Ya aliedai kudaiwa hongo na Muro | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ya aliedai kudaiwa hongo na Muro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mujusi, Feb 19, 2010.

  1. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
    Jamani yule jamaa inasemekana ni Tajiri mkumbwa ambaye chanzo chake kinasemekana ni kuchota mamilioni toka mahali pake pa kazi na ikioneka watu wanastukia baadhi ya Wazee wanaomkingia kifua wanamhamisha kwenda pengine kuendeleza kuchota..Kama uliwahi fika moro ukiona hoteli nyingi zilioanza na GW--- ujue zake.
    Inasemekana Dodoma ziko zingine kwa jina lingine.Kiboko zaidi alivyochukua jengo la ghorofa mbili la ofisi ya Chama kikuu na Kubadilisha kuwa Hotel kubwa hapo kati ya Mji wa Moro. Ikisemeekana kwamba ni mchango wake ili aweze kulindwa zaidi .
    Je tutafika?
     
  2. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 414
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hatuwezi fika kwa staili hii, unless we change the way we are doing things men!
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,515
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Mmmh naona hiki ki series cha ufisadi hakiishi leo,mwanzoni kalikuwa kanaboa,lakini sasa kanachekesha!!
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,973
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 145
    Mkuu jaribu kuedit naona umekosea kosea kuandika umeandika kwa kupendelea kutumia hii Ikisemekana au kiswahili cha kwetu kule?
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 14,794
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Kama ni wewe ungefanyaje?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mtiririko w habari mbaya, haionyeshi mojakwamoja mahusiano na issue ya Gerry Murro.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...