Barbarosa
JF-Expert Member
- Apr 16, 2015
- 22,584
- 27,838
Sio popote ulimwenguni mkuu.Kuna nchi mfano South Africa misafara huwa inakuwa aidha pembeni ya high way/yellow line ama inapita barabara ya juu huku wengine wakipita barabara za chini.
Hata jambo dogo kama hilo unashindwa kulielewa? Huoni kwamba AK kuna Miuondo mbinu mingi zaidi na kuwezesha Misafara kupita kwa haraka wkt mambo mengine yakiendelea? Sasa hapa Dar Raisi anaelekea Tegeta ulitakaje, ulitaka kipi kifanyike kwamba watu wasisimamishwe wote wapite njia moja?