[emoji85][emoji85][emoji85]
Anatudolishia... hahaha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Anatudolishia... hahaha
Inahitaji mtu atulize akili sana kukuelewa na sie wengine macho yameshaanza kufa basi lenzi mbinuko inatuhusu ili tu kuyasoma maandishi yako na kuyaelewa.Watu wakienda njee hata ni hapo kenya tu wao basi wamebadilika so muangalie anakutaka bado ila usikimbilie eti namuoa namuoa kumbe akija anamawazo mengine ikute anakuja huku kutolewa posa ili akaendelee na maisha yake.
Chochote hutokea kama msela kamuacha binti mbichi huku kaenda kusoma demu kusikia msela anakuna alifurahi kwenda kamsela anarudi na watoto mapacha machotara.
Naalikata washikaji kibao kisa mtu wake yupo huko.
Eti Usa not usa river UNITED STATEF OF AMERICA.
[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Watu wakienda njee hata ni hapo kenya tu wao basi wamebadilika so muangalie anakutaka bado ila usikimbilie eti namuoa namuoa kumbe akija anamawazo mengine ikute anakuja huku kutolewa posa ili akaendelee na maisha yake.
Chochote hutokea kama msela kamuacha binti mbichi huku kaenda kusoma demu kusikia msela anakuna alifurahi kwenda kamsela anarudi na watoto mapacha machotara.
Naalikata washikaji kibao kisa mtu wake yupo huko.
Eti Usa not usa river UNITED STATEF OF AMERICA.
[emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Huyu ndo wewe mkuu![]()
Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
Msimfanyie hivyo mwenzenu.
Hakuwatambia kwa ubaya ana demu nje.
Ni furaha tu ya mapenzi. [emoji6][emoji6]
me sijakuelewa kabisa.Wazee nlimmisi demu wangu akija tuu ndoa alikuwa arabuni kama msaidizi wanyumbani raha iliyoje kurudi nyumbani.
Akitua tuu ndoa sichelewi msio na madem walioenda nje post yenu inakuja[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
wabongo na bongo za kuku buana inamaana kama ww unaitwa mnyonge unataka kuniamnbia upo peke yako dunia nzima, asee unasikitisha sana.. Ila me mm ni kaka yako heshima ifuate mkondo[emoji35][emoji35][emoji35]Wewe ni yule Bulaya esther tulioambiwa utakuja kucoment hata usipoelewa??
Sent using Jamii Forums mobile app
wabongo na bongo za kuku buana inamaana kama ww unaitwa mnyonge unataka kuniamnbia upo peke yako dunia nzima, asee unasikitisha sana.. Ila me mm ni kaka yako heshima ifuate mkondo[emoji35][emoji35][emoji35]
Sent using Jamii Forums mobile app
No comment kwa vitu nisivyo vielewa!!Bongo za kuku unazo ww ambae hukuelewa kilichoandikwa ukiona kitu hukielewi ujue hakikuhusu ni kama ungekuta nmeandika kiyunani najua ungepita kimya kimya.sasa hili la kiswahili umechukia kuulizwa swali.
Sent using Jamii Forums mobile app