Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wizi ktk gari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Nov 18, 2011.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,199
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Salaam , ndg zanguni , yamenikuta jana mwandani wangu alikwenda tabata kumsalimia rafiki yake, kwa bahati mbaya hakuwa na mtu ktk gari hivyo alipofika kwa mwenyeji wake aliegesha gari nje na yeye kuingia ndani. aliporudi akakuta kioo cha mbele kimeyeyushwa na tundu kubwa liko pale na pochi lake na v2 kadhaa vimetoweka. JAMANI MUWE NA TAHADHALI IKIBIDI MUWE MNAACHA M2 KTK GARI. HUYO MWIZI AMEKOMBA V2 VYA MAANA NA AMETUACHIA HEKAHEKA.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,644
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    pole sana.
    Mwambie mwandani wako hata siku moja pochi na laptop na vitu vya thamani haviachwi garini.

    Mliweka alarm? Atleast ingesaidia kuwashtua, unless she ignore it.

    Pole sana, wizi kwenye magari umeshamiri. Kuwa makini hata kwenye foleni wanavunja vioo na kuiba.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Yaani ukiacha kitu kama pochi,begi la laptop ama simu garini umekaribisha wezi! Hata ukibeba watu,kila kituo waambie shuleni na vilivyo vyenu! Hopefully amejifunza.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Na umuwekee tinted kali! Manake wataogopa kuchungulia ndani incase kuna mtu.
     
  5. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbinu mpya inayotumiaka kukamata wezi " Unapoenda mahali unapohisi kuna wezi basi jaribu kuongozana na mtu mwingine halafu ashuke kabla ya mwisho wa safari na aendelea kutembea kwa miguu kukufuata ulipo wakati huo huo wewe ukiwa tayari umeshuka katika gari. Huyo uliyemshusha atakupigia simu ikiwa wezi watavamia gari lako na utachukua hatua muafaka. Kwa mtindo huu tumekamata wezi eneo fulani hapa mjini. Kwa maelezo zaidi unaweza kuni PM.
     
  6. aye

    aye JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,792
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    wanakera sana hawa jamaa it better ukagharamia alarm kwakweli inawashtuaga sana
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Poleni wenye magari. Hilo kwangu sio tatizo...tatizo nitasafiri vipi.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,936
    Likes Received: 6,752
    Trophy Points: 280
    Fuga Cobra, mweke kwenye gari, mwizi akiingia tu, ANA KAMERUNIWA
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,125
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mkuu. Gari haikuwa na alarm? Jitahidi muweke alarm ingawa sio 100% lakini ingemshtua wakati wa kurupshani za kuvunja kio. Aidha, tahadhari ni kwamba huwa wanaiba mara tu unaposhuka kwenye gari, ukiingia ndani ya nyumba tu nao wanaanza kazi maana wanafahamu kuwa bado utakuwa unasaliana, sio rahisi utake muda huo. Mimi nilibahatika kuwaona kupitia dirisha la nyumba wakiwa wanapekecha kioo, tulipotoka wakakimbia, sasa mazungumzo yakahamia kwenye gari.
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This is too analog technique !!

    We unaweza kumtembeza mwandani wako kwa mguu usiku kisa kulinda wezi kwenye kumbi za starehe ??
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,968
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole mwenye kuibiwa! Hilo limetokea Dar ila nawaambia hapa Arusha ndiyo imewaka nyakati hii yani raia wanavunjia vioo,mara unakuta gari limefunguliwa matairi unawekewa juu ya tofali,kuna best wangu wa karibu kabisa anaendesha gari ya kampuni lakini juzi night kali kakuta landcruiser imefunguliwa mkonga ya nje.
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,774
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Naomba mhusishe huyu mwenyeji wako uliyemtembelea atajutafutia hao wezi wanajulikana tu wawekee dau na uwe mpole kwani Passport na vitambulisho hawana pa kuvipeleka

     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,755
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280
    Ulitaka nao wakale wapi. Lazma tugawane umaskini wetu.

    Pole sana.
     
  14. howard

    howard Senior Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii nimeipenda nashukuru kwa hii mbinu
     
  15. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuliko uweke tinted bora uache manake kama hawawezi kuona ndani huwa wanavunja kubahatisha kama kuna kitu, wanajua magari yenye tinted watu wanapenda kuacha vitu ndani kwa vile havitaonekana.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,653
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Asante kwa angalizo.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,339
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,644
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    bujibuji bujibuji bujibuji jamani! Nimekosa cha kusema
     
  19. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,603
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe ni taira bana. yaani umeona m2 kuvunjiwa kioo cha kagari ni sahihi?
     
Loading...