PostGE2025 Wito: Rais Hutubia nchi Jioni ya Tarehe 8 Dec

PostGE2025 Wito: Rais Hutubia nchi Jioni ya Tarehe 8 Dec

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Katukatu

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2020
Posts
615
Reaction score
1,074
Kwa Maslahi mapana ya nchi na utulivu uliopo uendelee japo kwa mbinu, ingawa wote tunajua amani ni matokeo ya HAKI
Wito wangu kwa Rais Dkt Samia Suluhu Hassan jioni ya tarehe 8 December hutubia nchi mama tuna watoto wazee na wake zetu

Mbona Jacob Zuma aliwah kufanya hivyo akawasuprise wasouth kulegalize bangi??
 
Kwa Maslahi mapana ya nchi na utulivu uliopo uendelee japo kwa mbinu, ingawa wote tunajua amani ni matokeo ya HAKI
Wito wangu kwa Rais Mh. Dkt Samia Suluhu Hassan jioni ya tarehe 8 December hutubia nchi mama tuna watoto wazee na wake zetu

Mbona Jacob Zuma aliwah kufanya hivyo akawasuprise wasouth kulegalize bangi??
Ajiuzuru au?
 
Kwa Maslahi mapana ya nchi na utulivu uliopo uendelee japo kwa mbinu, ingawa wote tunajua amani ni matokeo ya HAKI
Wito wangu kwa Rais Mh. Dkt Samia Suluhu Hassan jioni ya tarehe 8 December hutubia nchi mama tuna watoto wazee na wake zetu

Mbona Jacob Zuma aliwah kufanya hivyo akawasuprise wasouth kulegalize bangi??
..rais kwa uchaguzi upi? na amhutubie nani..
 
Kwa Maslahi mapana ya nchi na utulivu uliopo uendelee japo kwa mbinu, ingawa wote tunajua amani ni matokeo ya HAKI
Wito wangu kwa Rais Mh. Dkt Samia Suluhu Hassan jioni ya tarehe 8 December hutubia nchi mama tuna watoto wazee na wake zetu

Mbona Jacob Zuma aliwah kufanya hivyo akawasuprise wasouth kulegalize bangi??
rais wa nyokweee? Hatuna Rais TZ...hao wa sasa ni cartel ya wahuni(Cabal) tu wanaoongoza nchi kibabe ,wao wameingia madarakani kupitia msitu wa NEC.
 
LET THE COUNTRY BURN TO ASHES RATHER THAN BOW TO HOOLIGANS!
☠️ LAST CARD, PICK 10!
IMG_20251116_104724.jpg
 
Ana urohobwa madaraka,
Kenge hasikii mpaka damu zitoke sikioni
 
Kuna kitu hakipo sawa kwa Watanzania naona, kuanzia viongozi hadi wananchi.
Ni kama wapo kwenye Autopilot mode fulani na tuelekea kwenye uharibifu alafu hakuna mtu anae taka ku save situation.
 
Kwa Maslahi mapana ya nchi na utulivu uliopo uendelee japo kwa mbinu, ingawa wote tunajua amani ni matokeo ya HAKI
Wito wangu kwa Rais Mh. Dkt Samia Suluhu Hassan jioni ya tarehe 8 December hutubia nchi mama tuna watoto wazee na wake zetu

Mbona Jacob Zuma aliwah kufanya hivyo akawasuprise wasouth kulegalize bangi??
Hotuba itarudisha maisha ya maelfu waliouawa?
 
Hakuna cha kuhutubia,
Acha twende, ili TEC iweze kupata cha kuandikia waraka, wapuuzi nyie, mtabembelezwa hadi lini?
 
Shida yao wanachanganyana wenyewe, serikali sio kitu kimoja.

Hizi sifia sifia ndo tatizo, tumekua wabinafsi mno aisee.
 
Kuna kitu hakipo sawa kwa Watanzania naona, kuanzia viongozi hadi wananchi.
Ni kama wapo kwenye Autopilot mode fulani na tuelekea kwenye uharibifu alafu hakuna mtu anae taka ku save situation.
Mkuu,

Inawezekana uharibifu unahitajika iki Watanzania wakae sawa.

Nchi zite zikiziendelea zimepitia uharibifu mkubwa hakafu watu wakaheshimiana.

Huko Ufaransa wameuana kwenye The French Revolution mpaka wakatengeneza li mashine la kuchinjana linaitwa Guillotine.

Uingereza wameuana sana.

Marekani wamepigana Civil War.

Japan wamepigana sana huko kina Tokogawa kwenye Meiji Refirmation.

Ulaya nzima na Marekani wamepigana sana kwenye vita kuu mbili za dunia.

Sisi tumekuwa nyoronyoro sana hatuheshimiani.

Tulitakiwa tujifunze kwa hawa wengine na kufaidika kuishi jistaarabu bila kuuana.

Lakini watu wakiwa wastaarabu, viongozi wajinga wanawaonea.

Kwa hiyo labda tunahitaji kupigana ili kukaa sawa.
 
Kwa Maslahi mapana ya nchi na utulivu uliopo uendelee japo kwa mbinu, ingawa wote tunajua amani ni matokeo ya HAKI
Wito wangu kwa Rais Dkt Samia Suluhu Hassan jioni ya tarehe 8 December hutubia nchi mama tuna watoto wazee na wake zetu

Mbona Jacob Zuma aliwah kufanya hivyo akawasuprise wasouth kulegalize bangi??
Kitu usicho jua samia ni mtu zaidi ya mmoja hivyo ni lazima ccm yote iondolewe madarakani na majeshi yote yavyunjwe na kuundwa upya chini ya mfumo mpya na viongozi wapya...
 
Ungelikua umeuliwa mtu wako wa karibu, usingelijiongelesha hizo kamasi unazojiongelesha, ndo maana unasema "mihoyo" badala ya "mioyo". Nan yupo tayal kuongozwa na mtu katili na mwenye roho mbaya kiasi hicho?
 
Back
Top Bottom