Kaka madenge
JF-Expert Member
- Jan 16, 2021
- 312
- 581
Mpya hakuna twende wapi?Tz tunapenda used sana
Mpya hakuna twende wapi?Tz tunapenda used sana
🤩Hiyo ndo mizigo ya kusukuma sasa
Sio eti zuchu sijui shingo kama kabanwa na mlango
Je km wanatumia condom?Wanasemaga Papuchi hainaga MISSED CALL cha msingi wewe ukiukuta safi jipigie usitake kujua walipiga wangapi.
Ila hizi kampa kampa tena za bongo fleva na bongo movie,kama akitokea mmoja kaungua tutazika wengi.
Mwacheni dogo ajilie vyake ndio muda wake huu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hiyo ndo mizigo ya kusukuma sasa
Sio eti zuchu sijui shingo kama kabanwa na mlango
P funk kaoa wewe hana hata time nae iyo mzazi mwenzieP.Funk jasho linamtoka
Huyu demu si aliolewa now mumewe yupo jela huko acha muhuni amsaidie.....Acheni wanadamu waelewane kwahiyo hamonize ni mume mwenza wa Majani
Maneno ya mkosaji hayaHuo mtindi Harmonize anaweza kuupush kweli mpak ukalegea ?? Mana wolper na sara walidai mwamba ni kiba100
Sizani kama wanatumia kondom,mahusiano mengi mwanzoni mnakuwa na akili ya kutumia kondom lkn baada mwezi ni mwendo wa DRY.Je km wanatumia condom?
Sasa ikifikia hatua hiyo, wanakua washafanya health check-up.Sizani kama wanatumia kondom,mahusiano mengi mwanzoni mnakuwa na akili ya kutumia kondom lkn baada mwezi ni mwendo wa DRY.
P Funk huyu huyu?Acheni wanadamu waelewane kwahiyo hamonize ni mume mwenza wa Majani