Wimbo mkali kuliko zote katika Bongo Fleva...

Wimbo mkali kuliko zote katika Bongo Fleva...

sasa miaka 39 bado unaogopa na unapelekeshwa na wenzako? Au una sababu nyingine??


Kwa sababu si kawaida mtu mwenye akili timamu akasikiliza bongo fleva. Hivi wewe hapo ulipo aje rafiki yako akukute unaimba nyimbo za kitoto atakuelewaje? By the way, mi si mwanamme wa Dar tafadhali usinifananishe na wewe au hao vigarasa.
 
Mpaka nafika hapa nimejikuta nimeimba nyimbo zote na video zake zinapita kichwani mwangu.

Nyimbo za ngwair nazikubali sana, popote nlipo lazima niwe nazo.
 
Mpaka nafika hapa nimejikuta nimeimba nyimbo zote na video zake zinapita kichwani mwangu.

Nyimbo za ngwair nazikubali sana, popote nlipo lazima niwe nazo.
Huyo jamaa nakumbuka kifo chake kiliniuma sana kama nimefiwa na ndugu wa karibu...

Na kipindi hiko anafariki ndo alikuwa na ngoma yake ya Alma.. alikuwa anarudi vizuri sana!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ali kiba - Mvumo wa Radi, ni balaaa
Ali Kiba - Aje

Hi ngoma huwa siichoki milele daima
Diamond&Rayvany-Mwanza
Rayvany & KKKM- konki
Yaani nyie madogo mlichotakiwa kufanya ni kufungua hii post,kisha mkaifunga bila ku-comment chochote then mmoja wenu akaiba hii idea akaja na uzi wake unaofanana na huu unaozungumzia moja ya wimbo ktk hizi mlizozi-menttion hapa mkajadiliana siyo kuingiza humu vitu ambavyo hata havieleweki.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haitakuja Tokea Ngoma Kali Kama Ya Marehemu #CaptainKOMBA Mbele kwa Mbele.....Trust m! Kama mtabisha Mjifanye Mnajikuna Muone[emoji102][emoji188][emoji54][emoji23][emoji23][emoji23][emoji6]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom