Ya moyoni: Msafara wa awamu hii 'unakera'!

Ya moyoni: Msafara wa awamu hii 'unakera'!

Kwa hiyo mnataka viongozi wasipite? Mnachosha na lawama zenu...!!!?
 
Wewe ndo uelewa mdogo jifunze mambo na sio kila jambo kuleta jukwaani lijadiliwe hii inaleta taswira jinsi gani ulivyo na uelewa mwembamba kwenye mambo ya kiprotokali kama haya!!ujuaji mwingi akili fupi.
 
Wewe ndo uelewa mdogo jifunze mambo na sio kila jambo kuleta jukwaani lijadiliwe hii inaleta taswira jinsi gani ulivyo na uelewa mwembamba kwenye mambo ya kiprotokali kama haya!!ujuaji mwingi akili fupi.
Hoja ni muda mrefu utumikao. Wewe unajua protokali kuliko mimi? Haya,usiku mwema!

Mzee Tupatupa
 
Kwani wewe upo wapi na hiyo misafara imetokea wapi? Kwa kawaida kusubiri msafara ni jambo la kawaida popote ulimwenguni
Nilijua tu hii kitu inajitahidi sana kupaka rangi nyeupe hata kweny nyeus tu. Ili mradi ionekane bora na ipewe kiti cha uongozi.
Hii ndio type ya viongozi wetu walivyo. Unasimamisha ajira hujui km unachezea maisha ya watu?
Nyie mnajichimbia kabuli, mekaribia kupotea km KANU.
Waulize wenzenu wa ANC
Mwenyekiti wenu anaongoza vizuri ila kuna mambo anayafanya yanakera sana lkn nyiny mnampigia makofi na vigelegele
Mnakera sana, sasa hiv mekaaa kimya km sio mliotoa tamko la kusimamisha ajira..
 
ALIPITA MANYARA HAPA,TUKATUMIA MASAA MATANO TOKA BABATI HADI ARUSHA. TULILALAMIKA HUMU MKACHUKULIA POA, SASA KUA UYAONE.
 
Sio popote ulimwenguni mkuu.Kuna nchi mfano South Africa misafara huwa inakuwa aidha pembeni ya high way/yellow line ama inapita barabara ya juu huku wengine wakipita barabara za chini.
Nadhani wewe ni mwongo. msafara wa kiongozi nategemea mhusika anakokwenda, wakati kila barabara uelekea destination yake. Aidha hakuna barabara maalum inayojengwa kwa ajili ya msafara wakiongozi fulani. Kwa hiyo mara zote msafara wa kiongozi utabughudhi watumiaji wengine wa barabara. Ulichokiona huko SA, kama ni kweli, inawezekana ilikuwa isolated case ambayo huwezi ku-draw au ku-extrapolate general conclusion. Tujifunze kufikiri na kuto-underutilise mbongo zetu.
 
Mzee tupatupa wa magamba pia umesahau hotuba za awamu hii zinakera vibaya mno.
 
Mzee Okotaokota, hakuna namna mpk watakapo hamia Dodoma
 
Back
Top Bottom