Mzigua90
JF-Expert Member
- Sep 23, 2014
- 38,402
- 88,872
Ukitaka kujua kama hakuwa salama, muulize uko tayari kurudi Arabuni?Wazee nlimmisi demu wangu akija tuu ndoa alikuwa arabuni kama msaidizi wanyumbani raha iliyoje kurudi nyumbani.
Akitua tuu ndoa sichelewi msio na madem walioenda nje post yenu inakuja[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ulichofanya, kama kweli una mchumba, kitakukost [emoji23][emoji23][emoji23]Wazee nlimmisi demu wangu akija tuu ndoa alikuwa arabuni kama msaidizi wanyumbani raha iliyoje kurudi nyumbani.
Akitua tuu ndoa sichelewi msio na madem walioenda nje post yenu inakuja[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Waarabu wanakula hadi tigo. Pole.Bana usinifanyie hivoo[emoji22][emoji22][emoji22] kwanza nasikiaga waarabu hawapendagi madem weusi wa kiafrica[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ni Arabuni jua na mtaro walishazibua!!!Wazee nlimmisi demu wangu akija tuu ndoa alikuwa arabuni kama msaidizi wanyumbani raha iliyoje kurudi nyumbani.
Akitua tuu ndoa sichelewi msio na madem walioenda nje post yenu inakuja[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu na hiyo suti kwenye Avatar ndo nachukua sampleHahaha.
Haya mzee kaka. Akija fanya mambo haraka.
Mma nkhamu gwangu atakuwa nayo naamini hivoPima kwanza marinda kaka
Kule wanaume wanapenda sana marinda
Je mke utamkuta salama?
Mrejesho mkuu ni mualiko tuu nnavomuamini najua hatonisaliti namjua sana tena sana mke wangu mtarajiwa ni mwaminifu
Mimi mwanzoni nilidhani ni yeye kabadili I'd ila baadae niliona tofauti
Sent using Jamii Forums mobile app
Na tigo itakuwa imechakaa sanaaa.....Hongera, ila boss wake keshamla Sana huko,[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Aah wauswazi ndo watakuja kujipigia nkiwa kazini yaan siwezi fanya hvoooMkuu hapo hamna kitu,bora tafuta uswazi unaweza kupata wa kukidhi haja ya moyo wako,ila huyo wa kutoka uarabuni atakuwa hana malinda tena huyo,maana waarabu na mavi ni sawa na mende na kinyesi