Wewe kichwa maji wa Bawacha ni lini uliona magari hayasimamishwi kupisha misafara ya viongozi hao?Watanzania,tangu zamani,tunawapenda na kuwaheshimu viongozi wetu wa kitaifa hadi wale wa mitaa. Viongozi wetu tunawalinda kwa kila mmoja wetu na namna yake.
Viongozi wakuu watatu wa kitaifa: Rais, Makamu wa Rais na Waziri Mkuu huwa na misafara maalum wanapokwenda mahali fulani. Ingawa misafara ya sasa haina gari la wagonjwa na imepunguziwa idadi ya magari,kuna jambo linakera.
Watumiaji wengine husimamishwa kwa kati ya dakika 30 hadi 70 wakisubiri msafara upite. Foleni hutamalaki haswa. Inafikia wakati,madereva hutoka kwenye magari yao na abiria huamua kutembea kwa miguu. Misafara ya awamu hii inakuwa kero. Kuna mambo ya kurekebisha!
Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Yuko UD.. Ngoja niongee na Prof Lwekaza.Kwani wewe upo wapi na hiyo misafara imetokea wapi? Kwa kawaida kusubiri msafara ni jambo la kawaida popote ulimwenguni
Kwa nini isitumike helicopterNi Rais alikuwa akienda Salasala kuwajulia hali Ndugai na Malecela
Mzee Tupatupa
Ohooo hukumsikia tundu lissu nini, alisema hakuna anaependa kwenda mahabusu sio pazuri
Ni John alikuwa anaenda kumjulia hali mheshimiwa Ndugai.Dah, leo nimekaa kwa foleni zaidi ya dakika 50, sijui nani alikuwa anapita, ila alikuwa anaelekea Bagamoyo bila shaka.
Waulizeni wa Mwz hawana hamuTatizo ni muda wa kusubiri Mkuu. Muda unakuwa mrefu sana
Mzee Tupatupa
mfalme.....Watanzania,tangu zamani,tunawapenda na kuwaheshimu viongozi wetu wa kitaifa hadi wale wa mitaa. Viongozi wetu tunawalinda kwa kila mmoja wetu na namna yake.
Viongozi wakuu watatu wa kitaifa: Rais, Makamu wa Rais na Waziri Mkuu huwa na misafara maalum wanapokwenda mahali fulani. Ingawa misafara ya sasa haina gari la wagonjwa na imepunguziwa idadi ya magari,kuna jambo linakera.
Watumiaji wengine husimamishwa kwa kati ya dakika 30 hadi 70 wakisubiri msafara upite. Foleni hutamalaki haswa. Inafikia wakati,madereva hutoka kwenye magari yao na abiria huamua kutembea kwa miguu. Misafara ya awamu hii inakuwa kero. Kuna mambo ya kurekebisha!
Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Mimi ni Tomaso bado sijaamini kama hawa watu wanahamia Dodoma, maana wamekuwa ni wakurupukaji na watoa matamko..nchi inaendeshwa bila katiba bali kwa mdomo wake mtu mmoja.Bado kidogo wanahamia dodoma tuwe wavumilivu
Sijui kama mtoa mada ana nia mbaya, ila kwa kweli hili jambo watu wa usalama wangeliangalia na kulitafutia ufumbuzi. Hapa mwanza barabara zilifungwa mapema mno siku alipokuja furahisha. Yaani kuanzia SAA tisa jioni hadi usiku ilikuwa shida kweli. Raisi anakuja kukagua shughuli za maendeleo huku akikwamisha shughuli za maendeleo, hii haijakaa sawa.Yuko UD.. Ngoja niongee na Prof Lwekaza.
Sio popote ulimwenguni mkuu.Kuna nchi mfano South Africa misafara huwa inakuwa aidha pembeni ya high way/yellow line ama inapita barabara ya juu huku wengine wakipita barabara za chini.Kwa hiyo ulitakaje? ulikuwa na ushahuri gani nini kifanyike?
Tunasema muda wewe. Utawawekaje watu kuanzia saa 9 hadi 12.45 . Mbona zamani ilikuwa poa 20dk to 30dk.Wewe kichwa maji wa Bawacha ni lini uliona magari hayasimamishwi kupisha misafara ya viongozi hao?
Ili nao waanze kuitwa wanaume wa Dom?Sisi "wanaume wa Dar" ndio tunaombwa tuwe wavumilivu maana "taabu" hizo zitakoma mara! Hao wa Dodoma wajiandae kuishi maisha tuliyokuwa tukiishi kwa muda mrefu. Kwani wao si binadamu kama sisi? Wacha nao wauonje ubinadamu wa kuwa raia wa nchi yetu hii.
Wewe unakaa Dar au mkoa!? Kama mkoa kaa kimya!!!Wewe kichwa maji wa Bawacha ni lini uliona magari hayasimamishwi kupisha misafara ya viongozi hao?
Kisingizio utasikia matamko yake na utumbuaji vimemsababishia maadui wengiSijui kama mtoa mada ana nia mbaya, ila kwa kweli hili jambo watu wa usalama wangeliangalia na kulitafutia ufumbuzi. Hapa mwanza barabara zilifungwa mapema mno siku alipokuja furahisha. Yaani kuanzia SAA tisa jioni hadi usiku ilikuwa shida kweli. Raisi anakuja kukagua shughuli za maendeleo huku akikwamisha shughuli za maendeleo, hii haijakaa sawa.
We huongo wako umevuka boda wakimataifa
Wewe kichwa maji wa Bawacha ni lini uliona magari hayasimamishwi kupisha misafara ya viongozi hao?
Waulizeni wa Mwz hawana hamu
MWENYEWE. Alikuwa anaenda SALA SALA kumuona Mgonjwa!Dah, leo nimekaa kwa foleni zaidi ya dakika 50, sijui nani alikuwa anapita, ila alikuwa anaelekea Bagamoyo bila shaka.
Thomaso kwa ili wakihamia Dom itakuwa kama nanenane ilivyo ikiisha Dom chalii we fikiria tamisemi ilikuwa Dom lakini nenda kama ungemkuta katibu mkuu au waziri daily wanapaa hatari sanaIli nao waanze kuitwa wanaume wa Dom?
Huko Dodoma ni Ngome yaoHuko Dodoma ndio hakuna watu? (Japo sio wengi sana)
Unafikiri yanayofanyika huku huko hayatafanyika?
Kamanda vipi aiseee...