Ya moyoni: Msafara wa awamu hii 'unakera'!

Ya moyoni: Msafara wa awamu hii 'unakera'!

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Watanzania,tangu zamani,tunawapenda na kuwaheshimu viongozi wetu wa kitaifa hadi wale wa mitaa. Viongozi wetu tunawalinda kwa kila mmoja wetu na namna yake.

Viongozi wakuu watatu wa kitaifa: Rais, Makamu wa Rais na Waziri Mkuu huwa na misafara maalum wanapokwenda mahali fulani. Ingawa misafara ya sasa haina gari la wagonjwa na imepunguziwa idadi ya magari,kuna jambo linakera.

Watumiaji wengine husimamishwa kwa kati ya dakika 30 hadi 70 wakisubiri msafara upite. Foleni hutamalaki haswa. Inafikia wakati,madereva hutoka kwenye magari yao na abiria huamua kutembea kwa miguu. Misafara ya awamu hii inakuwa kero. Kuna mambo ya kurekebisha!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Ohooo hukumsikia tundu lissu nini, alisema hakuna anaependa kwenda mahabusu sio pazuri
 
Dah, leo nimekaa kwa foleni zaidi ya dakika 50, sijui nani alikuwa anapita, ila alikuwa anaelekea Bagamoyo bila shaka.
 
Kama unaona misafara ya viongozi Tanzania inakera hamia Somalia.Kule msafara wa viongozi ukitokea ukiwa na gari lazima ushuke ulitelekeze na utokomee porini kwa sababu kule havipigwi ving`ora ni kurusha risasi njia nzima kila upande watu wapishe misafara ya viongozi ipite

We huongo wako umevuka boda wakimataifa
 
Kwa akili yako ulidhani huyu atakuwa tofauti na maccm mengine mbona juzi alikarisha watu masaa sita anagonjewa na wanaccm wenzake waende Lumumba
 
Kwani wewe upo wapi na hiyo misafara imetokea wapi? Kwa kawaida kusubiri msafara ni jambo la kawaida popote ulimwenguni
 
Umenikumbusha ile siku ya kufungua maonyesho ya 7/7!
Nilikaa kwenye foleni hadi mipango yangu yote ikaharibika! [emoji34]
 
Kwani wewe upo wapi na hiyo misafara imetokea wapi? Kwa kawaida kusubiri msafara ni jambo la kawaida popote ulimwenguni
Tatizo ni muda wa kusubiri Mkuu. Muda unakuwa mrefu sana

Mzee Tupatupa
 
Mi hii imenikuta Naenda Zangu Job Mara Nashangaa Foleni Haiendi... Tumekaa Kuanzia Sa 11 mpk sa 12 na Nusu Jioni Msafara Haujapita
1471350470722.jpg


Ikabidi Nianze Kutembea Kwa Mguu Tu....
Baada Ya Hapo Kurudi Tena ni Balaa .. foleni kuanzia Muda Huo mpk sa mbili Usiku
 
Kwa kweli inakera sana. Maana huaribu mipango yote. Leo ndio ilikuwa mbaya zaidi maana tumesubiri zaidi ya one hour.
 
Huko Dodoma ndio hakuna watu? (Japo sio wengi sana)
Unafikiri yanayofanyika huku huko hayatafanyika?
Kamanda vipi aiseee...
Sisi "wanaume wa Dar" ndio tunaombwa tuwe wavumilivu maana "taabu" hizo zitakoma mara! Hao wa Dodoma wajiandae kuishi maisha tuliyokuwa tukiishi kwa muda mrefu. Kwani wao si binadamu kama sisi? Wacha nao wauonje ubinadamu wa kuwa raia wa nchi yetu hii.
 
Kwani wewe upo wapi na hiyo misafara imetokea wapi? Kwa kawaida kusubiri msafara ni jambo la kawaida popote ulimwenguni

Sio popote ulimwenguni mkuu.Kuna nchi mfano South Africa misafara huwa inakuwa aidha pembeni ya high way/yellow line ama inapita barabara ya juu huku wengine wakipita barabara za chini.
 
Back
Top Bottom