana service amabazo zinapendwa sana sana duniani mfao live sports cast kama ya mechi za ligi za uK, spain, italy. Sasa hivi kuna US open inapatikana Tennis News | Tennis Scores | Tennis Results - Yahoo! Eurosport UK

Microsoft hawana ubunifu wao wanachojua siku hizi ni kununua tu. Na kukunua nunua ni dalili ya kuua ushindani
mkuu mapungufu ya kampuni ndo hayo...
search engine yahoo walikuwa juu hata kabla ya google kuzaliwa
but leo kiko wapi?
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
mkuu mapungufu ya kampuni ndo hayo...
search engine yahoo walikuwa juu hata kabla ya google kuzaliwa
but leo kiko wapi?
Hapo kweli Google wamekuja wakawapiga bao lakini nadhani bao baya zaidi ni na microsoft wamezisha BING yao juzi juzi tayari na wenywe wameshawapiga bao
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
Hapo kweli Google wamekuja wakawapiga bao lakini nadhani bao baya zaidi ni na microsoft wamezisha BING yao juzi juzi tayari na wenywe wameshawapiga bao
duh
mpaka bing?
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
1,000
Likes
5
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
1,000 5 0
Yahoo is dying a slow death!!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
YEs hivi sasa Bing wanawazidi yahoo kwenye market share ya search

Yahoo is dying a slow death!!
Wataalamu wanasema usipobadilika mapema kwenda na wakati mabadiliko yatakubadilisha wakati tayari ukiwa nyuma. Hawa yahoo nakumbuka messeger service yao ilikuwa juu kuliko hata skype. Sasa sijui inakuwaje hata kwenye VOIP service unaweza kusikia skype wanawazidi yahoo wakati yahoo messeger ilikuwepo miaka kibao kabla hata skype haijazaliwa.
 
newtonfox

newtonfox

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
205
Likes
37
Points
45
newtonfox

newtonfox

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
205 37 45
Tatizo yahoo wanawebsite nyingi yani hawawezi kucontroll zote nandhani zitakua zinazaiidi 20 bora wangejipanga kwa mambo machache
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Mtazamaji,

From my own observation, I think Yahoo mail accounts are the most hacked around the world. I have got an email registered with them but I hardly use, not that there is a problem with it so far but I just think that the likes of hotmail and gmail do suffice and are rather neat to the eye just to add. My observation is based on the fact that, for every incident I read of someone's email being hacked, the provider of that address has turned out to be Yahoo, hence my conclusion. I may completely be wrong, but hey, this is what I think!
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Mtazamaji,

From my own observation I think Yahoo mail accounts are the most hacked around the world. I have got an email registered with them but I hardly use, not that there is a problem with it so far but I just think that the likes of hotmail and gmail do suffice and are rather neat to the eye just to add. My observation is based on the fact that, for every incident I read of someone's email being hacked, the provider of that address has turned to be Yahoo, hence my conclusion. I may completely be wrong, but hey, this is what I think!
Mkuu, maneno yako ni kweli kabisa.
 
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
2,563
Likes
1,827
Points
280
Chamoto

Chamoto

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2007
2,563 1,827 280
Tatizo la Yahoo! ni mapato

kuendesha kampuni ni lazima uwe na mapato, na ni kweli yahoo mail ina users wengi lakini they don't make real money off of it. Ili kuongeza mapato yahoo ilibidi inunue Overture, kampuni iliyoanzisha tekinolojia ya pay per click kwa mara ya kwanza.

Tatizo la overture, kama vile parent company, yahoo, ilikosa strategy (problem number 3). Kwasababu mambo yao yalikuwa yanafanywa manually ilikuwa kama unataka kuweka tangazo lako yahoo ilikubidi usubiri siku tano kabla ya wao ku-aprove tangazo lako na kama ukifanya marekebisho ilibidi usubiri siku tano nyingine ili tanazo lako liwe live. Hii iliwaudhi marketers (the blood life of internet companies) wengi.

Pia overture walikuwa wana ad bidding system mbaya, ilikuwa mwenye kulipa pesa nyingi ndiyo tangazo lake linakuwa juu bila kujali kama linaendana na content ya search result (relevancy) au la. Matokeo yake conversion rate ya ads nyingi ilikuwa ndogo na hii ilifaya marketers wengi kupoteza pesa zao lakini hawakuwa na jinsi kwasababu hakukuwa na system nyingine ya ku-display ads kwa large audience kama yahoo.

Mwaka 2001 google wakatoa adwords system ambayo ilikuwa automated (haikuitaji manual review) pia ilikuwa ni instant display (yaani ukiweka tangazo lako tuu linaonekana hapo hapo bila ya kusubiri). Sasa kwasababu google toka mwanzo msimamao wao ulikuwa ni relevancy hata kwenye adwords system yao walionyesha ads zilizokuwa relavant na search results. Hii ilifanya marketers wengi kuachana na overture ya yahoo na kukimbila adwords ya google kwasababu conversion rate yao ilikuwa nzuri (yaani walipata faida kutangaza biashara zao kutumia google).

Pia google walikuwa na system ya, "you pay as you go", haikutoza marketers hata sent moja ili kuonesha ads zao mpaka pale walipo kuwa wametumia walau $200 wakati yahoo wao walikuwa na prepaid sytem. Kutokana na sababu hizo yahoo ilianza kuporomoka kimapato kwasababu marketers waliokuwa wanaipa $$$ waliwakimbia.

Money is a blood life of any company, no money no business, so yahoo is finished unless they find a new way to print money.
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
1,000
Likes
5
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
1,000 5 0
<font size="4"><font color="#ff0000"><b>Tatizo la Yahoo! ni mapato</b></font></font><br />
<br />
kuendesha kampuni ni lazima uwe na mapato, na ni kweli yahoo mail ina users wengi lakini they don't make real money off of it. Ili kuongeza mapato yahoo ilibidi inunue Overture, kampuni iliyoanzisha tekinolojia ya pay per click kwa mara ya kwanza.<br />
<br />
Tatizo la overture, kama vile parent company, yahoo, ilikosa strategy (problem number 3). Kwasababu mambo yao yalikuwa yanafanywa manually ilikuwa kama unataka kuweka tangazo lako yahoo ilikubidi usubiri siku tano kabla ya wao ku-aprove tangazo lako na kama ukifanya marekebisho ilibidi usubiri siku tano nyingine ili tanazo lako liwe live. Hii iliwaudhi marketers (the blood life of internet companies) wengi.<br />
<br />
Pia overture walikuwa wana <i>ad bidding system</i> mbaya, ilikuwa mwenye kulipa pesa nyingi ndiyo tangazo lake linakuwa juu bila kujali kama linaendana na content ya search result (relevancy) au la. Matokeo yake conversion rate ya ads nyingi ilikuwa ndogo na hii ilifaya marketers wengi kupoteza pesa zao lakini hawakuwa na jinsi kwasababu hakukuwa na system nyingine ya ku-display ads kwa large audience kama yahoo.<br />
<br />
Mwaka 2001 google wakatoa adwords system ambayo ilikuwa automated (haikuitaji manual review) pia ilikuwa ni instant display (yaani ukiweka tangazo lako tuu linaonekana hapo hapo bila ya kusubiri). Sasa kwasababu google toka mwanzo msimamao wao ulikuwa ni relevancy hata kwenye adwords system yao walionyesha ads zilizokuwa relavant na search results. Hii ilifanya marketers wengi kuachana na overture ya yahoo na kukimbila adwords ya google kwasababu conversion rate yao ilikuwa nzuri (yaani walipata faida kutangaza biashara zao kutumia google).<br />
<br />
Pia google walikuwa na system ya, &quot;<i>you pay as you go</i>&quot;, haikutoza marketers hata sent moja ili kuonesha ads zao mpaka pale walipo kuwa wametumia walau $200 wakati yahoo wao walikuwa na prepaid sytem. Kutokana na sababu hizo yahoo ilianza kuporomoka kimapato kwasababu marketers waliokuwa wanaipa $$$ waliwakimbia.<br />
<br />
Money is a blood life of any company, no money no business, so yahoo is finished unless they find a new way to print money.
<br />
<br />

well said indeed!
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Mtazamaji,

From my own observation I think Yahoo mail accounts are the most hacked around the world. I have got an email registered with them but I hardly use, not that there is a problem with it so far but I just think that the likes of hotmail and gmail do suffice and are rather neat to the eye just to add. My observation is based on the fact that, for every incident I read of someone's email being hacked, the provider of that address has turned to be Yahoo, hence my conclusion. I may completely be wrong, but hey, this is what I think!

@Steve
Being most hacked account nadhani inatokana na kuwa most freem email accouts users wanatumia Yahoo. I dont think from server side yahoo security protocol are different from those of gmail or hotmail,or AOL

From my experinnce and observation too most user get hacked of thier account not because of their mail service provider weakness but rather they are haccked through social engineering.

Mfano
  • kuna website wakati wa kusajili inakumbia ingiza email unayotumia alafu inamwambia mtu aigize password . Sasa unakuta mtu au watu anaingiza mtazamaji@ yahoo.com alafu kwenye passwod badala ya kuweaka password mpya kabisa anaweka password ile ile aliytumia kusajili yahoo. Kuna social engneering nyngi sana zinatumika kuiba passwrd aambazo they have nothing to do with serve side security
  • Kuna social engineering nyingine use wanatumiwa form kuwa accunt zao zimeuwa compromised so wanatakiwa waingize data upya. Hii inwatokea sana user wa facebook sio kwa sababu facebook iko weak lakini fb ina user wengi na wengine uelewa wao wa mambo ya security ni mdogo. Some people can not tell logn form ya kweli ya fb na ya mazabe

Vile vile mtu mwingine anatumia browser outdated au anaaacha cookies kwa accout zake muhimu. I think kwa hili hata ikiwa gmail au hotmail AOL , etc they can do nothing.

So while ni kweli most yahoo mail zinakuwa hacked lakini hacking inatokea sababu ya weakness ya user na si yahoo server . Na inakuwa rahisi ku note sababu watu wengi wanatumia yahoo.

Dats what I think


Tatizo la Yahoo! ni mapato

kuendesha kampuni ni lazima uwe na mapato, na ni kweli yahoo mail ina users wengi lakini they don't make real money off of it. Ili kuongeza mapato yahoo ilibidi inunue Overture, kampuni iliyoanzisha tekinolojia ya pay per click kwa mara ya kwanza.

Tatizo la overture, kama vile parent company, yahoo, ilikosa strategy (problem number 3). Kwasababu mambo yao yalikuwa yanafanywa manually ilikuwa kama unataka kuweka tangazo lako yahoo ilikubidi usubiri siku tano kabla ya wao ku-aprove tangazo lako na kama ukifanya marekebisho ilibidi usubiri siku tano nyingine ili tanazo lako liwe live. Hii iliwaudhi marketers (the blood life of internet companies) wengi.........

.
Si mchezo Chamoto
Nondo zako kwenye mambo ya SEO , Intenet business na internet taffic analysis nayakubali

Tatizo yahoo wanawebsite nyingi yani hawawezi kucontroll zote nandhani zitakua zinazaiidi 20 bora wangejipanga kwa mambo machache
Sir Isaac Newton kwani kuwa na website nyingi kuna madhara gani.? Mi Nadhni hilo sio tatizo. Huo wingi wa hizo website ndio unawafanya wawe website number mbili baada ya google kwa mujibu wa alexa ranking . Tatizo ni mapato yao hayaendani na umaarufu wao kama walivyosema wadau.
 

Forum statistics

Threads 1,237,103
Members 475,401
Posts 29,278,320