Ya Magufuli na Dr. Tulia ni mpango wa CCM dhidi ya Lowassa

Ya Magufuli na Dr. Tulia ni mpango wa CCM dhidi ya Lowassa

Kinachonishangaza kidogo ni kuona TimuLowassa wengi wanampigia kampeni Ndugai ili awe Spika!

Hoja ya msingi kwa sasa, kwa nini wanampigia kampeni mwanaCCM?

Ndugai ana mahusiano gani ya karibu na Lowassa/TimuLowassa?

Mbona umeishia kuniuliza?

Hakuna mahusiani per see ila najiuliza ile kuunga HOJA ya Lowassa juu ya kuunda tume ya kutatua Migogoro ya Ardhi aliiunga mkono na alisemea wakati wa kampeni ila inawezekana kua ukaunga hoja ila usimuunge mtu
 
Dr Tulia ndiye anayefaa kulituliza bunge ....watu wa Makundi na wapenda sifa hawafai .....
 
Bunge la kipindi hiki linataka Spika mzoefu sio Wa kwenda kujifunza kwanza Rais ana kasi ya maamuzi
 
Hivi tulia mbona sura ya mzee wakati cv inasema kazaliwa 76?
 
Naibu mwanasheria mkuu anaenda kugombea uspika wa bunge kupitia CCM!

Daaah....kazi kweli kweli!
 
Kama si kinana basi jana kamati kuu ilikuwa kushikana mashati, baada ya mkwere kuleta mchezo wake wa siku wanateuwa majina ya urais dodoma. Alikuwa hamtaki kabisa Ndugai, wakamwambia km si ndugai, Zungu au Nchimbi usishangae spika akawa upinzani, Mkuu akang'akaa, ndipo ikabidi ameze tuu!!!!

Team lowassa bado inatesaaa
 
Back
Top Bottom