wishful thinking. We are aware.Kweli ccm imepania,hzo figure hapo si mchezo eg mwigulu,very young and ambitious,an ex ilboru and pro-migomo udsm,a.k.a chief,jaman upin9ani utakosa agenda.be aware.
wishful thinking. We are aware.
Eti wamejivua Gamba
Katibu Mkuu- Wilson Mukama
Naibu Katibu Mkuu (Bara) John Chiligati
Naibu Katibu Mkuu (Visiwani) -Vuai Ali Vuai
Katibu Mwenezi- Nape Nauye
Mambo ya Nje Januari Makamba
Organaizesheni Asha Abdala Juma
Uchumi na Fedha -Mwigulu Nchemba
WAJUMBE WA HALMASHAURI KUU
Anna Abdalah
Peter Kisumo
Mwigulu Nchemba
Januari Makamba
Aly Juma Shamhuna
Wilson Mukama
Emmanuel Nchimbi
WANAOINGIA KAMATI KUU
Pindi Chana
Abdulrahman Kinana
Zakhia Hamdan Meghji
Abdalah Kigoda
Steven Wasira
Costansia Buhiye
William Lukuvi
Dk. Hussein Ali Mwinyi
Dk. Maua Daftari
Samia Suluhu
Shanmsi Vuai Nahodha
Omary Yusuf Mzee
Prof. Makame Mbarawa
Mohamed Seif Khatibu
Kuna Gamba lolote lilovuliwa hapo au? hawa jamaa wanadhani Watanzania bado wajinga
I am sorry kama utaona nakushadadia ila ukweli ni kwamba unaharibu dada, hawaendi hivyo.
Hawaendi hivyo kina nani?Kama umezoea kuiga ni wewe.Ngoja nikupotezee usije kuniharibia furaha yangu bure.
Koo nne bado zinakamata ulingo.Umenipata?
Kama lile li Gbabo...si umeona lilivyoadhirika? Yaani utadhani yote yamezaliwa baba mmoja mama mmoja. Makhabithi kabisa haya mamtu. I really hate them.
They have an arrogant sense of entitlement as if they are the only ones.....
Hakuna gamba lililovuliwa hapo..Eti wamejivua Gamba
Katibu Mkuu- Wilson Mukama
Naibu Katibu Mkuu (Bara) John Chiligati
Naibu Katibu Mkuu (Visiwani) -Vuai Ali Vuai
Katibu Mwenezi- Nape Nauye
Mambo ya Nje Januari Makamba
Organaizesheni Asha Abdala Juma
Uchumi na Fedha -Mwigulu Nchemba
WAJUMBE WA HALMASHAURI KUU
Anna Abdalah
Peter Kisumo
Mwigulu Nchemba
Januari Makamba
Aly Juma Shamhuna
Wilson Mukama
Emmanuel Nchimbi
WANAOINGIA KAMATI KUU
Pindi Chana
Abdulrahman Kinana
Zakhia Hamdan Meghji
Abdalah Kigoda
Steven Wasira
Costansia Buhiye
William Lukuvi
Dk. Hussein Ali Mwinyi
Dk. Maua Daftari
Samia Suluhu
Shanmsi Vuai Nahodha
Omary Yusuf Mzee
Prof. Makame Mbarawa
Mohamed Seif Khatibu
Kuna Gamba lolote lilovuliwa hapo au? hawa jamaa wanadhani Watanzania bado wajinga
Guys!!....kama hamjaridhika poa tu!,kwani chama chenu?...nyie ni maadui wa bongo kwa hiyo tunataka kuwamaliza sio kuwaridhisha.....duh!
Hivi ni kwa nini unashadadia sana mkuu?,mi nadhani si wakati muafaka wa kusema kwamba CCM inakufa,cha msingi tuangalie utendaji kazi wa hii Secretariat mpya na CC mpya,tuwape nafasi kwanza ndo tuanze kuwahukumu.......MA2VI YAMEPIGWA PERFUME
CCM INAKUFa
Hawaendi hivyo kina nani?Kama umezoea kuiga ni wewe.Ngoja nikupotezee usije kuniharibia furaha yangu bure.
Koo nne bado zinakamata ulingo.Umenipata?